மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

லிந்துலை நாகசேனை ஆர்ப்பாட்டம் இடைநிறுத்தம்!

- Advertisement -

நுவரெலியா பிரதேச செயலாளர் பிரிவுக்குட்பட்ட லிந்துலை நாகசேனை பகுதில் ஏற்பாடு செய்யப்பட்டிருந்த ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்று இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளது.

லிந்துலை பொலிஸ் விசேட அதிரடிப்படையினரால் குறித்த ஆர்ப்பாட்டம்  இடைநிறுத்தப்பட்டதாக எமது பிராந்திய செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

- Advertisement -

லிந்துலை வளஹா தோட்டம் மற்றும் அதனை அண்டியுள்ள தோட்ட மக்களுக்கு  வழங்கப்பட்டுள்ள 5 ஆயிரம் ரூபா கொடுப்பனசில் முறைகேடு இடம்பெற்றுள்ளதாக தெரிவித்தே நேற்று மாலை குறித்த போராட்டத்தை முன்னெடுக்க தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், குறித்த பகுதியில்  வறுமைக் கோட்டுக்கு கீழ் வாழ்பவர்களுக்கு எந்தவிதமான உதவித் தொகையும் வழங்கப்படவில்லை என ஆர்ப்பாட்டத்தை ஏற்பாடு செய்தவர்கள் தெரிவிக்கின்றனர்.

இதேவேளை, ஆர்ப்பாட்டத்தை நடத்துவதற்கு தீர்மானிக்கப்பட்டிருந்த குறித்த பகுதிக்கு நுவரெலியா மாவட்ட பிரதேச செயலக அதிகாரிகள் மற்றும் சமூர்த்தி ஆணையாளர் ஆகியோர் வருகைதந்துள்ளனர்.

இந்த நிலையில், கொடுப்பனவு கிடைக்காதவர்கள் மாத்திரம் தமது விண்ணப்பங்களை அரச அதிகாரிகளிடம் சமர்ப்பித்து நிவாரணங்களை பெற்றுக்கொள்வதற்கு நடவடிக்கை எடுக்குமாறு பணித்துள்ளனர்.

அத்துடன், மக்கள் பிரதிநிதிகள் என்ற போர்வையில் எவரும் இந்தப் பிரச்சினையில் தலையீடு செய்யும் பட்சத்தில் அவர்களுக்கு எதிராக சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்றும் எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும்,  அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்பட்டு வரும் உதவித் தொகை முறையாக உரியவர்களுக்கு கிடைக்காத நிலையில் தமக்கு அறிவிக்குமாறும்  நுவரெலியா மாவட்ட பிரதேச செயலக அதிகாரிகள் மற்றும் சமூர்த்தி ஆணையாளர் ஆகியோர் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz