மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அங்கஜன் ராமநாதன் தலையீட்டால் யாழ் கர்ப்பிணிப்பெண்களுக்கு நிவாரணம்

- Advertisement -

யாழ் மாவட்டத்தின் அரச துறையில் பணிபுரியும் கர்ப்பணிப் பெண்கள் மற்றும் தாய்ப்பாலூட்டும் தாய்மாரை வேலைக்கு  அழைப்பதை மே மாதம் இறுதிவரை இயன்றளவு தவிர்க்க வேண்டும்  என உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளது.

அத்துடன் அத்தியவசிய சேவைகளுக்காக அவர்களை பணிக்கு அழைப்பதாக இருப்பின் அருகிலுள்ள பணித் தளத்தில் அவர்களை பணிபுரிய அனுமதிக்க வேண்டுமென உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சர் ஜனக பண்டார தென்னகோனின் வழிகாட்டலில்  வௌியாகியுள்ள  சுற்றறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

- Advertisement -

யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்புக்குழுத் தலைவரும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான அங்ஜன் ராமநாதன் அமைச்சர் ஜனக பண்டார தென்னகோனிடம் முன்வைத்த  வேண்டுகோளுக்கிணங்க இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது,

தமக்கு அருகிலுள்ள அலுவலகங்களில் பணிபுரிய விரும்பும் கர்ப்பிணித் தாய்மார் அது தொடர்பில் தமது திணைக்களத்தின் பிரதானிகளுக்கு எழுத்துமூல கோரிக்கையொன்றை முன்வைக்க வேண்டும் என அந்த சுற்றறிக்கையில் கோரப்பட்டுள்ளது,

அவர்கள் தமக்கு அருகிலுள்ள அலுவலகத்தில் பணிபுரிந்தாலும் அதற்கான ஊதியம் அவர்களின் நிரந்தர அலுவலகத்தினாலேயே செலுத்தப்பட வேண்டும் என உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு  தெரிவித்துள்ளது.,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மியன்மாரில் நாடு தழுவிய தொழிற்சங்க நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு!

மியன்மார் இராணுவ ஆட்சிக்கு எதிர்ப்பு தெரிவித்து இன்று முதல் நாடு தழுவிய தொழிற்சங்க நடவடிக்கைக்கு அழைப்பு விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அந்த நாட்டின் முக்கிய தொழிற்சங்கங்கள் ஒன்றிணைந்து விடுத்துள்ள கூட்டு அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், ஜனநாயகத்தைப்...

இலங்கைக்கு எதிரான T20 தொடரை வசப்படுத்தியது மேற்கிந்தியத் தீவுகள்!

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் மற்றும் இலங்கை அணிகளுக்கு இடையிலான மூன்றாவதும் இறுதியுமான இருபதுக்கு 20 போட்டி இன்று இடம்பெற்றது. மேற்கிந்தியத் தீவுகளின் Antigua வில் இடம்பெற்ற இந்த போட்டியில், நாணய சுழற்சியில் வெற்றி பெற்ற இலங்கை...

கொரோனா தொற்றினால் 7 வாரங்களான குழந்தை உயிரிழப்பு!

கொழும்பு லேடி ரிஜ்வே சிறுவர் வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்றுவந்த 7 வாரங்களான பெண் குழந்தையொன்று கொரோனா தொற்றுகாரணமாக உயிரிழந்துள்ளது. குறித்த குழந்தை வெலிமடை வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டதையடுத்து மேலதிக சிகிச்சைகளுக்காக பதுளை பொதுவைத்தியசாலைக்கு மாற்றப்பட்டு அவசர...

இன்றைய ராசி பலன் -08/03-2021

மேஷம் -மறதி ரிஷபம் - ஓய்வு மிதுனம் - ஆசை கடகம் - ஜெயம் சிம்மம் - கோபம் கன்னி - கீர்த்தி துலாம் - தடங்கல் விருச்சிகம் - பகை தனுசு - வரவு மகரம் - அன்பு கும்பம் - இலாபம் மீனம் - திறமை

அரசியல் துறையில் பெண்களின் பங்களிப்பு அதிகரிக்கப்பட வேண்டும் -ஜனாதிபதி

அரசியல் துறையில் பெண்களின் பங்களிப்பு அதிகரிக்கப்பட வேண்டும் என, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார். சர்வதேச மகளிர் தினத்தை முன்னிட்டு, வெளியிட்டுள்ள வாழ்த்துச் செய்தியிலேயே ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ இதனை கூறியுள்ளார். மேலும், சுபீட்சத்தின் நோக்கு...

Developed by: SEOGlitz