மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அங்கஜன் ராமநாதன் தலையீட்டால் யாழ் கர்ப்பிணிப்பெண்களுக்கு நிவாரணம்

- Advertisement -

யாழ் மாவட்டத்தின் அரச துறையில் பணிபுரியும் கர்ப்பணிப் பெண்கள் மற்றும் தாய்ப்பாலூட்டும் தாய்மாரை வேலைக்கு  அழைப்பதை மே மாதம் இறுதிவரை இயன்றளவு தவிர்க்க வேண்டும்  என உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு வேண்டுகோள் விடுத்துள்ளது.

அத்துடன் அத்தியவசிய சேவைகளுக்காக அவர்களை பணிக்கு அழைப்பதாக இருப்பின் அருகிலுள்ள பணித் தளத்தில் அவர்களை பணிபுரிய அனுமதிக்க வேண்டுமென உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சர் ஜனக பண்டார தென்னகோனின் வழிகாட்டலில்  வௌியாகியுள்ள  சுற்றறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது,

- Advertisement -

யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்புக்குழுத் தலைவரும் முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான அங்ஜன் ராமநாதன் அமைச்சர் ஜனக பண்டார தென்னகோனிடம் முன்வைத்த  வேண்டுகோளுக்கிணங்க இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது,

தமக்கு அருகிலுள்ள அலுவலகங்களில் பணிபுரிய விரும்பும் கர்ப்பிணித் தாய்மார் அது தொடர்பில் தமது திணைக்களத்தின் பிரதானிகளுக்கு எழுத்துமூல கோரிக்கையொன்றை முன்வைக்க வேண்டும் என அந்த சுற்றறிக்கையில் கோரப்பட்டுள்ளது,

அவர்கள் தமக்கு அருகிலுள்ள அலுவலகத்தில் பணிபுரிந்தாலும் அதற்கான ஊதியம் அவர்களின் நிரந்தர அலுவலகத்தினாலேயே செலுத்தப்பட வேண்டும் என உள்நாட்டலுவல்கள் அமைச்சு  தெரிவித்துள்ளது.,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz