மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

27 ஆயிரம் இலங்கைப் பிரஜைகள் அரசாங்கத்திடம் விடுத்துள்ள கோரிக்கை…!

- Advertisement -

வெளிநாடுகளில் உள்ள சுமார் 27 ஆயிரம் இலங்கைப் பிரஜைகள், நாடு திரும்புவதற்கு விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதாக வௌிவிவகார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

இதற்கமைய, இலங்கையில் தனிமைப்படுத்தல் நடவடிக்கைகளுக்கான வசதிகள் குறைவாக உள்ள போதிலும், வெளிநாடுகளில் உள்ள இலங்கையர்களை அழைத்துவருவது தொடர்பில் அரசாங்கம் கவனஞ் செலுத்தியுள்ளதாக வெளிவிவகார செயலாளர் ரவிநாத ஆரியசிங்க தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இந்த நிலையில், வெளிவிவகார அமைச்சினால் அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட
‘Contact Sri Lanka’ என்ற தளத்தின் ஊடாக சுமார் 27 ஆயிரம் இலங்கைப் பிரஜைகள், நாடு திரும்புவதற்கு விருப்பம் தெரிவித்துள்ளதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதற்கமைய, இவர்களில் 17 ஆயிரம் புலம்பெயர் தொழிலாளர்களும், ஆறாயிரம் மாணவர்களும் மற்றும் சுமார் மூவாயிரம் குறுகிய கால வீசாவில் பயணித்தவர்களும் உள்ளடங்குவதாக அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

எனினும், தெற்காசிய நாடுகளுக்கு அரசாங்கத்தினால் பயிற்சிகளுக்காக அனுப்பப்பட்ட மாணவர்கள் தொடர்பிலேயே, அரசாங்கம் தற்போது அதிக கவனஞ் செலுத்தியுள்ளதாக வெளிவிவகார செயலாளர் ரவிநாத ஆரியசிங்க மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இதேவேளை, இலங்கைக்கு வர முடியாத நிலையில் இந்தியாவின் கோயம்புத்தூர் பகுதியில் நிர்க்கத்திக்குள்ளாகியுள்ள 113 பேர் இன்று நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய, ஶ்ரீ லங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான UL- 1194 விமானத்தின் ஊடாக இன்று மதியம் 12.05 அளவில் அவர்கள் கட்டுநாயக்க பண்டாரநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்தை வந்தடைந்ததாக எமது விமான நிலைய செய்தியாளர் தெரிவித்தார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz