மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெலிசறை கடற்படை முகாம் குறித்து வெளியான புதிய தகவல்!

- Advertisement -

வெலிசறை கடற்படை முகாம் அமைந்துள்ள பகுதியில் கிருமி ஒழிப்பு நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக கடற்படை தெரிவித்துள்ளது.

இதேவேளை தனிமைப்படுத்தல் நடவடிக்கை மற்றும் தொற்றுக்குள்ளானவர்களுக்கு சிகிச்சை வழங்கும் நடவடிக்கை  என்பன  வெலிசறைகடற்படை முகாமில் தொடர்ந்தும் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன.

- Advertisement -

கடற்படைஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன்  வெலிசறைகடற்படை முகாம் வீரர் ஒருவருக்கு  கடந்தவாரம் கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட  நிலையில்அவருடன் தொடர்பைப் பேணிய அனைவரும் PCR பரிசோதனைக்குட்படுத்தப்பட்டனர்.

ஜா -எல சுதுவெல்லபிரதேசத்தில் கொரோனா ஒழிப்பு நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டிருந்த சந்தர்ப்பத்தில், குறித்த கடற்படை உறுப்பினர் ஒருவர் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளாகியுள்ளார் வெலிசறை கடற்படை முகாம்  தற்போதுமுற்றிலும் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து தற்போதைய நிலவரம்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 283 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் ஒருவர் நேற்று அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய்...

அரசாங்கம், ஊழல்வாதிகளை விடுவிக்கும் முயற்சிகளை மேற்கொள்வதாக அனுர குமார குற்றச்சாட்டு!

அரசியல் பழிவாங்கல் தொடர்பில் ஆராய்தல் என்ற போர்வையில், ஊழல்வாதிகளை விடுவிக்கும் முயற்சிகளையே மேற்கொள்கின்றார்கள் என்ற சந்தேகம் எழுந்துள்ளதாக மக்கள் விடுதலை முன்னணியின் தலைவர் அனுர குமார திஸாநாயக்க தெரிவிக்கின்றார். அரசியல் பழிவாங்கல்கள் தொடர்பில் ஆராயும்...

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த ஐந்து மாடிக் கட்டிடம் – ஒருவர் உயிரிழப்பு

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கி ஒருவர் உயிரிழந்துள்ளார். கண்டி – பூவெலிகட பகுதியில் அமைந்துள்ள ஐந்து மாடிக் கட்டிடமொன்று இன்று காலை இடிந்து வீழ்ந்துள்ளது. இந்தக் கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கியிருந்த சுமார் ஒன்றரை...

புத்தளத்தின் அபிவிருத்தித் திட்டங்கள் குறித்து ஆராய்வதற்காக ஜனாதிபதி கண்காணிப்பு விஜம்

புத்தளம் மாவட்டத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்டு வரும் அபிவிருத்தித் திட்டங்கள் குறித்து ஆராய்வதற்காக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ நேற்றைய தினம் கண்காணிப்பு விஜமொன்றை மேற்கொண்டுள்ளார். இதன்படி, மதுரங்குளி மற்றும் வாழைச்சேனை தோட்டங்களின் செயற்பாடுகள் குறித்தும் ஜனாதிபதி கேட்டறிந்து...

கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் இருந்து குழந்தை மீட்பு

கண்டியில் இடிந்து விழுந்த கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் இருந்து சுமார் ஒன்றரை மாதக் குழந்தை மீட்கப்பட்டுள்ளது. கட்டிடத்தின் இடிபாடுகளுக்குள் சிக்கியுள்ள ஏனையவர்களை மீட்கும் பணிகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றன.

Developed by: SEOGlitz