மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

போக்குவரத்து குற்றங்களுக்கான தண்டப்பணம் செலுத்துவதற்கான சலுகைக்காலம் நீடிப்பு!

- Advertisement -

போக்குவரத்து குற்றங்களுக்கான தண்டப்பணம் செலுத்துவதற்கான சலுகைக்காலம் நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

பொலிஸ் மா அதிபர் மற்றும் நிதி அமைச்சின் செயலாளரின் இணக்கப்பாட்டுடன் இந்த சலுகைக் காலம் நீடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தபால் மா அதிபர் ரஞ்ஜித் ஆரியரத்ன தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

ஊரடங்குச் சட்டம்  காரணமாக பெரும்பாளான தபாலகங்கள் திறக்கப்படாததால் இந்தத் தீர்மானம் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக அவர் மேலும் தெரிவித்துள்ளார்.

இதற்கமைய,  எதிர்வரும் மே மாதம் 02 ஆம் திகதி வரை இந்த சலுகைக் காலம் வழங்கப்பட்டுள்ளதாக தபால் மா அதிபர்  குறிப்பிட்டுள்ளார்.

கடந்த மார்ச் முதலாம் திகதி அல்லது அதற்குப் பின்னரான காலப்பகுதியில் விதிக்கப்படும் போக்குவரத்து குற்றங்களுக்கான தண்டப் பணத்தை செலுத்துவதற்காக வழங்கப்பட்டுள்ள  சலுகைக் காலமே இவ்வாறு நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், குறித்த காலப்பகுதிக்குரிய தண்டப் பணத்தை மாத்திரம் மேலதிக கட்டணங்கள் இன்றி  செலுத்த முடியுமெனவும் தபால் மா அதிபர் ரஞ்ஜித் ஆரியரத்ன தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளை, கடந்த பெப்ரவரி மாதம் 16 ஆம் திகதி முதல் 29ஆம் திகதி  வரையான காலப்பகுதியில் விதிக்கப்பட்ட அபராத தொகையை செலுத்துவதற்கான காலம் மே மாதம் 02ஆம் திகதி வரை  நீடிக்கப்பட்டுள்ளது.

குறித்த அபராத  தொகையை  மேலதிக கட்டணத்துடன் செலுத்த வேண்டுமெனவும் தபால் மா அதிபர் தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz