மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பொலிஸாரின் விசேட அறிவிப்பு…!

- Advertisement -

நாட்டில் ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள  நிலையில் ஊரடங்கு சட்ட விதிமுறைகளை மீறியகுற்றச்சாட்டில்  கடந்த 24 மணிநேரத்தில்   650 க்கும்  மேற்பட்டவர்கள்  கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன்  சுமார்  165 வாகனங்கள் பொலிஸாரின்  கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளன.

நேற்றைய தினம் காலை 6 மணி முதல் இன்றையதினம் காலை 6 மணி வரையான 24 மணி நேரகாலப்பகுதிக்குள் குறித்த கைது நடவடிக்கைகள் இடம்பெற்றதாக பொலிஸ் ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது.

- Advertisement -

சட்டமா அதிபர் திணைக்களத்தின் அறிவுறுத்தலுக்கமைய குறித்த கைது  நடவடிக்கைகள் இடம்பெற்றுவருவதாக  பொலிஸ்ஊடகப்பேச்சாளர் ஜாலிய சேனாரட்ன தெரிவித்துள்ளார்.

இதேவேளைஊரடங்கு   சட்டம்  தளர்த்தப்பட்டுள்ள காலப்பகுதியில்  சுகாதார அறிவுறுத்தல்களை மீறி செயற்படுபவர்கள் கைது செய்யப்படுவார்கள் எனவும் பொலிஸ் ஊடகப்பேச்சாளர் ஜாலிய சேனாரட்ன  இதன்போது சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

20 ஆவது திருத்தச் சட்டத்திற்கு எதிரான மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை ஒத்திவைப்பு

அரசியல் அமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தச் சட்டத்திற்கு எதிராக தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. உயர் நீதிமன்றத்தில் குறித்த மனுக்கள் இரண்டாவது நாளாக இன்று பரிசீலனைக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்ட நிலையில் இந்த உத்தறவு...

தொழில் பெற்றுத்தருவதாக மோசடி – நீதி அமைச்சர் விடுத்துள்ள அதிரடி பணிப்புரை..!

தொழில்வாய்ப்பினை பெற்றுத்தருவதாகக் கூறி நிதி மோசடியில் ஈடுபடும் நபர்களை கைது செய்யுமாறு நீதி  அமைச்சர் பொலிஸாருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். நீதி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பில் குற்றப்புலனாய்வு திணைக்களம்...

புதிய தூதுவர்கள் ஜனாதிபதியினால் நியமனம்..!

நான்கு நாடுகளுக்கான புதிய தூதுவர்கள்  இன்று ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்துள்ளனர். ஜனாதிபதி செயலகத்தில்  ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் இன்று முற்பகல் புதிய தூதுவர்கள் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்தனர். கொரியக்...

புதிய வரவுசெலவு திட்டம் – அரசாங்கத்தின் நிலைப்பாடு வெளியானது..!

2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நிதி இராஜாங்க அமைச்சர் அஜித் நிவாட கப்ரால் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, 2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை எதிர்வரும் நவம்பர்...

கல்விசார் சமூகத்திற்கு அங்கஜன் விடுத்துள்ள முக்கிய கோரிக்கை..!

நாட்டில் எதிர்காலத்தில் கல்விசார் புதிய தலைமுறை ஒன்றை உருவாக்குவதற்கு அனைவரும் பொறுப்புடன் செயற்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதி தவிசாளரும், யாழ்மாவட்ட அபிவிருத்திகுழு இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன் குறிப்பிட்டார். கொழும்பு இந்து கல்லூரியில் இன்று...

Developed by: SEOGlitz