மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பிரதி முதல்வர் தலைமையில் யாழ் மாநகர சபையின் அமர்வு!

- Advertisement -
யாழ் மாநகர சபையின் அமர்வு இன்றையதினம் மாநகர சபையின் பிரதி முதல்வர் து. ஈசன் தலைமையில் இடம்பெற்றுள்ளது.
வழமையாக மாநகர சபை அமர்வு நடைபெறும் மாநகர சமையில் உள்ள சபை மண்டபம் சமூக இடைவெளியை பேணி கூட்டத்தினை நடத்துவதற்கு போதுமானதாக இல்லாத காரணத்தினால் இன்றைய அமர்பு யாழ்ப்பாணம் நாவலர் கலாசார மண்டபத்தில் இடம்பெற்றுள்ளது.
யாழ் மாநகர சபை முதல்வர் இல்லாத காரணத்தால், முடிவுகள் எதுவும் நடைமுறை படுத்த முடியாது என்று  கூட்டம் இடம்பெற்றுக் கொண்டிருக்கும் போது, அதிகாரம் இல்லாத குறித்த கூட்டத்தில் தாங்கள் இருக்க முடியாது என தமிழ்த் தேசிய மக்கள் முன்னணி , ஈழ மக்கள் ஜனநாயக கட்சி உள்ளிட்ட கட்சிகளின் உறுப்பினர்கள் கூட்டத்தில் இருந்து வெளிநடப்பு செய்துள்ளனர்.
யாழ் மாநகர சபை முதல்வர் பிரதி முதல்வரிடம் சபை கூட்டத்தை நாதாத்துமாறு ஒரு கடிதம் மூலம் தெரிவித்து இருந்தது குறிப்பிடதக்கது.
பெரும்பாலான உறுப்பினர்களின் வெளிநடப்பை அடுத்து மாநகர சபையின் அடுத்த அமர்வு எதிர்வரும் மே 21 இடம்பெறும் என பிரதி முதல்வர் து.ஈசன் அறிவித்ததை அடுத்து இன்றைய அமர்வு  நிறைவடைந்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.
- Advertisement -

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 329 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும்   ஐவர்  அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின்...

எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியத்தின் உடல் நிலை குறித்து சற்று முன் வெளியான அதிர்ச்சித் தகவல்!

தமிழ் சினிமாவின் பிரபல பாடகரான எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணித்தின் உடல்நிலை குறித்து வைத்தியசாலை நிர்வாகம் அறிக்கை ஒன்றினை வெளியிட்டுள்ளது. இன்று மாலை வைத்தியசாலை வெளியிட்ட அறிக்கையில், எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியம் உடல் நிலையில் சற்றுப் பின்னடைவு ஏற்பட்டு உள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

தீவிபத்துக்குள்ளான கப்பல் தொடர்பான மற்றுமொரு அறிக்கை சமர்ப்பிப்பு!

கிழக்கு கடற்பரப்பில் MT NEW DIAMOND கப்பல் தீவிபத்துக்குள்ளான கப்பல் தொடர்பான கடல்சார் பாதுகாப்பு அதிகார சபையின் அறிக்கை சட்ட மா அதிபரிடம் கையளிக்கப்பட்டுள்ளது. கடல்சார் பாதுகாப்பு அதிகார சபையினால் நியமிக்கப்பட்ட நிபுணர்கள் குழாமின்...

கினிகத்தேன – கொழும்பு பிரதான வீதியூடான போக்குவரத்து வழமைக்குத் திரும்பியது!

கினிகத்தேன – கொழும்பு பிரதான வீதியின் போக்குவரத்து தற்போது சீரமைக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் குறிப்பிட்டுள்ளனர். ரம்பதெனிய பகுதியில் சரிந்துவிழுந்த பாரிய கற்பாறை அகற்றப்பட்டுள்ளதையடுத்து  இன்று மாலை முதல் அவ்வீதி ஊடான போக்குவரத்து நடவடிக்கைகள் வழமைக்கு திரும்பியிருந்தன. கினிகத்தேன...

பொதுமயானத்தில் தீவிபத்து : ஏழு  பேர் படுகாயம்!

கொழும்பு கொட்டிகஹாவத்தை பொதுமயான தகனசாலையில் எரிவாயு வெடித்ததில் ஏழு  பேர் காயமடைந்துள்ளனர். காயமடைந்தவர்கள் பலத்த எரிகாயங்களுக்கு உள்ளான நிலையில் கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். சடலம் ஒன்றை தகனம் செய்யும் போதே இந்த வெடிப்பு சம்பவம்...

Developed by: SEOGlitz