மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாடாளுமன்றத்தின் பாதுகாப்பு கடமையில் பொலிஸாருக்கு பதிலாக இராணுவத்தினர்!

- Advertisement -

நாடாளுமன்றத்தின் பாதுகாப்பு நடவடிக்கைகளுக்காக   ராணுவத்தினர் இணைக்கப்பட்டுள்ளதாக   தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய நாடாளுமன்றத்தின் பாதுகாப்பு கடமையில் ஈடுபடுத்தப்பட்டிருந்த எண்பது பொலிஸார் மற்றும்  விசேட அதிரடிப்படையினர் எண்பது பேர்   ஆகியோருக்கு பதிலாக தற்போது ராணுத்தினர் இணைக்கப்பட்டுள்ளதாக  நாடாளுமன்ற தொடர்பாடல்  பிரிவின் உறுப்பினர் ஒருவர் தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

நாட்டில் கொரோனாதொற்றை கட்டுப்படுததுவதற்காக பொலிஸார் மற்றும் விசேட அதிரடிப்படையினர் சேவையில் இணைத்துக்கொள்ளப்பட்டுள்ளதன் காரணமாக இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில்  நாடாளுமன்றத்தின் பாதுகாப்பு  கடமையில் ஈடுபட்டுள்ள பொலிஸார் மற்றும் விசேட அதிரடிப்படையினரைஅங்கிருந்து விடுவித்து  அதற்கு பதிலாக ராணுவத்தினரை  கடமையில் ஈடுபடுத்துமாறு    நாடாளுமன்ற படைக்கள சேவிதரிடம்  கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ள நிலையில் இந்த நடவடிக்கைஎடுக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஹேமசிறி பெர்ணான்டோவின் கருத்தை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது : முன்னாள் ஜனாதிபதி மறுப்பு!

உயிர்த்த  ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பில் விசாரணைகளை முன்னேடுத்துவரும் ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் தெரிவித்திருந்த கருத்தினை நிராகரிப்பதாக முன்னாள் ஜனாதிபதி மைத்திரிபால சிறிசேன தெரிவித்துள்ளார். ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில் முன்னாள் பாதுகாப்பு செயலாளர் ஹேமசிறி...

ஹரீன் பெர்ணான்டோவினது கருத்து உண்மைக்குப் புறம்பானது : மெல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை மறுப்பு!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் குறித்து ஆராயும் ஜனாதிபதி ஆணைக்குழுவில், ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹரீன் பெர்ணான்டோ முன்வைத்த கருத்தினை  பேராயர் கர்தினால் மெல்கம் ரஞ்சித் ஆண்டகை மறுத்துள்ளார். அத்துடன், இந்த கருத்திற்கு...

மருந்து உற்பத்தியில் ஈடுபடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு விசேட சலுகைகள்!

நாட்டில் புதிதாக முதலீட்டாளர்களுக்கு அனுமதி வழங்கும் போது மருந்து உற்பத்தியில் ஈடுபடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு முன்னுரிமை வழங்கவுள்ளதாக சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன், மருந்து உற்பத்தியில் ஈடுபடும் முதலீட்டாளர்களுக்கு  விசேட சலுகை வழங்குவதற்கு...

பொதுஜன பெரமுனவில் இருந்து முக்கிய நபர் நீக்கம்!

பதுளை மாநகர சபையை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் பொதுஜன பெரமுன கட்சியின் உறுப்பினர் பதவியில் இருந்து ஆதர் சில்வா நீக்கப்பட்டுள்ளார். ஒழுக்காற்று நடவடிக்கையின் அடிப்படையில் அவர் பதவி நீக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளதாக பதுளை மாநகர சபையின் தலைவர் பிரியந்த...

Developed by: SEOGlitz