மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தமது நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்திய உதயனிடம்  100 கோடி இழப்பீடு கோருகிறார் அங்ஜன்

- Advertisement -

தமது நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்திய உதயனிடம்  100 கோடி இழப்பீடு கோருகிறார் அங்ஜன் 1

தமது நற்பெயருக்கு களங்கம் விளைவித்ததாக கூறி  முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரும் யாழ் மாவட்ட ஒருங்கிணைப்புக்குழுத் தலைவருமான  அங்கஜன் ராமநாதன்  உதயன் பத்திரிகை மீது 100 கோடி ரூபா இழப்பீடு கோரி தமது சட்டத்தரணியூடாக அறிவித்தல் அனுப்பியுள்ளார்,

- Advertisement -

அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் நிவாரணத்துடன் தொடர்புபடுத்தி முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அங்கஜன் ராமநாதன் மீது  உண்மைக்கு புறம்பான செய்தியினை வௌியிட்டமை தொடர்பிலேயே இந்த  இழப்பீடு கோரப்பட்டுள்ளது.

உதயன் பத்திரிகையின் உரிமையாளர் தேர்தலில் ஒரு வேட்பாளராக களமிறங்கும் நிலையில் எதிர்த்தரப்பு வேட்பாளராக அங்கஜன் ராமாநான் உள்ளமையினால்  அவருக்கு எதிரான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தவே இந்த நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளதாக இழப்பீட்டு கடிதத்தில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது,

அந்த பத்திரிகையின் செய்திகளை புகைப்படமெடுத்து சமூக வலைத்தளங்களில் பரப்புவதற்கு திட்டமிட்ட வகையில் குறித்த பத்திரிகையின் உரிமையாளர் செயற்பட்டுள்ளதாக அந்த கடிதத்தில் கூறப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன் உதயன் பத்திரிகை எவ்வித ஆதாரமுமின்றி  அடிப்படையின்றி உண்மைக்கு புறம்பான செய்திகளை வௌியிட்டு தேர்தலுக்கான கபட நோக்கத்தில் அவதூறு ஏற்படுத்துவதாக  அந்த இழப்பீட்டு கடிதத்தில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது,

எனவே இந்த  தேர்தல் காலப்பகுதியை பயன்படுத்தி தமது கட்சிக்காரருக்கு வௌிநாட்டிலும் உள்நாட்டிலும் உள்ள நன்மதிப்புக்கு குந்தகம் ஏற்படுத்துவதே குறித்த பத்திரிகை பிரசுரித்த செய்தியின் பிரதான நோக்கமாக அமைந்துள்ளதாக  அந்த கடிதத்தில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

மேற்குறிப்பிட்ட காரணங்களால்  குறித்த பத்திரிகை மீது நட்டஈடு வழக்குத் தொடர வழக்கெழு காரணம் எழுந்துள்ளதாக அங்கஜன் ராமநாதனின் சட்டத்தரணி அனுப்பியுள்ள கடிதத்தில் கூறப்பட்டுள்ளது,

மேலும் 14 நாட்களிற்குள்  தமது கட்சிக்காரருக்கு 100 கோடி ரூபா  நட்டஈடு வழங்கத் தவறும் பட்சத்தில் குறித்த பத்திரிகையின் உரிமையாளர் மீது சட்டநடவடிக்கையெடுக்கவுள்ளதாக அங்கஜன் ராமநாதனின் சட்டத்தரணி குறிப்பிட்டுள்ளார்.

எதிர்வரும் நாட்களில் தமது கட்சிக்காரருக்கு எதிராக கூற்றுக்களையோ  அல்லது அவதூறு கருத்துக்களையோ கூறக்கூடாது என மேலதிக கோரிக்கையும் அந்த கடிதத்தில் முன்வைக்கப்பட்டுள்ளமை சுட்டிக்கதட்டத்தக்கது,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள மேலும் சில பகுதிகள்

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட ஐந்து கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இராணுவத் தளபதி லெப்டினன் சவேந்திர சில்வா இன்று இந்த  அறிவிப்பை விடுத்துள்ளார். இதன்படி, கொத்மலை பொலிஸ் பிரிவுக்குட்பட்ட...

களனிவெளி புகையிரத சேவைகள் பாதிப்பு

கொழும்பு முதல் அவிசாவளை வரையிலான களனிவெளி புகையிரத சேவை தற்காலிகமாக பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக புகையிரத திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. குறித்த பகுதியில் சேவையில் இயங்கும் இரு புகையிரதங்களில் ஏற்பட்டுள்ள இயந்திர கோளாறு காரணமாக குறித்த ரயில் போக்குவரத்துக்கள்...

லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது

நுவரெலியா மாவட்டத்தின் லிந்துலை- தலாவக்கலை  நகரசபை தலைவர்  உள்ளிட்ட 7 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் தனிமைப்படுத்தல் விதிமுறைகளை மீறி   தலவாக்கலை நகரில் மண்டபம் ஒன்றில் கொண்டாட்ட நிகழ்வுகளை முன்னெடுத்த குற்றச்சாட்டில்  குறித்த நபர்கள்...

நாளுக்கு நாள் பொருட்களின் விலைகள் அதிகரிக்கின்றன

நாட்டில் தற்போதைய  நிலையில் பொருட்களின் விலை நாளுக்கு நாள் அதிகரித்து வருவதாகவும்   நாடு இன்று பொருளாதார ரீதியில் மிகவும் மோசமான நிலைமையில்  காணப்படுவதாகவும் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் அலுவலகத்தில்...

தபால் சேவைகள் மீண்டும் ஆரம்பம்

கொரோனா பரவல் காரணமாக தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்த தபால் சேவை  இன்றைய தினம் நாடளாவிய ரீதியில் மீண்டும் ஆரம்பிக்கப்படும் என தபால் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதற்கமைய  கடிதங்கள்  விநியோகிக்கும் நடவடிக்கை மீண்டும் இன்று முதல் ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக...

Developed by: SEOGlitz