மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சுகாதார அமைச்சர் விடுக்கும் விசேட அறிவிப்பு…!

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று தொடர்பான PCR பரிசோதனையை அதிகரிப்பதற்கு அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ள நிலையில், அதற்கான அனைத்து வளங்களையும் பயன்படுத்துவதாக சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சி தெரிவிக்கின்றார்.

இதன்படி, தற்போது நாட்டில் சுகாதார அமைச்சின் கீழ் 55 PCR பரிசோதனைக் கருவிகள் காணப்படுகின்ற நிலையில், பல்கழக்கழகங்களில் 47 இயந்திரங்களும், தனியார் துறையிடம் 15 இயந்திரங்களும் காணப்படுவதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

அத்துடன், கொரோனாவைக் கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில், சுகாதார அவசர நடவடிக்கைப் பிரிவு, சுகாதார அமைச்சின் கீழ் செயற்பட்டு வருகின்ற நிலையில், அதன் செயற்பாடுகள் பிரதேச செயலக ரீதியிலும் முன்னெடுக்கப்பட வேண்டும் என அவர் கூறியுள்ளார்.

மேலும், வைத்தியசாலைகளில் உள்வாரியாக சிகிச்சை பெறும் நோயாளர்கள் மற்றும் கிளினிக் நோயாளர்கள் குறித்தும் கவனஞ் செலுத்தப்பட வேண்டும் என அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சி மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz