மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சர்வதேச செஞ்சிலுவை சங்கத்திடம் சுகாதார அமைச்சு விடுக்கும் கோரிக்கை!

- Advertisement -

கொரொனா தொற்றுக்குள்ளாகி உயிரிழப்பவர்களின் இறுதிக்கிரியைகளை  மேற்கொள்வதற்காக தயாரிக்கப்பட்டுள்ள ஆடைகளை வழங்குமாறு சுகாதார அமைச்சு சர்வதேச செஞ்சிலுவை சங்கத்திடம் கோரிக்கை விடுத்துள்ளது.

உயிரழந்தவரின் உடலை கொண்டு செல்வதற்குகுறித்த ஆடைகள் பயன்படுத்தப்படுகின்றன. இதேவேளை covid 19  தொற்றுக்குள்ளாகி உயிரிழந்தவர்களுக்கு பயன்படுத்தப்படும்    சுமார்ஆயிரம் ஆடைகளை வழங்க முடியும் என  சர்வதேச செஞ்சிலுவை சங்கம் தெரிவித்திருந்த நிலையில் சுகாதார அமைச்சு இந்த கோரிக்கையினை விடுத்துள்ளது.

- Advertisement -

இந்த விடயம் தொடர்பில்சர்வதேச செஞ்சிலுவை சங்கத்திற்கு கடிதம் மூலம் அறிவித்துள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் மேலதிக செயலாளர் வைத்தியர் sunil dealwis  தெரிவித்துள்ளார். சுகாதார அமைச்சுக்கு சர்வதேச செஞ்சிலுவை சங்கத்தினால் சுமார் 300 ஆடைகள் கடந்த மார்ச் மாதம் வழங்கப்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz