மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

குவைத்திடம் வெளிவிவகார அமைச்சர் விடுக்கும் கோரிக்கை!

- Advertisement -

குவைட் நாட்டில் தங்கியிருப்பதற்கான கால அவகாசத்தை தொடர்ந்தும் இலங்கைப் பிரஜைகளுக்கு வழங்குமாறு அந்த நாட்டு அரசாங்கத்திடம் கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

வெளிவிவகார அமைச்சர் திணேஷ் குணவர்தன, இலங்கைக்கான குவைட் தூதுவரிடம் இந்தக் கோரிக்கையை முன்வைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

அத்துடன், வீசாக் காலம் நிறைவடைந்த நிலையில் குவைட்டில் தங்கியுள்ள இலங்கைப் பிரஜைகளுக்கான பொது மன்னிப்புக் காலத்தை தொடர்ந்தும் வழங்குவது குறித்து மீள் கவனம் செலுத்துமாறும், எந்தவித அபராதமும் இன்றி அவர்களை வெளியேற்றுமாறும் வெளிநாட்டு வேலை வாய்ப்புப் பணியகம் அந்த நாட்டு அரசாங்கத்தைக் கேட்டுக் கொண்டுள்ளது.

வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்புப் பணியகம் விடுத்துள்ள அறிக்கையிலேயே, இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

குவைட் நாட்டில் சட்டவிரோதமாக தங்கியிருந்த இலங்கையர்களுக்கு வழங்கப்பட்டிருந்த பொதுமன்னிப்புக் காலம் நேற்றுடன் நிறைவடைந்த நிலையிலேயே, இந்தக் கோரிக்கை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, குவைத்தில் தங்கியுள்ள இலங்கையர்களுக்கு உணவு மற்றும் தேவையான உதவிகளை வழங்குவதற்கு குவைத் அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளதாக வெளிவிவகார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது

இந்த நிலையில், உதவிகள் தேவைப்படுவோர் இலங்கை வெளிநாட்டு வேலைவாய்ப்பு பணியகத்திற்கு அறியத்தருமாறு அறிவுறுத்தப்பட்டுள்ளர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz