மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கரந்தகொல்ல நீர்மின் திட்டம் நிறைவுக்கு வருகிறது!

- Advertisement -

உமா ஓயா பல்நோக்கு அபிவிருத்தி திட்டத்தின் கீழ் நிர்மாணிக்கப்படும் கரந்தகொல்லநீர்மின் திட்டத்தின் நிர்மாணப்பணி மேலும் ஆறு மாதங்களுக்குள் நிறைவடையவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இந்த நிர்மாணப்பணிகள் நிறைவடைந்த பின்னர் இலங்கை மின்சார சபையினால் நாளொன்றுக்கு ஒன்றரை கோடி ரூபாவை சேமிக்ககூடியதாக இருக்கும் என அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர தெரிவித்துள்ளார்.

கரந்தகொல்ல நீர்மின் திட்டத்தின் நிர்மாணப்பணிகளை நேற்றைய தினம்  பார்வையிட்டதன்பின்னர்,  ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த  போதே அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மேலும், உமாஓயா மின் உற்பத்தி நிலையத்தின் ஊடாக 120 மெகாவோட் மின்சாரம் தேசியமின் வலைப்பின்னலுடன் இணைக்கப்படவுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

அத்துடன், குறித்த நிர்மாணப்பணிகள் முன்கூட்டியே திட்டமிடப்பட்டிருந்த கால எல்லைக்குள்நிறைவுபெறவில்லை எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதேவேளை, கரந்தகொல்ல நீர்மின் திட்டத்தின் நிர்மாணப்பணிகள் குறித்து அமைச்சரவையில்அறிக்கை சமர்ப்பிக்கவுள்ளதாகவும் அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர மேலும் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பாடும் நிலாவின் மறைவிற்காக கடற்கரையில் வடிவமைத்த ஓவியம்!

புகழ்பெற்ற பிண்ணனி பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியத்திற்கு அஞ்சலி செலுத்தும் முகமாக இந்தியாவின் ஓடிசா மாநிலத்தில் புரி கடற்கரையில் எஸ்.பி.பி யின் படத்தை வடிவமைத்துள்ளார். இச் சிற்பத்தை சர்வதேச மணற்சிலை வடிவமைப்பாளர் ஒருவர் வடிவமைத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது. Tribute to legendary...

எஸ்.பி.பி யின் பூதவுடல் அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம்…..

மறைந்த பாடகர் எஸ் பி பாலசுப்பிரமணியத்தின் பூதவுடல்  அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது. திருவள்ளுர் மாவட்டம்  தாமரைப்பாக்கத்தில் உள்ள  அவரது பண்ணை இல்லம் பகுதியில்   ராணுவ  மரியாதை அணிவகுப்புக்கள் இடம்பெற்றதுடன்  72  குண்டுகள்...

எஸ்.பி.பி யின் உடலுக்கு நேரில் சென்று அஞ்சலி செலுத்திய விஜய்!

இளையத் தளபதி நடிகர் விஜய் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியத்தின் உடலுக்கு நேரில் சென்று கண்ணீர் அஞ்சலி செலுத்தியுள்ளார்.  

கொழும்பு நகரில் போக்குவரத்து சட்டவிதிமுறைகளை மீறுவோருக்கு எச்சரிக்கை!

கொழும்பு நகரில் போக்குவரத்து சட்டவிதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட ஆயிரத்து 200 சாரதிகள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் தலைமையகம் தெரிவித்துள்ளது. இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்ட சாரதிகள் பொலிஸ் தலைமையகத்திற்கு வரவழைக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப்பிரிவு தெரிவித்துள்ளது. பஸ் முன்னுரிமை...

எஸ்.பி.பி யின் இறுதிக்கிரியைகள் ஆரம்பம்!

மறைந்த பாடகர் எஸ்.பி. பாலசுப்பிரமணியத்தின் இறுதிக்கிரியைகள் ஆரம்பிக்கப்பட்டுள்ளன. திருவள்ளுர் மாவட்டம் தாமரைப்பாக்கத்தில் உள்ள அவரது இல்லத்தில் சமய விதிமுறைகளுக்கமைய இறுதிக்கிரியைகள் இடம்பெற்றுவருகின்றன. மறைந்த பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்பிரமணியத்தின் புதல்வர் எஸ்.பி.சரண் தனது தந்தையாருக்கு இறுதிக்கிரியைகள் சம்பிரதாயங்களை முன்னெடுத்துள்ளார்.

Developed by: SEOGlitz