மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கரந்தகொல்ல நீர்மின் திட்டம் நிறைவுக்கு வருகிறது!

- Advertisement -

உமா ஓயா பல்நோக்கு அபிவிருத்தி திட்டத்தின் கீழ் நிர்மாணிக்கப்படும் கரந்தகொல்லநீர்மின் திட்டத்தின் நிர்மாணப்பணி மேலும் ஆறு மாதங்களுக்குள் நிறைவடையவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இந்த நிர்மாணப்பணிகள் நிறைவடைந்த பின்னர் இலங்கை மின்சார சபையினால் நாளொன்றுக்கு ஒன்றரை கோடி ரூபாவை சேமிக்ககூடியதாக இருக்கும் என அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர தெரிவித்துள்ளார்.

கரந்தகொல்ல நீர்மின் திட்டத்தின் நிர்மாணப்பணிகளை நேற்றைய தினம்  பார்வையிட்டதன்பின்னர்,  ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த  போதே அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர இவ்வாறு தெரிவித்துள்ளார். மேலும், உமாஓயா மின் உற்பத்தி நிலையத்தின் ஊடாக 120 மெகாவோட் மின்சாரம் தேசியமின் வலைப்பின்னலுடன் இணைக்கப்படவுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

அத்துடன், குறித்த நிர்மாணப்பணிகள் முன்கூட்டியே திட்டமிடப்பட்டிருந்த கால எல்லைக்குள்நிறைவுபெறவில்லை எனவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதேவேளை, கரந்தகொல்ல நீர்மின் திட்டத்தின் நிர்மாணப்பணிகள் குறித்து அமைச்சரவையில்அறிக்கை சமர்ப்பிக்கவுள்ளதாகவும் அமைச்சர் மஹிந்த அமரவீர மேலும் கூறியுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz