மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கடற்படை வீரரின் மரணம் குறித்து வெளியான தகவல்!

- Advertisement -

கொழும்பில் அமைந்துள்ள கடற்படையின் பொது மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்த ஒரு கடற்படை வீரர் நேற்று (25) உயிரிழந்துள்ளார். அவர் எலி கடி காய்ச்சல் வந்தே உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இறந்தவர் கடற்படை தலைமையகத்தில் இணைக்கப்பட்டிருந்த 35 வயதான லெப்டினன்ட் கமாண்டர் (தன்னார்வலர்) டோடம்வலகெதரா சுனில் பண்டாரா டோடவலாவாலா ஆவார். இவர் கலென்பிந்துநுவேவா பகுதியை சேர்ந்தவர். அவர் உடல்நலக்குறைவு காரணமாக ஏப்ரல் 18 அன்று கொழும்பு கடற்படை பொது மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

- Advertisement -

கோவிட் 19 வைரஸால் மரணம் ஏற்படவில்லை என்றாலும், வெலிசரா கடற்படை முகாம் வளாகத்தின் தற்போதைய நிலைமையைக் கருத்தில் கொண்டு, ரகாமாவின் நீதித்துறை மருத்துவ அதிகாரி, இறந்த கடற்படை அதிகாரியைப் பற்றி ஒரு கோவிட் 19 மரணம் போன்று நடைமுறைப்படுத்த பரிந்துரைத்துள்ளார். அதன்படி, இலங்கை கடற்படையின் மரியாதையுடன் இறுதி சடங்குகல் இடம்பெறும்.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தடம் புரண்ட யாழ் தேவி கடுகதி இரயில் குறித்து வெளியிட்டுள்ள தகவல்

அநுராதபுரம் – பரசன்கஸ்வெவ பகுதிகளுக்கிடையில் தடம் புரண்ட யாழ் தேவி கடுகதி இரயில் தடமேற்றும் நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருகின்றது. யாழ்ப்பாணம் நோக்கி பயணித்த யாழ் தேவி கடுகதி இரயில் அநுராதபுரம் – பரசன்கஸ்வெவ பகுதிகளுக்கிடையில்...

விசேட சுற்றிவளைப்பில் 440 பேர் கைது!

மேல்மாகாணத்தில் முன்னெடுக்கப்பட்ட விசேட சுற்றிவளைப்பில் 440 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். நேற்றுக்காலை முதல் இன்று அதிகாலை 5 மணிவரையான காலப்பகுதியில் முனனெடுக்கப்பட்ட சுற்றிவளைப்பிலேயே குறித்த சந்தேகநபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். இதில் ஹெரோய் போதைபொருளுடன் 159 பேரும்,...

கண்டி மாவட்ட முன்னாள் உதவிப் பொலிஸ் அத்தியட்சகருக்கெதிரான மனுவை விசாரணைக்கு எடுக்க தீர்மானம்!

கண்டி மாவட்ட முன்னாள் உதவிப் பொலிஸ் அத்தியட்சகர் குலசிறி உடுகம்பொலவுக்கு எதிராக தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ள மனுவை, விசாரணைக்கு எடுத்துக்கொள்ள கொழும்பு மேல் நீதிமன்றம் தீர்மானித்துள்ளது. குறித்த வழக்கு, கொழும்பு மேல் நீதிமன்ற நீதிபதி ஆதித்ய...

பதுளையில் ஜனாதிபதி வெளிளிட்ட முக்கிய அறிவித்தல்……

மக்களின் நலன் கருதி வாய்மூலமாக வழங்கப்படும் பணிப்புரைகளை சுற்றறிக்கைகளாக கருதி நடைமுறைப்படுத்த வேண்டும் என ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு வலியுறுத்தியுள்ளார். இந்த பணிப்புரையை மீறுவோருக்கு எதிராக கடும் நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் எனவும் ஜனாதிபதி...

பிரான்ஸில் இடம்பெற்ற கத்திக்குத்து தாக்குதலில் நால்வர் காயம்……

பிரான்ஸில் இடம்பெற்ற கத்திக்குத்து தாக்குதலில் நால்வர் காயமடைந்துள்ளனர். பிரான்ஸ் தலைநகர் பெரீஸ் நகரில் இன்று இந்த சம்பவம் இடம்பெற்றதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன. இதேவேளை காயமடைந்தவர்களுள் இருவரின் நிலை கவலைக்கிடமாக உள்ளதென  பரீஸ் பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர். தாக்குதல்தாரி...

Developed by: SEOGlitz