மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கடற்படை வீரரின் மரணம் குறித்து வெளியான தகவல்!

- Advertisement -

கொழும்பில் அமைந்துள்ள கடற்படையின் பொது மருத்துவமனையின் அவசர சிகிச்சை பிரிவில் அனுமதிக்கப்பட்டு சிகிச்சை பெற்று வந்த ஒரு கடற்படை வீரர் நேற்று (25) உயிரிழந்துள்ளார். அவர் எலி கடி காய்ச்சல் வந்தே உயிரிழந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

இறந்தவர் கடற்படை தலைமையகத்தில் இணைக்கப்பட்டிருந்த 35 வயதான லெப்டினன்ட் கமாண்டர் (தன்னார்வலர்) டோடம்வலகெதரா சுனில் பண்டாரா டோடவலாவாலா ஆவார். இவர் கலென்பிந்துநுவேவா பகுதியை சேர்ந்தவர். அவர் உடல்நலக்குறைவு காரணமாக ஏப்ரல் 18 அன்று கொழும்பு கடற்படை பொது மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டார்.

- Advertisement -

கோவிட் 19 வைரஸால் மரணம் ஏற்படவில்லை என்றாலும், வெலிசரா கடற்படை முகாம் வளாகத்தின் தற்போதைய நிலைமையைக் கருத்தில் கொண்டு, ரகாமாவின் நீதித்துறை மருத்துவ அதிகாரி, இறந்த கடற்படை அதிகாரியைப் பற்றி ஒரு கோவிட் 19 மரணம் போன்று நடைமுறைப்படுத்த பரிந்துரைத்துள்ளார். அதன்படி, இலங்கை கடற்படையின் மரியாதையுடன் இறுதி சடங்குகல் இடம்பெறும்.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz