மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

எலிக்காய்ச்சலால் உயிரிழப்பு …. கொரோனா விதிமுறையில் இறுதிக்கிரியை …!

- Advertisement -

எலிக்காய்ச்சல் நோயினால் உயிரிழந்த கடற்படை அதிகாரியொருவரின் இறுதிக்கிரியைகள் கொவிட் தொற்று காரணமாக உயிரிழந்த நபரின் இறுதிக்கிரியைகள் விதிமுறைகளுக்கு அமைய மேற்கொள்ளப்படவுள்ளது.

கடற்படை தலைமையகத்தில் பணியாற்றிய கலென்பிந்துனுவெவ பகுதியைச் சேர்ந்த 35 வயதுடைய நபர் ஒருவர் எலிக்காய்ச்சல் நோய்த்தாக்கத்திற்குள்ளான நிலையில் நேற்று இவ்வாறு உயிரிழந்துள்ளார்.

- Advertisement -

அரசாங்க தகவல் திணைக்களம் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை குறித்த நபர் எலிக்காய்ச்சல் நோய்தாக்கத்திற்குள்ளான நிலையில் கடந்த 18 ஆம் திகதி கொழும்பு கடற்படை வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதனிடையே வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டிருந்த சந்தர்ப்பத்தில் மேற்கொள்ளப்பட்ட பரிசோதனைகளின் பிரகாரம் கொரோனா தொற்று ஏற்படவில்லை என உறுதிசெய்யப்பட்டுள்ளது.

எவ்வாறாயினும் வெலிசறை கடற்படை முகாமின் தற்போதைய நிலைமையின் அடிப்படையில் கொவிட் தொற்று காரணமாக உயிரிழந்த நபரின் இறுதிக்கிரியைகள் விதிமுறைகளுக்கு அமைய மேற்கொள்ளப்பட வேண்டும் என றாகமை நீதிமன்ற வைத்திய அதிகாரியினால் பரிந்துரைக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

20 ஆவது திருத்தச் சட்டத்திற்கு எதிரான மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை ஒத்திவைப்பு

அரசியல் அமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தச் சட்டத்திற்கு எதிராக தாக்கல் செய்யப்பட்ட மனுக்கள் மீதான பரிசீலனை ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது. உயர் நீதிமன்றத்தில் குறித்த மனுக்கள் இரண்டாவது நாளாக இன்று பரிசீலனைக்கு எடுத்துக்கொள்ளப்பட்ட நிலையில் இந்த உத்தறவு...

தொழில் பெற்றுத்தருவதாக மோசடி – நீதி அமைச்சர் விடுத்துள்ள அதிரடி பணிப்புரை..!

தொழில்வாய்ப்பினை பெற்றுத்தருவதாகக் கூறி நிதி மோசடியில் ஈடுபடும் நபர்களை கைது செய்யுமாறு நீதி  அமைச்சர் பொலிஸாருக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளார். நீதி அமைச்சு இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்த விடயம் தொடர்பில் குற்றப்புலனாய்வு திணைக்களம்...

புதிய தூதுவர்கள் ஜனாதிபதியினால் நியமனம்..!

நான்கு நாடுகளுக்கான புதிய தூதுவர்கள்  இன்று ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்துள்ளனர். ஜனாதிபதி செயலகத்தில்  ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸவிடம் இன்று முற்பகல் புதிய தூதுவர்கள் தமது நியமனக் கடிதங்களை கையளித்தனர். கொரியக்...

புதிய வரவுசெலவு திட்டம் – அரசாங்கத்தின் நிலைப்பாடு வெளியானது..!

2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்க அரசாங்கம் நடவடிக்கை எடுத்துள்ளது. நிதி இராஜாங்க அமைச்சர் அஜித் நிவாட கப்ரால் இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி, 2021ஆம் ஆண்டுக்கான வரவு செலவு திட்டத்தை எதிர்வரும் நவம்பர்...

கல்விசார் சமூகத்திற்கு அங்கஜன் விடுத்துள்ள முக்கிய கோரிக்கை..!

நாட்டில் எதிர்காலத்தில் கல்விசார் புதிய தலைமுறை ஒன்றை உருவாக்குவதற்கு அனைவரும் பொறுப்புடன் செயற்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதி தவிசாளரும், யாழ்மாவட்ட அபிவிருத்திகுழு இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன் குறிப்பிட்டார். கொழும்பு இந்து கல்லூரியில் இன்று...

Developed by: SEOGlitz