மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் தங்கியுள்ள மாலைதீவு பிரஜைகள் குறித்து வெளியான தகவல்!

- Advertisement -

இலங்கை மற்றும் மாலைதீவுகளில் உள்ள 335 இந்தோனேஷிய தொழிலாளர்களை மீள அழைத்துச் செல்வதற்கான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளதாக கொழும்பிலுள்ள இந்தோனேஷிய தூதரம் அறிவித்துள்ளது.

கொழும்பிலுள்ள இந்தோனேஷிய தூதரம் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையொன்றிலேயே, இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இந்தோனேசிய தொழிலாளர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில், தாம் இந்த நடவடிக்கையை மேற்கொண்டுள்ளதாக கூறப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், கொரோனாவின் தாக்கத்தையடுத்தையடுத்து சகல நிறுவனங்கள் மற்றும் விடுதிகள் மூடப்பட்டுள்ள நிலையில், பெரும்பலான புலம்பெயர் தொழிலாளர்கள் ஏற்கனவே வெளியேறியுள்ளதாகவும் குறித்த அறிக்கையில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டள்ளது.

எனினும், அவர்களுடைய சம்பளத்தை முழுமையாக செலுத்துவதற்கான சந்தர்ப்பம் தற்போது இல்லை எனவும் இந்தோனேஷிய தூதரம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

இந்த நிலையிலேயே, இலங்கை மற்றும் மாலைதீவுகளில் எஞ்சியுள்ள ஏனைய 335 இந்தோனேஷிய தொழிலாளர்களை மீள அழைத்துச் செல்வதற்கான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளதாக கொழும்பிலுள்ள இந்தோனேஷிய தூதரம் கூறியுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளான விமானம் தொடர்பில் விசாரணை!

ஶ்ரீலங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான விமானமொன்று  மாலைதீவில் விபத்துக்குள்ளானமை தொடர்பில் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. சம்பவத்தில் குறித்த விமானம் பகுதியளவில் சேதமடைந்துள்ளதாக   ஶ்ரீலங்கன்  எயார்லைன்ஸ் விமான சேவை தெரிவித்துள்ளது. மாலே சர்வதேச விமான நிலையத்தில் நிறுத்திவைக்கப்பட்டிருந்த  ஶ்ரீலங்கன்...

கம்பஹா மாவட்டத்தில் கொரோனா வைரஸ் மூன்றாம் அலை ஏற்படும் அபாயம்!

கம்பஹா மாவட்டத்தின் திவுலப்பிட்டிய பகுதியில்   கொரோனா  வைரஸ் பரவல்  மூன்றாம்  அலை   ஏற்படும் அபாயம் காணப்படுவதாக   பொதுசுகாதார பரிசோதகர் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. திவுலுப்பட்டிய பகுதியில் கடந்த 48 மணித்தியாலங்களில்  84 பேருக்கு கொரோனா தொற்று...

யாழ்ப்பாணத்தில் பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் மீது துப்பாக்கி பிரயோகம்

யாழ்ப்பாணம் கொடிகாம் பகுதியில்  பொலிஸ் சமிக்ஞையை மீறி பயணித்த   வாகனம் ஒன்றின் மீது பொலிஸார்  துப்பாக்கி பிரயோகம் நடாத்தியுள்ளனர் சட்டவிரோத மணல்  கடத்தல் இடம்பெறுவதாக பொலிஸாருக்கு  கிடைக்கப்பெற்ற  தகவலின் பிரகாரம்  மேற்கொள்ளப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின்...

பல்கலைக்கழகங்களை மீள திறக்கும் திகதியில் மாற்றம்!

நாட்டின் அனைத்து பல்கலைக்கழகங்களையும் மீள திறக்கும் தீர்மானம் எதிர்வரும் இரண்டுவாரங்களுக்கு பிற்போடப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் தற்போதைய நிலைமையினை கருத்திற்கொண்டு இந்த தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ எல் பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார் இதேவேளை நாட்டின் அனைத்து  பல்கலைக்கழகங்களும்...

இலங்கை மற்றும் இந்தியாவிற்கு இடையில் ஆரம்பிக்கப்படவிருந்த விமான சேவை ஒத்திவைப்பு

இலங்கை மற்றும்  இந்தியா ஆகிய நாடுகளுக்கிடையில்  உயிர்குமிழி முறையிலான பயணமுறைமை இடைநிறுத்தப்படவில்லை என சுற்றுலாத்துறை அமைச்சர் பிரசன்ன ரணதுங்க தெரிவித்துள்ளார், இருநாடுகளினதும் சுற்றுலாத்துறையை மேம்படுத்த இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக பிரசன்ன ரணதுங்க குறிப்பிட்டுள்ளார்., இந்த நிலையில்...

Developed by: SEOGlitz