மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் தங்கியுள்ள மாலைதீவு பிரஜைகள் குறித்து வெளியான தகவல்!

- Advertisement -

இலங்கை மற்றும் மாலைதீவுகளில் உள்ள 335 இந்தோனேஷிய தொழிலாளர்களை மீள அழைத்துச் செல்வதற்கான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளதாக கொழும்பிலுள்ள இந்தோனேஷிய தூதரம் அறிவித்துள்ளது.

கொழும்பிலுள்ள இந்தோனேஷிய தூதரம் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையொன்றிலேயே, இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இந்தோனேசிய தொழிலாளர்களின் வேண்டுகோளின் பேரில், தாம் இந்த நடவடிக்கையை மேற்கொண்டுள்ளதாக கூறப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், கொரோனாவின் தாக்கத்தையடுத்தையடுத்து சகல நிறுவனங்கள் மற்றும் விடுதிகள் மூடப்பட்டுள்ள நிலையில், பெரும்பலான புலம்பெயர் தொழிலாளர்கள் ஏற்கனவே வெளியேறியுள்ளதாகவும் குறித்த அறிக்கையில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டள்ளது.

எனினும், அவர்களுடைய சம்பளத்தை முழுமையாக செலுத்துவதற்கான சந்தர்ப்பம் தற்போது இல்லை எனவும் இந்தோனேஷிய தூதரம் குறிப்பிட்டுள்ளது.

இந்த நிலையிலேயே, இலங்கை மற்றும் மாலைதீவுகளில் எஞ்சியுள்ள ஏனைய 335 இந்தோனேஷிய தொழிலாளர்களை மீள அழைத்துச் செல்வதற்கான நடவடிக்கைகளை மேற்கொண்டுள்ளதாக கொழும்பிலுள்ள இந்தோனேஷிய தூதரம் கூறியுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பூக்கள் உற்பத்தி அதிகரிப்பு குறித்து சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்ட தகவல்!

நாட்டில் பூக்கள் உற்பத்தியை அதிகரிக்க 23 மில்லியன் ரூபா ஒதுக்கப்பட்டுள்ளதாக, சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. பூச் செடிகள் மற்றும் ஏனைய பொருட்களை பூக்களை உற்பத்தி செய்வோருக்கு இலவசமாகப் பெற்றுக் கொடுக்க இந்த தொகை பயன்படுத்தப்படும்...

நாட்டில் கொரோனா தொற்று குறித்து முழு விபரம் உள்ளே!

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 3 ஆயிரத்து 360 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 11 பேர் நேற்று இரவு அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையிலேயே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. சென்னையிலிருந்து வருகை தந்த...

CSK அணி குறித்து வெளியான தகவல்!

சுரேஷ் ரெய்னா மீண்டும் சென்னை சூப்பர் கிங்ஸ் அணிக்கு திரும்பமாட்டார் என, அந்த அணியின் தலைமை நிர்வாக அதிகாரி காசி விஸ்வநாதன் தெரிவித்துள்ளார. தற்போது நடைபெற்றுவரும் IPL தொடரில் பங்கேற்பதற்காக சுரேஷ் ரெய்னா ஐக்கிய...

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

Developed by: SEOGlitz