மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவில்  சில மணிநேரத்தில் சடுதியாக அதிகரிக்கும் கொரோனா!

- Advertisement -

இந்தியாவில்  கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான 87 பேர்  கடந்த சில  மணிநேரத்தில்அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கமைய  இந்தியாவில்   தொற்றுக்குள்ளானவர்களின்எண்ணிக்கை 27, ஆயிரத்து 977   ஆகஅதிகரித்துள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன்   கடந்த சில மணிநேரத்தில் 3  கொரோனா உயிரிழப்புக்கள்பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. இந்தியாவில்  இதுவரையானகாலப்பகுதியில்  884  உயிரிழப்புக்கள்  உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையுமில்லை: ம.வி.மு கருத்து!

20 ஆவது திருத்தம் ஊடாக பொதுமக்களுக்கு எந்தவொரு நன்மையும் கிடைக்கப்போவதில்லை என மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்துரைத்த முன்னாள் நாடாளுமன்ற சுனில் ஹந்துனெத்தி இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS ·...

தேசிய பால் உற்பத்தியை அதிகரிக்க திட்டம்!

தேசிய பால் உற்பத்தியை 70 வீதம் வரை அதிகரிக்க திட்டமிட்டுள்ளதாக, அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டின் மொத்த பால் தேவையில் 40 வீதம் உள்ளூர் பால் உற்பத்தியாளர்களின் மூலமும், மிகுதி 60 வீதம் இறக்குமதி செய்யப்படும்...

பொதுமக்கள் சந்திப்பு தினம் குறித்து விடுத்துள்ள கோரிக்கை!

பொதுமக்கள் சந்திப்பு தினத்தில் மக்கள் முகம்கொடுக்கும் சிக்கல்கள் குறித்து அறியத்தருமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது. அரச சேவை, மாகாண சபைகள் மற்றும் உள்ளூராட்சி அமைச்சு இந்த கோரிக்கையை முன்வைத்துள்ளது. திங்கட்கிழமை பொதுமக்கள் சந்திப்பு தினமாக அரசாங்கத்தினால் பிரகடப்படுத்தப்பட்டுள்...

நாட்டில் சில பகுதிகளில் மழையுடனான வானிலை தொடரும்! எச்சரிக்கை!

நாட்டின் மேல், சப்ரகமுவ மற்றும் மத்திய மாகாணங்களிலும் காலி மற்றும் மாத்தறை ஆகிய மாவட்டங்களிலும் மழையுடனான வானிலை தொடருமென எதிர்வுக் கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டளவியல் திணைக்களம் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. மேலும், கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களில்...

அரசாங்கத்திற்கு எதிரான மக்களின் எதிர்ப்பு நாளாந்தம் அதிகரிப்பு: விஜித் விஜயமுனி கருத்து

குறுகிய காலத்துக்குள் ஜனாதிபதியொருவர் மக்களின் பாரிய அதிருப்திக்கு உள்ளான முதலாவது சந்தர்ப்பம் இதுவாகும் என முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் விஜித் விஜயமுனி சொய்சா தெரிவித்துள்ளார். மெதிரிகிரிய பகுதியில் இடம்பெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய...

Developed by: SEOGlitz