மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அனைத்து கடற்படை வீரர்களுக்குமான விடுமுறை தற்காலிகமாக இரத்து…!

- Advertisement -

கடற்படை வீரர்கள் பலர் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், அனைத்து கடற்படை வீரர்களுக்குமான விடுமுறை தற்காலிகமாக இரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.

கொரோனா வைரஸின் தாக்கம் பரவுவதைத் தடுக்கும் நோக்கிலேயே, இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக கடற்படை ஊடகப் பேச்சாளர் இசுரு சூரிய பண்டார தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

60 இற்கும் மேற்பட்ட கடற்படை உத்தியோத்தர்கள் கொரோனாவினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், அவர்களில் ஐந்து கடற்படை உத்தியோகத்தர்கள, தமது சொந்த ஊர்களுக்கு விடுமுறையில் சென்றிருந்த வேளையிலேயே கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு நேற்றைய தினம் தெரிவித்திருந்தது

குறிப்பாக, இரத்தினபுரி  , குருநாகல், பொல்கஹவெல, பதுளை மற்றும் தம்புள்ளை ஆகிய பகுதிகளில் இருந்த நிலையிலேயே, அவர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இந்த நிலையிலேயே, அனைத்து கடற்படை வீரர்களுக்குமான விடுமுறை தற்காலிகமாக இரத்து செய்யப்பட்டுள்ளதாக கடற்படை ஊடகப் பேச்சாளர் கூறினார்

எனினும்,இதனால் மேலும் பல கடற்படை வீரர்கள் கொரோனாவினால் பாதிக்கப்பட்டதாக அச்சம் கொள்ளத் தேவையில்லை என கடற்படை ஊடகப் பேச்சாளர்   இசுரு சூரிய பண்டார மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடளாவிய ரீதியில் மக்கள் அஞ்சலி – சர்வமத வழிபாடுகள் முன்னெடுப்பு..!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

உயிர்த்த ஞாயிறு குற்றவாளிகளுக்கு தராதரமின்றி சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் – நாமல்

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதலுடன் தொடர்புடைய குற்றவாளிகளுக்கு தராதரம் பாராது சட்டம் நடைமுறைப்படுத்தப்படும் என நாமல் ராஜபக்ஸ உறுதி கூறியுள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். நாட்டில் தற்போது உள்ள சட்டங்களுக்கு அமைவாக...

ஆண்டுகள் இரண்டு கடந்தும் நீதிக்காய் இரந்து நிற்கும் மக்கள்!

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் இடம்பெற்று இன்றுடன் இரண்டு வருடங்கள் பூர்த்தியாகின்றன. 2019 ஆம் ஆண்டு ஏப்ரல் 21 ஆம் திகதி உயிர்த்த ஞாயிறு தின ஆராதனைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டிருந்த போது, நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளிலும் அமைந்துள்ள...

கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தை அண்மித்த பகுதிகளில் இரண்டு தினங்களுக்கு விசேட போக்குவரத்து திட்டம் அமுல்

கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்தில் இன்று மற்றும் நாளைய தினம் இடம்பெறவுள்ள விசேட வழிபாட்டு நிகழ்வினை முன்னிட்டு குறித்த பகுதியில் போக்குவரத்து மட்டுப்படுத்தப்படவுள்ளது. கொழும்பு கொச்சிக்கடை புனித அந்தோனியார் தேவாலயத்துக்கு அதிக அளவிலான...

உத்தேச மாகாண சபை தேர்தல் முறைமைகளில், மலையகத்திற்கு பாதிப்பு – பிரதமரிடம் செந்தில் விளக்கம்

மாகாண சபைத் தேர்தலை நடத்துவதற்கு யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ள இரு வழிமுறைகளுக்கும், மலையக பிரதிகளின் எண்ணிக்கை குறைவடையும் என்பதை தாம் பிரதமரின் கவனத்திற்கு கொண்டு சென்றதாக பெருந்தோட்டங்களுக்கான பிரதமரின் ஒருங்கிணைப்புச் செயலாளர் செந்தில் தொண்டமான் தெரிவித்துள்ளார் அனைத்துக்...

Developed by: SEOGlitz