மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

உடல் எடையை குறைக்க 2 மாதங்கள் போதுமானதா? நம்பவே முடியவில்லை?

- Advertisement -

வேகமாக சென்றுக் கொண்டிருக்கும் இந்த உலகத்தில் ஒவ்வொரு தினத்திலும், நின்று நிதானமாக யோசித்து உடல் நலனில் அக்கறை எடுத்துக் கொள்பவர்களின் எண்ணிக்கை மிக மிக குறைவு.

தொப்பை போடுகிறது என்று தினம் கவலைப்பட்டாலும், அதை எப்படி குறைப்பது? என்று யோசிக்க நேரமில்லாமல் ஓடுகிறார்கள்.

- Advertisement -

அப்படியே யோசிக்கும் சிலரும், வேகமாக தொப்பையை குறைக்கும் வழிமுறைகளையே அதிகம் நாடுகின்றனர்.

அவர்களுக்காகவே இந்த 5 குறிப்புக்கள்,

4 தேக்கரண்டி வெந்தயத்தை தண்ணீரில் நன்கு கொதிக்க வைத்து, மிதமான சூட்டில் குடியுங்கள். காலை எழுந்தவுடன், இரவு படுக்க போகும் முன்பு என தினம் இருவேளை இதனை பின்பற்றுங்கள். இரண்டே மாதத்தில் உடல் இலகுவாக இருப்பது போன்று உணருவீர்கள். உங்கள் எடையை நீங்கள் சுமக்கும் பாரமே தெரியாது. உடல் எடை கணிசமாக குறையும்.

காலை 4 இட்லி அல்லது எண்ணெய் குறைவாக இரண்டு தோசை, மதியம் ஒரு கோப்ப சாதம். இரவு 2 சப்பாத்தி அல்லது 3 இட்லி. இடையில் பழங்கள், பழச்சாறுகள் என்று உங்கள் உணவு கட்டுப்பாட்டை ஒரு மாதத்திற்கு தொடர்ந்து செய்து பாருங்கள். தொப்பை மிக எளிதாக குறையும்.

4-5 பூண்டை ஒரு கோப்பை பாலில் போட்டு பாதியாக சுண்டும் வரை கொதிக்க வைத்து பாலுடன் பூண்டை சாப்பிடுங்கள். பூண்டு உடலில் உள்ள தேவையற்ற கொழுப்புகளை கரைத்து வெளியேற்றும்.

இஞ்சி சாறு உடலின் மெட்டபாலிச அளவை அதிகரிக்கும். உடலில் மெட்டபாலிசத்தின் அளவு அதிகமானால், கலோரிகள் எரிக்கப்பட்டு, உடல் எடை குறையும். இஞ்சி சாற்றினை தினம் ஒரு டம்ளர் பருகி வர உடல் எடை விரைவில் குறையும்.

என்னதான் உணவில் நீங்கள் கட்டுப்பாட்டோடு இருந்தாலும், தினம் அட்லீஸ்ட் 10 நிமிடமாவது உடற்பயிற்சி செய்தே ஆக வேண்டும். தினம் 5 முறை குனிந்து உங்கள் கால் கட்டை விரலை தொடுங்கள். 2 நிமிடங்கள் தாக்குப்பிடித்து தொடர்ச்சியாக நில்லுங்கள். அதுவே உங்கள் அதிவேக உலகத்திற்கு போதுமானது.

உடல் எடை குறித்து தேவையான தகவல்களுக்கு தொடர்ந்தும் எங்களது இணையத்தளத்தை நாடுங்கள்…..

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரித்தது!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 85 பேர் சற்று முன்னர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். பேலியகொடை மீன்சந்தை மற்றும் மீன்பிடி துறைமுகங்களுடன் தொடர்புடைய 85 பேருக்கே இவ்வாறு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலைத் தடுப்பதற்கான...

நாளை முதல் இரயில் சேவைகள் அனைத்தும் இரத்து!

நாளை முதல் விசேட இரயில் சேவைகள் தவிர்ந்த அனைத்து ரயில் சேவைகளும் ரத்து செய்யப்படவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பிரதான மார்க்கம், புத்தளம் மற்றும் களணிவெலி ஆகிய மார்க்கங்களிலான அனைத்து அலுவலக மற்றும் பயணிகள் ரயில்...

இராணுவத் தளபதி விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு!

பொதுமக்களின் பாதுகாப்பினை  கருத்திற்கொண்டே  தனிமைப்படுத்தல் ஊரடங்கு அமுல்படுத்தப்படுவதாகவும்  எனவே பொதுமக்கள் அச்சமடையத் தேவையில் எனவும் இராணுவத் தளபதி ஷவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளர். கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளர். இவ்விடயம் தொடர்பாக...

அலரி மாளிகையில் கொரோனா தொற்று? – பிரதமர் அலுவலகம் மறுப்பு!

பிரதமர் அலுவலகம், அலரி மாளிகை மற்றும் பிரதமரின் உத்தியோகபூர்வ இல்லம் ஆகியவற்றில் பணிபுரியும் எந்தவொரு பாதுகாப்பு அதிகாரிக்கும் கொரோனா தொற்று ஏற்படவில்லை என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. பிரதமர் அலுவலகம் இன்று வெளியிட்டுள்ள ஊடக அறிக்கையில் இந்த...

 Chennai Super Kings அணி 8 விக்கெட்டுகளால் வெற்றி!

 IPL தொடரின் 44ஆவது போட்டியில்  Chennai Super Kings அணி 8 விக்கெட்டுகளால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. போட்டியில் நாணய சுழற்சியில் வெற்றி பெற்ற Royal Challengers Bangalore அணி முதலில் துடுப்பெடுத்தாடத் தீர்மானித்தது. இதன்படி, முதலில்...

Developed by: SEOGlitz