மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வீடுகளிலேயே தனிமைப்படுத்தப்படும் கொரோனா தொற்றாளர்கள்?

- Advertisement -

தொற்றுக்குள்ளான பலர் சிகிச்சை நிலையங்களுக்கு அழைத்துச் செல்லப்படாமல் வீடுகளிலேயே தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக பொதுசுகாதார பரிசோதகர்களின் தகவல்களின் ஊடாக அறிய முடிவதாக அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின் உறுப்பினர் பிரசாத் கொலம்பகே தெரிவித்துள்ளார்.

புதிய கொரோனா தொற்றின் பரவல் நாட்டின் பல இடங்களில் அடையாளப்படுத்தப்பட்டுள்ளதை தொடர்ந்து, தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்படும் வீதமும் அதிகரித்து வருவதாக அவர் மேலும் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

இதனால், தொற்றாளர்களுக்கு சுவாச ரீதியான பிரச்சினைகள் அதிகரித்துள்ளதுடன், நோய் அறிகுறிகள் அதிகரித்து காணப்படுவதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில், தொற்றாளர்கள் வைத்தியசாலைகளில் அனுமதிக்கப்படுவதானது தொடர்ந்தும் அதிகரித்துள்ளதினால் சிகிச்சையளிப்பதில் சிறமம் காணப்படுவதாகவும் அவர் சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

இதேவேளை, சிகிச்சை நிலையங்களை அதிகரித்தல் மற்றும் போதிய வளங்களை  ஏற்படுத்தி கொள்ள நடவடிக்கைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ள போதிலும் அது போதுமானதாக அமைந்திருக்க வில்லை எனவும் அரச வைத்திய அதிகாரிகள் சங்கத்தின் உறுப்பினர் பிரசாத் கொலம்பகே தெரிவித்துள்ளார்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்த விதம்

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பிற்கு எதிர்ப்பினை வெளிப்படுத்தும் வகையில் ஐக்கிய ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடளுமன்ற உறுப்பினர்கள் பல்வேறு வாகனங்களில் நாடாளுமன்றிற்கு வருகை தந்திருந்தனர். எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பு, கொரோனா நிவாரண கொடுப்பனவின்மை, சமையல் எரிவாயு...

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம்

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ''எதிர்க் கட்சியிலிருந்து ஓர் மூச்சு' திட்டத்திற்கு அமைவாக குறித்த உபகரணம் இன்றைய தினம்...

மாகாண வைத்தியசாலைகளை மத்திய அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏன் கொண்டு வர வேண்டும்

மகாண வைத்தியசாலைகளுக்கு மத்திய அரசாங்கம் ஏன் நேரடியாக நிதியுதவி அளிக்கவும் அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவும் முடியாது என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்ல்ஸ் நிர்மலநாதன் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்றைய தினம் உரையாற்றிய  போதே அவர்...

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பினை இரத்துச் செய்யவேண்டும்

நாட்டு மக்கள் அனைவரையும் அசௌகரியங்களுக்கு உள்ளாக்கியுள்ள எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பை அரசாங்கம் உடனடியாக இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

அரசியல் கைதிகளுக்கு விடுதலை கிடைக்குமா…? வாதப்பிரதிவாதங்கள்

விசாரணைகள் முடிந்தும் பல ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தடுப்புக் காவலில் சில கைதிகள் இருப்பதாக அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்று இடம்பெற்ற விவாதத்தின் போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். CAPITAL NEWS · 22...

Developed by: SEOGlitz