மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் சற்று முன்னர் தனிமைப்படுத்தப்பட்ட பகுதிகள் விபரம்…!

- Advertisement -

நாட்டில் 3 மாவட்டங்களுக்கு உட்பட்ட 12 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

இதற்கமைய, கம்பஹா மாவட்டம், திவுலபிட்டிய பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட பாலுகஹவெல கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவு உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், காலி மாவட்டம் அஹங்கம பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட கரதுன்கொட, கோவியபான, கஹவன்னகம, தொம்மன்கொட ஆகிய கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

மேலும், காலி மாவட்டம் ஹபராதுவ பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட, லணு மோதர, போனவிஸ்டா, கட்டுகுருந்த ஆகிய கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

அத்துடன், இரத்தினபுரி மாவட்டம், பெல்மதுல்ல பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட, தெனவக பாதகட மற்றும் திப்பிட்டிகல ஆகிய கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகளும், குருவிட்ட பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட, குருவிட்ட கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவு மற்றும் தெல்கமுவ கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுக்கு உட்பட்ட நகர பகுதி ஆகியன, உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன.

இதேவேளை, நாட்டில் 3 மாவட்டங்களுக்கு உட்பட்ட 4 கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளன.

இதற்கமைய, கொழும்பு மாவட்டம் பாதுக்க பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட உக்கல்ல கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவு மற்றும், அம்பாறை மாவட்டம் தெஹியத்தகண்டிய பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட தெஹியத்தகண்டிய கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவு ஆகியன, உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளன.

மேலும், நுவரெலியா மாவட்டம் ஹட்டன் பொலிஸ் பிரிவுக்கு உட்பட்ட போடைஸ் தோட்டம் கிராம உத்தியோகத்தர் பிரிவுக்கு உட்பட்ட கோனகல்ல பிரிவு மற்றும் 30 ஏக்கர் பிரிவு ஆகியன உடன் அமுலாகும் வகையில் தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம்

கிளிநொச்சி மாவட்ட வைத்தியசாலைக்கு 23 இலட்சம் ரூபா பெறுமதி வாய்ந்த வைத்திய உபகரணம் நன்கொடையாக வழங்கப்பட்டுள்ளது. ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் ''எதிர்க் கட்சியிலிருந்து ஓர் மூச்சு' திட்டத்திற்கு அமைவாக குறித்த உபகரணம் இன்றைய தினம்...

மாகாண வைத்தியசாலைகளை மத்திய அரசாங்கத்தின் கீழ் ஏன் கொண்டு வர வேண்டும்

மகாண வைத்தியசாலைகளுக்கு மத்திய அரசாங்கம் ஏன் நேரடியாக நிதியுதவி அளிக்கவும் அபிவிருத்தி நடவடிக்கைகளை முன்னெடுக்கவும் முடியாது என நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சார்ல்ஸ் நிர்மலநாதன் கேள்வி எழுப்பியுள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்றைய தினம் உரையாற்றிய  போதே அவர்...

எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பினை இரத்துச் செய்யவேண்டும்

நாட்டு மக்கள் அனைவரையும் அசௌகரியங்களுக்கு உள்ளாக்கியுள்ள எரிபொருள் விலை அதிகரிப்பை அரசாங்கம் உடனடியாக இல்லாமல் செய்ய வேண்டும் என, எதிர்க்கட்சித் தலைவர் சஜித் பிரேமதாச தெரிவித்துள்ளார். இன்றைய நாடாளுமன்ற அமர்வில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த போதே...

அரசியல் கைதிகளுக்கு விடுதலை கிடைக்குமா…? வாதப்பிரதிவாதங்கள்

விசாரணைகள் முடிந்தும் பல ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக தடுப்புக் காவலில் சில கைதிகள் இருப்பதாக அமைச்சர் நாமல் ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார். நாடாளுமன்றில் இன்று இடம்பெற்ற விவாதத்தின் போதே அவர் இதனை தெரிவித்தார். CAPITAL NEWS · 22...

துப்பாக்கி சூட்டு சம்பத்தில் உயிரிழந்தவருக்கும் தனக்கும் எவ்வித பகையும் இல்லை

மட்டக்களப்பில் நேற்று இடம்பெற்ற துப்பாக்கி சூட்டு சம்பவத்தில் உயிரிழந்த நபருக்கு, தன்னுடன் எந்தவிதமான முறுகலும் இருக்கவில்லை எனவும், இது தொடர்பில் தவறான விடயங்கள் பரப்பபட்டுவருவதாகவும், இராஜாங்க அமைச்சர் எஸ். வியாழேந்திரன் தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் இன்று...

Developed by: SEOGlitz