மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கைக்கு பயணத்தடை விதிக்கும் மற்றுமொரு முக்கிய நாடு..!

- Advertisement -

இலங்கை உள்ளிட்ட ஆசிய நாடுகள் சிலவற்றுக்கு அண்மைக் காலங்களில் பயணித்துள்ள நபர்களுக்கு பயணத்தடை விதிக்க சிங்கப்பூர் தீர்மானித்துள்ளது.

இதன்படி, பங்களாதேஷ், நேபாளம், பாகிஸ்தான் மற்றும் இலங்கை ஆகிய நாடுகளுக்கு அண்மைக் காலங்களில் பயணித்துள்ள நபர்களுக்கு, சிங்கப்பூரில் உள்நுழைவதற்கு மற்றும் சிங்கப்பூர் ஊடாகப் பயணிப்பதற்கு தடை விதிக்கப்படவுள்ளது.

- Advertisement -

மே மாதம் இரண்டாம் திகதி முதல் குறித்த பயணத் தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக, சிங்கப்பூரின் கொவிட் 19 பல்நோக்கு அமைச்சு செயலணி தெரிவித்துள்ளது.

மேலும், குறுகிய கால மற்றும் நீண்டகால கடவுச் சீட்டு வைத்திருக்கும் அனைவரும் இந்த விதிமுறைக்குள் உள்ளடக்கப்படுவதாகவும் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

அத்துடன், குறித்த நான்கு நாடுகளுக்கும் ஏற்கனவே பயணித்து, தற்போது தனிமைப்படுத்தப்பட்டவர்களின் தனிமைப்படுத்தல் காலத்தையும் மே 3 ஆம் திகதி முதல் 21 நாட்களாக நீடிக்கவுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்து சமுத்துரத்தை அண்மித்த பகுதியில் நிலநடுக்கம் – விடுக்கப்பட்டுள்ள முக்கிய அறிவிப்பு..!

இந்து சமூத்திரத்தில் தென்பிராந்தியத்திற்கு அன்மித்த பகுதியில் ஏற்பட்பட்ட நிலநடுக்கம் காரணமாக இலங்கைக்கு எந்தவித பாதிப்பும் இல்லை என குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. குறிப்பாக மொரிஸியஸ் பகுதியில் 6.6 சிக்டர் அளவில் இன்று மாலை 7.35 க்கு இந்த...

நோன்புப் பெருநாள் குறித்து சற்று முன் வெளியான அறிவிப்பு….!

புனித ஷவ்வால் மாத்திற்கான தலைப்பிறை நாட்டின் எப்பாகத்திலும் தென்படாத நிலையில் நாளை மறுதினம் புனித ஈதுல் பித்ர் நோன்புப் பெருநாளை கொண்டாடுவதற்கு தீர்மானித்துள்ளதாக, கொழும்பு பெரிய பள்ளிவாசல் அறிவித்துள்ளது. ஷவ்வால் மாத தலைப் பிறையை...

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை அமுலில்..!

நாடளாவிய ரீதியில் பயணத்தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய நாளை இரவு 11 மணிமுதல் எதிர்வரும் 17 ஆம் திகதி அதிகாலை 4 மணிவரை இந்த பயணத்தடை விதிக்கப்படவுள்ளதாக இராணுவத்தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்தார். இதேவேளை, கிழக்கு மாகாண...

கடத்தப்பட்ட வர்த்தகர் உயிருடன் மீட்பு

பண்டாரவளை நகரில் கடந்த்தப்பட்ட வர்த்தகர் அமுனுதோவ பகுதியில் வைத்து மீட்கப்பட்டுள்ளார்.. இவர் நேற்று முன்தினம் கடத்தப்பட்ட நிலையில் நேற்றைய தினம் காயங்களுடன் மீட்கப்பட்டுள்ளார். கடத்தப்பட்ட மரக்கறி வர்த்தகரிடமிருந்து 37 ஆயிரம் ரூபா பணமும் 90 ஆயிரம்...

பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை

நிலவுகின்ற கொரோனா நிலைமையை கருத்தில் கொண்டு பிலியந்தலை வழியாக பயணிக்க முழுமையாக தடை விதிக்கப்பட்டுள்ளது. பிலியந்தலை காவல் துறை அதிகாரத்திற்குட்பட்ட 19 கிராம உத்தியோகத்தர்கள் பிரிவுகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, தம்பே, படகெந்தர வடக்கு, கெஸ்பேவ வடக்கு,...

Developed by: SEOGlitz