மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டின் சில இடங்களில் 200mm மழைவீழ்ச்சி- அனர்த்தங்கள் குறித்து விசேட எச்சரிக்கை

- Advertisement -

எதிர்வரும் நாட்களில் மழையுடனான வானிலை மேலும் அதிகரிக்குமென தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதன்படி, நாட்டின் பல இடங்களில் 150 மில்லிமீற்றர் மழைவீழ்ச்சி பதிவாகுமெனவும் எதிர்வு கூறப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

இதேவேளை, இன்று இரவு வேளைகளில் தெற்கு, மேல், சப்ரகமுவ மற்றும் மத்திய மாகாணங்களில் 200 மில்லிமீற்றர் மழைவீழ்ச்சி பதிவாகும் சாத்தியமுள்ளதாக எதிர்வு கூறப்பட்டுள்ளது.

ஏனைய மாகாணங்களில் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைவீழ்ச்சி பதிவாகுமெனவும், குறிப்பாக, கிழக்கு மற்றும் வடமத்திய மாகாணங்களின் சில இடங்களில் 100 மில்லிமீற்றர் மழைவீழ்ச்சி பதிவாகுமெனவும் எச்சரிக்கை விடுக்கபபட்டுள்ளது.

அத்துடன்,  தெற்கு, மேல், சப்ரகமுவ மற்றும் மத்திய மாகாணங்களில் நாளைய தினம் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைவீழ்ச்சி பதிவாவதுடன், சில இடங்களில் 100 மில்லிமீற்றர் மழைவீழ்ச்சி பதிவாகும் எனவும் அறிவிக்க்பப்டுள்ளது.

மேலும், நாளைய தினமும், மாலை அல்லது இரவு வேளைகளில் நாட்டில் பல இடங்களில் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைவீழ்ச்சி பதிவாகுமென எதிர்வு கூறப்பட்டுள்ளது.

இதனால், மலைபாங்கான பிரதேசங்களில் வசிக்கும் மக்கள் மற்றும் ஏற்கனவே எச்சரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ள மக்கள் மிகுந்த அவதானத்துடன் இருக்குமாறு கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

மேலும், மண்சரிவு, மண்மேடு சரிந்து விழுதல், கற்பாறைகள் சரிதல் உள்ளிட்ட அனர்த்தங்கள் மற்றும் வெள்ளம், மின்னல் தாக்கம், மரங்கள் முறிந்து விழுதல் உள்ளிட்ட அனர்த்தங்கள் குறித்து மிகுந்த அவதானத்துடன் செயற்படுமாறு அறிவுறுத்தல் விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

ஏதேனும் அனர்த்தங்கள் இடம்பெறுகின்ற சந்தர்பங்களில் இடர்முகாமைத்துவ மத்திய நிலையத்திற்கு தகவல் வழங்குமாறும் கோரிக்கை விடுக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

உங்களுக்கு மாற்று யாரும் கிடையாது- டி. இமான்….

தமிழ் சினிமாவின் பாடகர் டி.இமான் "நாங்கள் அனைவரும் உங்களை இழக்கின்றோம்" என தனது ஆழ்ந்த இரக்கங்களை தனது டுவிட்டர் பக்கத்தில் தெரிவித்துள்ளார். We Miss You SPB Sir.#Annaatthe#RIPSPB pic.twitter.com/08gNLOsUsO — D.IMMAN (@immancomposer) September...

எனக்கு முன்னுதாரணமாக இருந்தவர் SPB – ஹரிகரன் இரங்கல்.

It is so tragic, the most unfortunate happening. SPB sir was a humble & helpful human being. He was one of the most phenomenal...

வெற்றியின் குரல்- ஏ.ஆர். ரஹ்மானின் அனுதாபங்கள்………

பாடகர் ஏ.ஆர். ரஹ்மான் "வெற்றியின் குரல் அன்பு, பக்தி மகிழ்ச்சி" எனக்கூறி தனது அனுதாபங்களை தெரிவித்துள்ளார். The Voice of Victory,Love,Devotion and Joy! #RIPSPBalaSubramanyam pic.twitter.com/nd3H8oRcnO — A.R.Rahman (@arrahman) September 25, 2020

தென்கொரிய அதிகாரி உயிரிழந்த சம்பவம் குறித்து வட கொரிய தலைவர் மன்னிப்பு!

தென்கொரிய அதிகாரி ஒருவர் உயிரிழந்த சம்பவம் தொடர்பில் வட கொரிய தலைவர் Kim Jong-un மன்னிப்புக் கோரியுள்ளார். 47 வயதான தென்கொரிய அதிகாரி ஒருவர் அண்மையில் சடலமாக மீட்கப்பட்டிருந்தார். இந்த நிலையில குறித்த நபர் வடகொரிய...

விராட் கோலிக்கு விதிக்கப்பட்டுள்ள இழப்பீடு!

13 ஆவது ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் போட்டியில் ரோயல் செலஞ்சர்ஸின் பெங்களூர் அணித் தலைவர் விராட் கோலிக்கு இந்திய நாணய மதிப்பில் 12 இலட்சம் ரூபா அபராதம் விதிக்கப்பட்டுள்ளது. ஐ.பி.எல். கிரிக்கெட் தொடரில் நேற்று டுபாயில்...

Developed by: SEOGlitz