மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தமிழர்களுக்கு எதிராக யுத்தம் நடத்தப்படவில்லை – மகிந்த ராஜபக்ஸ

- Advertisement -

தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளுக்கு எதிரான யுத்தமானது தமிழ் மக்களுக்கு எதிரான யுத்தமல்லவென பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.

அமெரிக்காவின் எப் பீ ஐ நிறுவனத்தினால் பயங்கரவாதிகள் என பெயரிடப்பட்ட அமைப்புக்கு எதிரான யுத்தமாகும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

யுத்த வெற்றியின் 11 ஆவது ஆண்டு நிறைவை முன்னிட்டு பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ அனுப்பியுள்ள அறிக்கையிலேயே  இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது,

இந்த யுத்த வெற்றியின் மூலம் தமிழ் அரசியல்வாதிகள் புலிகள் தொடர்பான அச்சத்துடன் வாழ வேண்டிய நிலைமை காணப்படவில்லை என பிரதமர் கூறியுள்ளார்,

அத்துடன் விடுதலைப்புலிகள் தோற்கடிக்கப்பட்டமையின் ஊடாக வடக்கு கிழக்கு மாகாணங்களில் தேர்தல்களை நடத்துவதற்கு வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளமையினால் அந்த பிரதேசங்களை சேர்ந்த மக்களின் இறையாண்மை மீண்டும் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

இதேவேளை சமூக மட்டத்தில் சிவில் மற்றும் இராணுவம் என்ற செயற்கையான பிளவொன்றை ஏற்படுத்த நல்லாட்சி அரசியல்கட்சிகள் மேற்கொண்டுள்ள வஞ்சகமான முயற்சியை கண்டிப்பதாகவும் அந்த அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது,

ஓய்வுபெற்ற முப்படை அதிகாரியொருவரை நியமிக்கும் போது அதனை இராணுவ மயமாக்கல் என சிலர் காட்ட முற்படுவதாகவும் எவ்வாறாயினும் ஓய்வு பெற்ற முப்படையினரும் சிவில் பிரஜைகளாவர் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ கூறியுள்ளார்.,

எனவே தமது அரசாங்கம் பதவியிலுள்ளபோது முன்னாள் இராணுவ வீரர்கள் பல்வேறு பதவிகளை வகிப்பார்கள் எனவும் அவர் வலியுறுத்தியுள்ளார்,

மேலும் நல்லாட்சி அரசாங்கம் முப்படையினரை சர்வதேசத்திடம் காட்டிக் கொடுத்தமை, இராணுவத்தினரை வேட்டையாடி அவமானத்துக்குட்பத்திய விடயங்களை தாம் ஒரு போதும் மறக்கப் போவதில்லை எனவும் அவர்களுக்கு நீதி நிலைநாட்டப்படும் எனவும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ உறுதியளித்துள்ளார்,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்தின் அபுதாபியிலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் நாளை முதல் மீண்டும் திறக்கப்படும்!

ஐக்கிய அரபு இராஜ்ஜியத்தின் அபுதாபியிலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் நாளை முதல் மீண்டும் திறக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குறித்த தூதரகத்தில் பணிபுரியும் சிலர் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டதையடுத்து, அபுதாபியிலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் கடந்த 21 ஆம்...

ராஜிதவின் பிணை மனுவை வேறு நிதிமன்றத்துக்கு மாற்றுமாறு உத்தவு!

முன்னாள் அமைச்சர் ராஜித சேனாரத்னவின் பிணை மனுவை வேறு நீதிமன்றத்துக்கு மாற்றுமாறு கொழும்பு பிரதான நீதவான் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது சட்டமா அதிபரின் கோரிக்கைக்கு அமைய இந்தத் தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது. இதற்கமைய,  குறித்த பிணை மனுவை...

க.பொ.த. உயர்தரப்பரீட்சை ஓகஸ்ட் மாதம் நடத்தப்படுமா?

கல்விப் பொதுத் தராதர உயர்தரப்பரீட்சையை எதிர்வரும் ஓகஸ்ட் மாதம் நடத்துவதற்கான சாத்தியப்பாடுகள் குறைவாகவே காணப்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டில் ஏற்பட்டுள்ள கொரோனா அச்சுறுத்தலையடுத்து, கடந்த மார்ச் மாதம் 13 ஆம் திகதி முதல் பாடசாலைகள் மூடப்பட்டன. இந்த...

கட்டாரிலிருந்து 235 இலங்கையர்கள் நாட்டிற்கு வருகை

கொரோனா அச்சுறுத்தலுக்கு மத்தியில் கட்டாரில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கைப் பிரஜைகள் 268 பேர் நாட்டை வந்தடைந்துள்ளனர். இதற்கமைய, அவர்கள் கட்டாரின் தோஹா நகரிலிருந்து ஶ்ரீ லங்கன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான UL - 218 எனும்...

ஊரடங்கை மீறிய குற்றச்சாட்டில் மேலும் 411 பேர் கைது!

ஊரடங்கு சட்ட விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட குற்றச்சாட்டில் மேலும் 411 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். நேற்றிரவு 10 மணி முதல் இன்று அதிகாலை 4.00 மணிவரையான ஆறு மணித்தியால காலப்பகுதியிலேயே அவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதாக...