மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தமிழர்களுக்கு எதிராக யுத்தம் நடத்தப்படவில்லை – மகிந்த ராஜபக்ஸ

- Advertisement -

தமிழீழ விடுதலைப்புலிகளுக்கு எதிரான யுத்தமானது தமிழ் மக்களுக்கு எதிரான யுத்தமல்லவென பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.

அமெரிக்காவின் எப் பீ ஐ நிறுவனத்தினால் பயங்கரவாதிகள் என பெயரிடப்பட்ட அமைப்புக்கு எதிரான யுத்தமாகும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

யுத்த வெற்றியின் 11 ஆவது ஆண்டு நிறைவை முன்னிட்டு பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ அனுப்பியுள்ள அறிக்கையிலேயே  இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது,

இந்த யுத்த வெற்றியின் மூலம் தமிழ் அரசியல்வாதிகள் புலிகள் தொடர்பான அச்சத்துடன் வாழ வேண்டிய நிலைமை காணப்படவில்லை என பிரதமர் கூறியுள்ளார்,

அத்துடன் விடுதலைப்புலிகள் தோற்கடிக்கப்பட்டமையின் ஊடாக வடக்கு கிழக்கு மாகாணங்களில் தேர்தல்களை நடத்துவதற்கு வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளமையினால் அந்த பிரதேசங்களை சேர்ந்த மக்களின் இறையாண்மை மீண்டும் உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் குறிப்பிட்டார்.

இதேவேளை சமூக மட்டத்தில் சிவில் மற்றும் இராணுவம் என்ற செயற்கையான பிளவொன்றை ஏற்படுத்த நல்லாட்சி அரசியல்கட்சிகள் மேற்கொண்டுள்ள வஞ்சகமான முயற்சியை கண்டிப்பதாகவும் அந்த அறிக்கையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது,

ஓய்வுபெற்ற முப்படை அதிகாரியொருவரை நியமிக்கும் போது அதனை இராணுவ மயமாக்கல் என சிலர் காட்ட முற்படுவதாகவும் எவ்வாறாயினும் ஓய்வு பெற்ற முப்படையினரும் சிவில் பிரஜைகளாவர் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ கூறியுள்ளார்.,

எனவே தமது அரசாங்கம் பதவியிலுள்ளபோது முன்னாள் இராணுவ வீரர்கள் பல்வேறு பதவிகளை வகிப்பார்கள் எனவும் அவர் வலியுறுத்தியுள்ளார்,

மேலும் நல்லாட்சி அரசாங்கம் முப்படையினரை சர்வதேசத்திடம் காட்டிக் கொடுத்தமை, இராணுவத்தினரை வேட்டையாடி அவமானத்துக்குட்பத்திய விடயங்களை தாம் ஒரு போதும் மறக்கப் போவதில்லை எனவும் அவர்களுக்கு நீதி நிலைநாட்டப்படும் எனவும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ உறுதியளித்துள்ளார்,

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz