மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் இடம்பெறவுள்ள காலத்தில் அரசியல் லாபத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இடமளிக்க வேண்டாம் – துஷார இந்துனில்

- Advertisement -

தம் மீது பொய்க் குற்றச்சாட்டுக்களை முன்வைத்து இந்த மாதத்திற்கான ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை இடைநிறுத்துவதற்கு அரசாங்கம் முயற்சிப்பதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி குற்றஞ்சாட்டியுள்ளது.

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் துஷார இந்துனில் இந்தக் குற்றச்சாட்டை முன்வைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தலைமையகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர்  இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

வருமானம் இழந்த மக்களுக்காக வழங்கப்படுபகின்ற நிவாரணத்தில் இந்த மாதத்திற்கான ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் கோரிக்கைக்கு இணங்க அல்லது வேறு எதிர்க் கட்சியொன்றின் கோரிக்கைக்கு இணங்க நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக அரசாங்கம் எம்மீது குற்றச்சாட்டை முன்வைப்பதற்கு முனைகின்றது. தேர்தல் ஆணையாளருக்கு அழுத்தம் கொடுத்து வருமானம் இழந்து காணப்படுகின்ற லட்சக்கணக்கான குடும்பங்களுக்கு வழங்கப்படுகின்ற நிவாரணத்தை நாம் இடைநிறுத்தியுள்ளேம் என்ற விம்பத்தை ஏற்படுத்தி அவர்கள் அதிலிருந்து தப்பிக் கொள்வதற்கு முயல்கின்றார்கள். குறிப்பாக அமைச்சரவை ஊடகப் பேச்சாளர் பந்துல குணவர்தன எந்தவித வெட்கமும் இன்றி தமது இயலாமையை மறைத்துக் கொள்ள இதை எம்மீது சுமத்துகின்றார்கள்.ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுன சார்பான பிரதிநிதிகள்,  பிரதேச சபைத் தலைவர்கள் மற்றும் அவர்களுக்குத் தேவையான நபர்களை தலைவர்களாக நியமித்து, ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை அவர்கள் வழங்குவதைப் போன்று மாற்றுகின்றார்கள். தேர்தல் இடம்பெறவுள்ள இந்த சந்தர்ப்பத்தில்  அரசியல் லாபத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இவ்வாறு இடமளிக்க வேண்டாம் என்றே நாம் தேர்தல்கள் ஆணையாளரிடம் கேட்டுக் கொண்டோம்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்கும் கோரிக்கைக்கு ஜனாதிபதி விடுத்துள்ள அறிவிப்பு…!

நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவலை கட்டுப்படுத்தும் நோக்கில் பயணக் கட்டுப்பாடுகளை விதிக்குமாறு முன்வைக்கப்பட்ட கோரிக்கை ஜனாதிபதியினால் நிராகரிக்கப்பட்டுள்ளது. இராஜாங்க அமைச்சர்களான சுதர்ஷனி பெர்ணான்டோபுள்ளே மற்றும் சன்ன ஜயசுமன ஆகியோர் இந்த ஜனாதிபதியிடம் கோரிக்கையொன்றை முன்வைத்திருந்தனர். கடந்த...

சில மாகாணங்களில் பலத்த மழை – சற்று முன்னர் வெளியான அறிக்கை…!

கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும் ஹம்பாந்தோட்டை மாவட்டத்தின் சில இடங்களிலும் மழை அல்லது இடியுடன் கூடிய மழைபெய்யும் சாத்தியம் உள்ளதாக எதிர்வுக்கூறப்பட்டுள்ளது. வளிமண்டலவியல் திணைக்களம் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. மேலும்,...

சுற்றுலா இடங்கள் மறு அறிவித்தல் வரை மூடப்பட்டன…!

அனைத்து சுற்றுலா இடங்கள், பூங்காக்கள், முகாம்கள் மற்றும் சுற்றுலா விடுதிகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கபட்டுள்ளது. கொரோனா தொற்று பரவலை அடிப்படையாக கொண்டே இந்த திர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

வாழைச்சேனை பகுதியில் கோர விபத்து – பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இருவர் உயிரிழப்பு..!

கொழும்பு - மட்டக்களப்பு பிரதான வீதியின் வாழைச்சேனை பகுதியில் இடம்பெற்ற வாகன விபத்தில் பெண்ணொருவர் உள்ளிட்ட இரண்டு பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். இந்த விபத்து நேற்று இரவு இடம்பெற்றதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர். காரொன்று வேககட்டுப்பாட்டை இழந்து விபத்துக்குள்ளாகியுள்ளதாக...

பாடசாலைகளை மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானம்..!

நாடளாவிய ரீதியில் உள்ள அனைத்து பாடசாலைகளையும் மறுஅறிவித்தல் வரை மூடுவதற்கு தீர்மானிக்கபட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல்.பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். நாட்டில் கொரோனா தொற்று பரவல் அதிகரித்துள்ளதை கவனத்தில் கொண்டு, இன்றைய தினம் வரையில் பாடசாலைகளை மூடுவதற்கு...

Developed by: SEOGlitz