மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் இடம்பெறவுள்ள காலத்தில் அரசியல் லாபத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இடமளிக்க வேண்டாம் – துஷார இந்துனில்

- Advertisement -

தம் மீது பொய்க் குற்றச்சாட்டுக்களை முன்வைத்து இந்த மாதத்திற்கான ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை இடைநிறுத்துவதற்கு அரசாங்கம் முயற்சிப்பதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி குற்றஞ்சாட்டியுள்ளது.

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் துஷார இந்துனில் இந்தக் குற்றச்சாட்டை முன்வைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தலைமையகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர்  இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

வருமானம் இழந்த மக்களுக்காக வழங்கப்படுபகின்ற நிவாரணத்தில் இந்த மாதத்திற்கான ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் கோரிக்கைக்கு இணங்க அல்லது வேறு எதிர்க் கட்சியொன்றின் கோரிக்கைக்கு இணங்க நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக அரசாங்கம் எம்மீது குற்றச்சாட்டை முன்வைப்பதற்கு முனைகின்றது. தேர்தல் ஆணையாளருக்கு அழுத்தம் கொடுத்து வருமானம் இழந்து காணப்படுகின்ற லட்சக்கணக்கான குடும்பங்களுக்கு வழங்கப்படுகின்ற நிவாரணத்தை நாம் இடைநிறுத்தியுள்ளேம் என்ற விம்பத்தை ஏற்படுத்தி அவர்கள் அதிலிருந்து தப்பிக் கொள்வதற்கு முயல்கின்றார்கள். குறிப்பாக அமைச்சரவை ஊடகப் பேச்சாளர் பந்துல குணவர்தன எந்தவித வெட்கமும் இன்றி தமது இயலாமையை மறைத்துக் கொள்ள இதை எம்மீது சுமத்துகின்றார்கள்.ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுன சார்பான பிரதிநிதிகள்,  பிரதேச சபைத் தலைவர்கள் மற்றும் அவர்களுக்குத் தேவையான நபர்களை தலைவர்களாக நியமித்து, ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை அவர்கள் வழங்குவதைப் போன்று மாற்றுகின்றார்கள். தேர்தல் இடம்பெறவுள்ள இந்த சந்தர்ப்பத்தில்  அரசியல் லாபத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இவ்வாறு இடமளிக்க வேண்டாம் என்றே நாம் தேர்தல்கள் ஆணையாளரிடம் கேட்டுக் கொண்டோம்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz