மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் இடம்பெறவுள்ள காலத்தில் அரசியல் லாபத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இடமளிக்க வேண்டாம் – துஷார இந்துனில்

- Advertisement -

தம் மீது பொய்க் குற்றச்சாட்டுக்களை முன்வைத்து இந்த மாதத்திற்கான ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை இடைநிறுத்துவதற்கு அரசாங்கம் முயற்சிப்பதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி குற்றஞ்சாட்டியுள்ளது.

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் துஷார இந்துனில் இந்தக் குற்றச்சாட்டை முன்வைத்துள்ளார்.

- Advertisement -

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தலைமையகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர்  இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

வருமானம் இழந்த மக்களுக்காக வழங்கப்படுபகின்ற நிவாரணத்தில் இந்த மாதத்திற்கான ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் கோரிக்கைக்கு இணங்க அல்லது வேறு எதிர்க் கட்சியொன்றின் கோரிக்கைக்கு இணங்க நிறுத்தப்பட்டுள்ளதாக அரசாங்கம் எம்மீது குற்றச்சாட்டை முன்வைப்பதற்கு முனைகின்றது. தேர்தல் ஆணையாளருக்கு அழுத்தம் கொடுத்து வருமானம் இழந்து காணப்படுகின்ற லட்சக்கணக்கான குடும்பங்களுக்கு வழங்கப்படுகின்ற நிவாரணத்தை நாம் இடைநிறுத்தியுள்ளேம் என்ற விம்பத்தை ஏற்படுத்தி அவர்கள் அதிலிருந்து தப்பிக் கொள்வதற்கு முயல்கின்றார்கள். குறிப்பாக அமைச்சரவை ஊடகப் பேச்சாளர் பந்துல குணவர்தன எந்தவித வெட்கமும் இன்றி தமது இயலாமையை மறைத்துக் கொள்ள இதை எம்மீது சுமத்துகின்றார்கள்.ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுன சார்பான பிரதிநிதிகள்,  பிரதேச சபைத் தலைவர்கள் மற்றும் அவர்களுக்குத் தேவையான நபர்களை தலைவர்களாக நியமித்து, ஐயாயிரம் ரூபா கொடுப்பனவை அவர்கள் வழங்குவதைப் போன்று மாற்றுகின்றார்கள். தேர்தல் இடம்பெறவுள்ள இந்த சந்தர்ப்பத்தில்  அரசியல் லாபத்தைப் பெற்றுக் கொள்வதற்கு இவ்வாறு இடமளிக்க வேண்டாம் என்றே நாம் தேர்தல்கள் ஆணையாளரிடம் கேட்டுக் கொண்டோம்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இலங்கை கடற்பரப்பில் தமது நாட்டு மீனவர்கள் நால்வர் உயிரிழந்த சம்பவம் தொடர்பில் இந்தியா கண்டனம்

இலங்கை கடற்படைப் படகில் மோதுண்டு  தமது நாட்டு  மீனவர்கள் நால்வர் உயிரிழந்த சம்பவம் தொடர்பில் இந்தியா கண்டனம் வௌியிட்டுள்ளது,. இந்தியாவிற்கான இலங்கை உயர்ஸ்தானிகரை நேரில் அழைத்து  அந்த  நாட்டு வௌியுறவுத்துறை அமைச்சர் தமது அதிருப்தியை...

நுவரெலியா வலப்பனை பகுதியில் நில அதிர்வு

நுவரெலியா  வலப்பனை பகுதியை அண்மித்த பிரதேசங்களில் இன்று அதிகாலை 1.8 ரிக்டர் அளவிலான நில அதிர்வு  ஏற்பட்டுள்ளது. இன்று அதிகாலை 3.30 அளவில் குறித்த நில அதிர்வு ஏற்பட்டுள்ளதாக புவியியல் ஆய்வு மற்றும் சுரங்க...

மலையக மார்க்கத்தில் ரயில் தடம்புரள்வு

மலையக ரயில் மார்க்கத்தில் ஹாலிஎல மற்றும் தெமோதரைக்கு இடைப்பட்ட பகுதியில் பதுளையிலிருந்து கண்டி நோக்கி பயணிக்கும் ரயில் தடம் புரண்டுள்ளது குறித்த ரயில் இன்று அதிகாலை 5.45 க்கு பதுளையில் இருந்து கண்டி நோக்கி...

மனித உரிமை மீறல்கள் தொடர்பில் ஆராய்வதற்காக மூவரடங்கிய ஆணைக்குழு நியமனம்

மனித உரிமை மீறல்கள் தொடர்பில் ஆராய்வதற்காக மூவரடங்கிய ஆணைக்குழுவொன்று  நியமிக்கப்பட்டுள்ளது. உயர்நீதிமன்ற நீதிபதி எச் எம் எம் நவாஸ் தலைமையில் கடந்த 20 ஆம் திகதி முதல் செயற்படும் வகையில்ஜனாதிபதியினால்  இந்த விசேட குழு...

யாழ் கோண்டாவில் பஸ் விபத்தில் ஒருவர் காயம்.

கொழும்பில் இருந்து யாழ் நோக்கி பயணித்த இலங்கை போக்குவரத்து சபைக்கு சொந்தமான பஸ் ஒன்று விபத்துக்குள்ளானதில் ஒருவர் காயமடைந்துள்ளார். கொழும்பில் இருந்து நேற்று இரவு யாழ் நோக்கி குறித்த பஸ் கோண்டாவில் பகுதியில் வைத்து...

Developed by: SEOGlitz