மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தவருக்கு மீண்டும் தொற்று உறுதி…!

- Advertisement -

ஜா எல சுது வெல்ல பகுதியில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் தேசிய தொற்று நோய்வைத்திய சாலையில் சிகிச்சைப் பெற்று குணமடைந்த நபர் ஒருவருக்கு மீண்டும் கொரொனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளதாக ஜா எல சுகாதார அதிகாரி தெரிவித்துள்ளார்.

கொரோனா தொற்று அடையாளம் காணப்பட்டதையடுத்து கடந்த மார்ச் மாதம் வைத்தியசலையில் அனுமதிக்கப்ப்ட குறித்த நபர் கடந்த ஏப்ரல் மாதம் 17 ஆம் திகதி சிகிச்சைகளின் பின்னர் வீடுதிரும்பியுள்ளார்.

- Advertisement -

இந்த நிலையில் தனது வீட்டில் சுயதனிமைப்படுத்தலில் ஈடுபட்டிருந்த குறித்த நபர் இருதய நோயினால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதன்காரணமாக சிகிச்சை பெறுவதற்காக கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்ட நிலையில் குறித்த நபருக்கு p c r பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளது.

இதனைனயடுத்து குறித்த நபருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளமை உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளதை தொடர்ந்து மேலதிக சிகிச்சைகளுக்காக தேசிய தொற்று நோய்வைத்தியசாலையிலி அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாடாளாவிய ரீதியில் இதுவரை ஒரு இலட்சத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் சுயதனிமைப்படுத்தலில்…!

நாடாளாவிய ரீதியில் இதுவரை  ஒருலட்சத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் சுயதனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளனர். இதன்படி நாட்டின் பல்வேறு பாகங்களில் ஒருலட்சத்து 10 ஆயிரத்து  238 பேர் சுயதனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப் பேச்சாளர் பிரதிப்பொலிஸ் மத அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார். இவர்களுள்...

ரஞ்சன் சிறைதண்டனை விவகாரம்: இலங்கை அரசியலமைப்பை மீறும் செயற்பாடு!

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்சன் ராமநாயக்கவுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ள கடூழீய சிறைத்தண்டனை சிவில் மற்றும் அரசியல் உரிமைகளுக்கான சர்வதேச பிரகடனத்தை மீறுவதாக அமைந்துள்ளதாக ஆசிய மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழு தெரிவிக்கின்றது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கிற்கு வழங்கப்படும் நீண்டகால...

நாளை மறுதினம் முதல் தமது நாட்டிற்கான அனைத்து பயண எல்லைகளையும் மூட பிரித்தானியா தீர்மானம்!

எதிர்வரும் 18 ஆம் திகதி முதல்  தமது நாட்டுக்கான அனைத்து பயண எல்லைகளையும் மூடவுள்ளதாக இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜொன்சன் தெரிவித்துள்ளார். இங்கிலாந்தில் பரவிவரும் புதிய வகை கொரோனா வைரஸ் காரணமாக இந்த நடவடிக்கை...

அடுத்த நான்கு ஆண்டுகளில் ஏற்படவுள்ள பாரிய மாற்றம்: பிரதமர் விளக்கம்!

அடுத்த நான்கு ஆண்டுகளில் மாணிக்கக் கல் மற்றும் தங்க ஆபரணத் துறையின் ஊடாக, ஐந்து பில்லியன் அமெரிக்க டொலர் நிதியை அந்நிய செலாவணியாக பெற எதிர்பார்ப்பதாக பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவிக்கின்றார். மஹிந்த ராஜபக்ஸ...

எமது நாட்டில் மாத்திரமே தேசிய சொத்துக்கள் விற்பனை செய்யப்படுகிறது: மக்கள் விடுதலை முன்னணி குற்றச்சாட்டு!

உலகின் ஏனைய நாடுகளில் தேசிய சொத்துக்கள் பாதுகாக்கப்படுகின்ற நிலையில் எமது நாட்டில் மாத்திரமே தேசிய சொத்துக்கள் விற்பனை செய்யப்படுவதாக மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த முன்னாள் ஊவா மாகாணசபை...

Developed by: SEOGlitz