மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து இலங்கை மாணவர்களை அழைத்து வரும் நடவடிக்கை நிறைவு

- Advertisement -

தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து நாட்டுக்கு வருகை தர முடியாத நிலையில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கை மாணவர்கள் அனைவரும் நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, கடந்த 10 நாட்களில் தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து ஆயிரத்து 65 மாணவர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

இதன்படி, குறித்த மாணவர்களை அழைத்துவருவதற்காக ஒன்பது தடவைகள் விமான சேவை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது

தெற்காசியாவில் உள்ள இலங்கை மாணவர்களை அழைத்துவரும் அரசாங்கத்தின் வேலைத்திட்டம் கடந்த மாதம் 21 ஆம் திகதி முதல் ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

இதற்கமைய, இந்தியா, பாகிஸ்தான், நேபாளம் மற்றும் பங்களதோஷ் போன்ற நாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கை மாணவர்கள், பல்வேறு கட்டமாக நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டனர்.

வெளிநாடுகளில் உள்ள இலங்கைப் பிரஜைகளை அழைத்துவரும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ், தெற்காசியாவில் உள்ள இலங்கை மாணவவர்களுக்கே முன்னுரிமை வழங்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ கடந்த மாதம் 14 ஆம் திகதி அறிவுறுத்தியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

அமெரிக்காவில் அதிகளாவான கொரோனா தொற்றாளர்கள் நேற்றைய தினம் அடையாளம்!

அமெரிக்காவில் அதிகளாவான கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்ட நாளாக நேற்றைய நாள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்காவில் கடந்த 24 மணிநேரத்தில் 94 ஆயிரம் கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளதாக Johns Hopkins பல்கலைக்கழகம் தெரிவித்துள்ளது. அமெரிக்காவில்...

போலந்தில் கடுமையாக்கப்பட்டுள்ள கொரோனா தடுப்பு முடக்க செயற்பாடுகள்!

போலந்து நாட்டில் கொரோனா தடுப்பு முடக்க செயற்பாடுகள் மேலும் கடுமையாக்கப்பட்டுள்ளன. தினசரி கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதன் காரணமாக இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டதாக போலந்து அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

Slovakia யில் அமுல்படுத்தப்படவுள்ள கொரோனா தடுப்பு முடக்க  செயற்பாடுகள்!

ஐரோப்பிய நாடான Slovakia யில் கொரோனா தடுப்பு முடக்க  செயற்பாடுகள் அமுல்படுத்தப்படவுள்ளன. இந்த நிலையில் சுமார் 4 மில்லியன் மக்கள் பி.சி.ஆர் சோதனை நடவடிக்கைகளுக்குட்படுத்தப்படவுள்ளதாக அந்த நாட்டு அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது.

சூப்பரான நூடுல்ஸ் வைத்து Pancake செய்வது எப்படி? வாங்க பார்க்கலாம்…

குழந்தைகளுக்கு Pancake என்றால் மிகவும் பிடிக்கும். இன்று சூப்பரான எளிய முறையில் நூடுல்ஸ் வைத்து Pancake செய்வது எப்படி என்று பார்க்கலாம். பிளெய்ன் நூடுல்ஸ் - அரை பாக்கெட், கேரட் - ஒன்று கொத்தமல்லித்தழை - சிறிதளவு, வெங்காயம் -...

கொரோனாவினால் இலங்கையில் மற்றுமொரு உயிரிழப்பு! சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை 20 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொழும்பு தேசிய வைத்தியசாலையில் சிகிச்சைப் பெற்றுவந்த 54 வயதுடைய பெண்ணொருவர் உயிரிழந்த நிலையிலேயே இந்த எண்ணிக்கை உயர்வடைந்துள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கொழும்பு 12 பகுதியைச் சேர்ந்த...

Developed by: SEOGlitz