மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து இலங்கை மாணவர்களை அழைத்து வரும் நடவடிக்கை நிறைவு

- Advertisement -

தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து நாட்டுக்கு வருகை தர முடியாத நிலையில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கை மாணவர்கள் அனைவரும் நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதற்கமைய, கடந்த 10 நாட்களில் தெற்காசிய நாடுகளில் இருந்து ஆயிரத்து 65 மாணவர்கள் நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

இதன்படி, குறித்த மாணவர்களை அழைத்துவருவதற்காக ஒன்பது தடவைகள் விமான சேவை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது

தெற்காசியாவில் உள்ள இலங்கை மாணவர்களை அழைத்துவரும் அரசாங்கத்தின் வேலைத்திட்டம் கடந்த மாதம் 21 ஆம் திகதி முதல் ஆரம்பிக்கப்பட்டது.

இதற்கமைய, இந்தியா, பாகிஸ்தான், நேபாளம் மற்றும் பங்களதோஷ் போன்ற நாடுகளில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த இலங்கை மாணவர்கள், பல்வேறு கட்டமாக நாட்டுக்கு அழைத்துவரப்பட்டனர்.

வெளிநாடுகளில் உள்ள இலங்கைப் பிரஜைகளை அழைத்துவரும் வேலைத்திட்டத்தின் கீழ், தெற்காசியாவில் உள்ள இலங்கை மாணவவர்களுக்கே முன்னுரிமை வழங்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ கடந்த மாதம் 14 ஆம் திகதி அறிவுறுத்தியிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

முன்னணி நடிகர்களிடையில் நேரடி மோதல்..?

தமிழ் திரையுலகில் பிசியான நடிகர்களாக வலம் வரும் தனுஷ், சந்தானம் ஆகியோரின் படங்கள் ஒரே நாளில் வெளியாகவுள்ளதாக தகவல்கள் வெளியாகியுள்ளன. மாஸ்டர் படத்திற்கு திரையரங்குகளில் கிடைத்த வரவேற்பால், முன்னணி நடிகர்களின் படங்கள் வரிசையாக வெளியாக...

7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றியை தன்வசப்படுத்திய பங்களாதேஷ் அணி!

மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணிக்கு எதிரான கிரிக்கெட் தொடரின் இரண்டாவது ஒருநாள் சர்வதேச போட்டியில் பங்களாதேஷ் அணி 7 விக்கெட்டுக்களால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. முதலில் துப்பெடுத்தாடிய மேற்கிந்தியத் தீவுகள் அணி சகல விக்கெட்டுக்களையும் இழந்து 148...

Pfizer நிறுவனத்திற்கு எச்சரிக்கை விடுத்த இத்தாலி!

கொரோனா தடுப்பூசி விநியோகத்தை மட்டுப்படுத்தினால் சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என இத்தாலி எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளது. ஐரோப்பிய ஒன்றியத்தினால் Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து 600 மில்லியன் கொரோனா தடுப்பூசிகளை வழங்குமாறு கோரப்பட்டுள்ளது. எனினும், Pfizer நிறுவனத்திடம் இருந்து...

இன்று இடம்பெற்ற இலங்கை – இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 2 ஆவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான  இரண்டாவது டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டியின் முதலாவது நாள் ஆட்டம் இன்று இடம்பெற்றது. போட்டியில்  நாண சுழற்சியில் வெற்றி  பெற்று முதல் இனிங்ஸில் துடுப்படுத்தாடி வரும் இலங்கை அணி இன்றைய...

நாட்டில் சடுதியாக அதிகரித்து கொரோனா தொற்று..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளாள மேலும் 438 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தொற்று நோய் தடுப்பு பிரிவு இந்த விடயத்தை தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 56 ஆயிரத்து 860...

Developed by: SEOGlitz