மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சீனாவிலிருந்து இலங்கைக்கு தொடர் மருத்துவ உதவி

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ்  தொற்றை கட்டுப்படுததுவதற்காக சீன அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்பட்ட   மற்றுமொரு தொகுதி மருத்துவ நன்கொடை பொருட்கள் நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்பட்டுள்ளன.

குறித்த  மருத்துவ நன்கொடை பொருட்களை ஏற்றிவந்த ஈஸ்டன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான   M U  231 எனும் விமானம் நேற்று  இரவு நாட்டை  வந்தடைந்துள்ளதாக   விமான நிலைய  முகாமையாளர்  யுஸ்டஸ் சில்வா தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதற்கமைய குறித்த மருத்துவ நன்கொடை பொருட்கள்  இலங்கைக்கான சீன தூதரகம் ஊடாக  இன்று அரசாங்கத்திடம் கையளிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

முகக்கவசம், அவசர சிகிச்சைகளின் போது  தேவைப்படுகின்ற  ஓளடதங்கள் மற்றும் உபகரணங்கள்  உள்ளடங்கிய
சுமார் ஒன்பதாயிரத்து 680 கிலோகிராம் நிறையுடைய   ஆயிரத்து 6 பொதிகள்    இவ்வாறு நாட்டிற்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம்

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

சச்சின் டெண்டுல்கர் மகனுக்காக என்ன செய்தார் தெரியுமா!

உலகத்தில் கொரோனா தாக்கம் அதிகரித்து வரும் நிலையில் சச்சின் டெண்டுல்கர் தனது மகனுக்கு முடிவெட்டும் காணொளி ஒன்று சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தங்களுடைய கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர் Summer time.. And who doesn’t...

ராஜ நாகத்தை குழந்தை போல குளிர்பாட்டும் இளைஞன்: காணொளி உள்ளே!

இந்தியாவில் அதிக விசத்தன்மைக்கொண்ட ராஜ நாகம் ஒன்றை குழந்தையை போல குளிர்ப்பாட்டி விடும் இளைஞர் ஒருவரின் காணொளி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது இந்த காணொளியை பார்த்த வனத்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டி வருகின்றனர் One great survival technique...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றில் இருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 769 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. இதனடிப்படையில் இன்று கொரோனா தொற்றிலிருந்து 15 பேர் குணமடைந்துள்ள நிலையில் 15 பேரும் கடற்படையை சேர்ந்தவர்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இதற்கமைவாக கொரோனா தொற்றிலிருந்து...

திருநீறு அணிவதன் நோக்கம் !

இந்துக்களின் மகிமை சொல்லும் விடயங்களில் விபூதியும் ஒன்றாகும். இதனை பகவத்கீதையில் யோகம் என்று புகழ்கிறது. நோய் தீர்க்கும் மருந்துகளில் ஒன்றாகவும் திருநிறு காணப்படுகிறது இதனையே மந்திரமாவது நீறு என்று தொடங்கும் தேவாரம் எடுத்துக்காட்டுகிறது. விபுதியை வடக்கு அல்லது...