மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

சீனாவிலிருந்து இலங்கைக்கு தொடர் மருத்துவ உதவி

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ்  தொற்றை கட்டுப்படுததுவதற்காக சீன அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்பட்ட   மற்றுமொரு தொகுதி மருத்துவ நன்கொடை பொருட்கள் நாட்டிற்கு கொண்டுவரப்பட்டுள்ளன.

குறித்த  மருத்துவ நன்கொடை பொருட்களை ஏற்றிவந்த ஈஸ்டன் விமான சேவைக்கு சொந்தமான   M U  231 எனும் விமானம் நேற்று  இரவு நாட்டை  வந்தடைந்துள்ளதாக   விமான நிலைய  முகாமையாளர்  யுஸ்டஸ் சில்வா தெரிவித்துள்ளார்.

- Advertisement -

இதற்கமைய குறித்த மருத்துவ நன்கொடை பொருட்கள்  இலங்கைக்கான சீன தூதரகம் ஊடாக  இன்று அரசாங்கத்திடம் கையளிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

முகக்கவசம், அவசர சிகிச்சைகளின் போது  தேவைப்படுகின்ற  ஓளடதங்கள் மற்றும் உபகரணங்கள்  உள்ளடங்கிய
சுமார் ஒன்பதாயிரத்து 680 கிலோகிராம் நிறையுடைய   ஆயிரத்து 6 பொதிகள்    இவ்வாறு நாட்டிற்கு கொண்டு வரப்பட்டுள்ளன.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

சீரற்ற வானிலை: 56 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்டோர் பாதிப்பு…!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் நிலவிவரும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக, 56 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையம் குறிப்பிட்டுள்ளது. இதன்படி, கிழக்கு மாகாணத்திலேயே அதிக பாதிப்புகள் ஏற்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, கிழக்கு மாகாணத்தில்...

தனிமைப்படுத்தலில் இருந்து விடுவிக்கப்பட்ட பகுதிகள்…!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள தனிமைப்படுத்தல் நடவடிக்கை இன்று காலை 5 மணி முதல் தளர்த்தப்பட்டுள்ளதாக கொரோனா தடுப்பு செயலணி தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, எஹெலியகொட பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட மின்னான, போபத்தெல்ல, வெலேகொட, அஸ்கஹுல மற்றும் யகுதாகொட...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்தை கடந்துள்ளது..!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கபட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 51 ஆயிரத்து 594 ஆக அதிகரித்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 695 பேர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டதை தொடர்ந்தே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. இதன்படி, பேலியக்கொடை கொரோனா...

பசறையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

பசறையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான இருவர் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளதாக பசறை பொதுசுகாதார பரிசோதகர் தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, இவர்கள் கொழும்பில் பணிபுரிபவர்களென்றும், பொங்கல் விடுமுறைக்காக கிராமத்திற்கு வருகைதந்தவர்கள் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, குறித்த தொற்றாளர்கள் கோணக்கலை...

மகர ராசி நேயர்களே அலுவலக பணிகளில் இன்று கூடுதல் கவனம் தேவை..!

மேஷம் - மனதை அரித்துக் கொண்டிருந்த ஒரு விஷயத்தில் முக்கியமான இன்று முடிவை எடுப்பீர்கள். உங்களின் நிதானமான போக்கு பெரிய முன்னேற்றத்திற்கு வழியைத் தேடித் தரும். புதிய வாய்ப்புகள் நல்ல வருமானத்தைக் கொண்டு...

Developed by: SEOGlitz