மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் புதிய கிரிக்கட் மைதானத்தை அமைப்பதற்கான காரணம்- SLC வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை

- Advertisement -

ஹோமாகமை – தியகம பகுதியில் சர்வதேச கிரிக்கட் மைதானம் அமைப்பது தொடர்பான நடவடிக்கை குறித்து SRILANKA CRICKET நிறுவனம் தெளிவுபடுத்தல்களை வெளியிட்டுள்ளது

சுமார் 60 ஆயிரம் பேர் அமரக் கூடிய வகையில் அமைக்கப்படவுள்ள குறித்த மைதானத்தின் நிர்மாணப் பணிகளை 3 வருடங்களில் பூர்த்தி செய்வதற்கு எதிர்பார்க்கப்பட்டுள்ளதாக SRILANKA CRICKET தெரிவித்திருந்தது

- Advertisement -

இருப்பினும்  தற்போது காணப்படும் மைதானங்களில் உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச போட்டிகள் போதுமான அளவு விளையாடப்படாத நிலையில், புதியதொரு மைதானம்  அமைக்கப்படுவதன் அவசியம் தொடர்பில் இலங்கை அணியின் முன்னாள் நட்சத்திர வீரர் மஹேல ஜயவர்தன  உள்ளிட்ட பலர் கேள்வி எழுப்பியிருந்தனர்

இந்த நிலையிலேயே, SRILANKA CRICKET நிறுவனம் விளக்க அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது

இதன்படி, தற்போது நடாத்தப்படும் கிரிக்கட் விளையாட்டை அடுத்த கட்டத்திற்கு உயர்த்தும் நோக்கில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படுவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது

மேலும் கிரிக்கட் விளையாட்டுக்கான ஆர்வம் அதிகரித்து வருகின்ற நிலையில்,  கொழும்பை அண்மித்த பகுதியில் சர்வதேச கிரிக்கெட் அரங்கை நிர்மாணிப்பதற்கான அவசியம் ஏற்பட்டுள்ளதாக  SRILANKA CRICKET நிறுவனம் குறிப்பிட்டுள்ளது

இதேவேளை எதிர்வரும் 2023 ஆம் ஆண்டு முதல் 2031 ஆம் ஆண்டு வரை நடைபெறவிருக்கும் இரண்டு ICC உலக கிண்ண கிரிக்கட் போட்டிகளை இலங்கையில் நடத்துவது தொடர்பான ICC யின் கோரிக்கைக்கு  SRILANKA CRICKET நிறுவனம் ஆர்வம் காட்டியுள்ளதாகவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கான செயலமர்வு இன்று!

புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு, ஜனநாயகம் தொடர்பான விசேட செயலமர்வொன்று இன்று நடைபெறவுள்ளது. ஜனாநாயகத்தின் முக்கியத்துவம் மற்றும் அதன் உள்ளடக்கம் குறித்து இதன்போது தெளிவுபடுத்தப்படவுள்ளதாக தேர்தல்கள் ஆணைக்குழுவின் சட்டப் பணிப்பாளர் சட்டத்தரணி நிமல் புன்ச்சிஹேவா தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி,...

கொரோனா தொற்று அச்சம் – மூடப்படும் இலங்கைத் தூதரகம்!

குவைத்திலுள்ள இலங்கைத் தூதரகம் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டுள்ளதாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. குவைத்திலுள்ள இலங்கைத் தூதரகத்தின் பணியாளர்கள் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், தூதரகத்தின் தங்குமிட விடுதியிலுள்ள 44 பேருக்கும் கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. இதன் காரணமாக, குவைத்திலுள்ள இலங்கைத்...

பாடும் நிலாவின் மறைவிற்காக கடற்கரையில் வடிவமைத்த ஓவியம்!

புகழ்பெற்ற பிண்ணனி பாடகர் எஸ்.பி.பாலசுப்ரமணியத்திற்கு அஞ்சலி செலுத்தும் முகமாக இந்தியாவின் ஓடிசா மாநிலத்தில் புரி கடற்கரையில் எஸ்.பி.பி யின் படத்தை வடிவமைத்துள்ளார். இச் சிற்பத்தை சர்வதேச மணற்சிலை வடிவமைப்பாளர் ஒருவர் வடிவமைத்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது. Tribute to legendary...

எஸ்.பி.பி யின் பூதவுடல் அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம்…..

மறைந்த பாடகர் எஸ் பி பாலசுப்பிரமணியத்தின் பூதவுடல்  அரச மரியாதையுடன் நல்லடக்கம் செய்யப்பட்டுள்ளது. திருவள்ளுர் மாவட்டம்  தாமரைப்பாக்கத்தில் உள்ள  அவரது பண்ணை இல்லம் பகுதியில்   ராணுவ  மரியாதை அணிவகுப்புக்கள் இடம்பெற்றதுடன்  72  குண்டுகள்...

Developed by: SEOGlitz