மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் புதிய கிரிக்கட் மைதானத்தை அமைப்பதற்கான காரணம்- SLC வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை

- Advertisement -

ஹோமாகமை – தியகம பகுதியில் சர்வதேச கிரிக்கட் மைதானம் அமைப்பது தொடர்பான நடவடிக்கை குறித்து SRILANKA CRICKET நிறுவனம் தெளிவுபடுத்தல்களை வெளியிட்டுள்ளது

சுமார் 60 ஆயிரம் பேர் அமரக் கூடிய வகையில் அமைக்கப்படவுள்ள குறித்த மைதானத்தின் நிர்மாணப் பணிகளை 3 வருடங்களில் பூர்த்தி செய்வதற்கு எதிர்பார்க்கப்பட்டுள்ளதாக SRILANKA CRICKET தெரிவித்திருந்தது

- Advertisement -

இருப்பினும்  தற்போது காணப்படும் மைதானங்களில் உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச போட்டிகள் போதுமான அளவு விளையாடப்படாத நிலையில், புதியதொரு மைதானம்  அமைக்கப்படுவதன் அவசியம் தொடர்பில் இலங்கை அணியின் முன்னாள் நட்சத்திர வீரர் மஹேல ஜயவர்தன  உள்ளிட்ட பலர் கேள்வி எழுப்பியிருந்தனர்

இந்த நிலையிலேயே, SRILANKA CRICKET நிறுவனம் விளக்க அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது

இதன்படி, தற்போது நடாத்தப்படும் கிரிக்கட் விளையாட்டை அடுத்த கட்டத்திற்கு உயர்த்தும் நோக்கில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படுவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது

மேலும் கிரிக்கட் விளையாட்டுக்கான ஆர்வம் அதிகரித்து வருகின்ற நிலையில்,  கொழும்பை அண்மித்த பகுதியில் சர்வதேச கிரிக்கெட் அரங்கை நிர்மாணிப்பதற்கான அவசியம் ஏற்பட்டுள்ளதாக  SRILANKA CRICKET நிறுவனம் குறிப்பிட்டுள்ளது

இதேவேளை எதிர்வரும் 2023 ஆம் ஆண்டு முதல் 2031 ஆம் ஆண்டு வரை நடைபெறவிருக்கும் இரண்டு ICC உலக கிண்ண கிரிக்கட் போட்டிகளை இலங்கையில் நடத்துவது தொடர்பான ICC யின் கோரிக்கைக்கு  SRILANKA CRICKET நிறுவனம் ஆர்வம் காட்டியுள்ளதாகவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz