மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் புதிய கிரிக்கட் மைதானத்தை அமைப்பதற்கான காரணம்- SLC வெளியிட்டுள்ள அறிக்கை

- Advertisement -

ஹோமாகமை – தியகம பகுதியில் சர்வதேச கிரிக்கட் மைதானம் அமைப்பது தொடர்பான நடவடிக்கை குறித்து SRILANKA CRICKET நிறுவனம் தெளிவுபடுத்தல்களை வெளியிட்டுள்ளது

சுமார் 60 ஆயிரம் பேர் அமரக் கூடிய வகையில் அமைக்கப்படவுள்ள குறித்த மைதானத்தின் நிர்மாணப் பணிகளை 3 வருடங்களில் பூர்த்தி செய்வதற்கு எதிர்பார்க்கப்பட்டுள்ளதாக SRILANKA CRICKET தெரிவித்திருந்தது

- Advertisement -

இருப்பினும்  தற்போது காணப்படும் மைதானங்களில் உள்ளூர் மற்றும் சர்வதேச போட்டிகள் போதுமான அளவு விளையாடப்படாத நிலையில், புதியதொரு மைதானம்  அமைக்கப்படுவதன் அவசியம் தொடர்பில் இலங்கை அணியின் முன்னாள் நட்சத்திர வீரர் மஹேல ஜயவர்தன  உள்ளிட்ட பலர் கேள்வி எழுப்பியிருந்தனர்

இந்த நிலையிலேயே, SRILANKA CRICKET நிறுவனம் விளக்க அறிக்கை ஒன்றை வெளியிட்டுள்ளது

இதன்படி, தற்போது நடாத்தப்படும் கிரிக்கட் விளையாட்டை அடுத்த கட்டத்திற்கு உயர்த்தும் நோக்கில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படுவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது

மேலும் கிரிக்கட் விளையாட்டுக்கான ஆர்வம் அதிகரித்து வருகின்ற நிலையில்,  கொழும்பை அண்மித்த பகுதியில் சர்வதேச கிரிக்கெட் அரங்கை நிர்மாணிப்பதற்கான அவசியம் ஏற்பட்டுள்ளதாக  SRILANKA CRICKET நிறுவனம் குறிப்பிட்டுள்ளது

இதேவேளை எதிர்வரும் 2023 ஆம் ஆண்டு முதல் 2031 ஆம் ஆண்டு வரை நடைபெறவிருக்கும் இரண்டு ICC உலக கிண்ண கிரிக்கட் போட்டிகளை இலங்கையில் நடத்துவது தொடர்பான ICC யின் கோரிக்கைக்கு  SRILANKA CRICKET நிறுவனம் ஆர்வம் காட்டியுள்ளதாகவும் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

உலகக்கிண்ண ரி 20 போட்டிகள் ஒத்திவைப்பு குறித்த செய்திகளை ஐ.சி.சி மறுப்பு!

உலகக்கிண்ண ரி 20 போட்டிகள் ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளதாக வெளியான செய்திகளை ஐசிசி மறுத்துள்ளது. அவுஸ்திரேலியாவில் நடைபெறும் இருபதுக்கு 20 உலகக் கிண்ணப் போட்டிகள் ஒத்திவைக்க முடிவு எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக வெளியான செய்திகளை சர்வதேச கிரிக்கெட் பேரவை (ஐ.சி.சி)...

அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடலிற்கு நாளை நாடாளுமன்றத்தில் அஞ்சலி!

அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல்  அரச மரியாதை நிமித்தம் நாளைய தினம்  நாடாளுமன்றத்தில் வைக்கப்படவுள்ளது. அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் இன்று வெளியிட்ட ஊடக அறிக்கையிலேயே இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, அமரர் ஆறுமுகன் தொண்டமானின் பூதவுடல் நாளைய...

வடமாகாண நிர்வாகச் செயற்பாடுகளைக் குழப்புவதற்கு இடமளிக்க மாட்டேன் : ஆளுநர் சாள்ஸ்!

வடமாகாண நிர்வாகச் செயற்பாடுகள் உள்ளிட்ட வடக்கின் அமைதியான நிலைமைகளை குழப்பியடிப்பதற்கு சிலர் முயற்சிப்பதாக வடமாகாண ஆளுநர் பிஸ்.எஸ்.எம்.சார்ள்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். மூன்று மாதங்கள் விடுப்பில் செல்வதற்கான அனுமதி கோரியமை, உட்பட அண்மைக்காலமாக வெளிவந்து கொண்டிருக்கும் தகவல்கள்...

சிறுபோகச் செய்கைக்காக மன்னார் கட்டுக்கரைக்குளம் திறப்பு!

மன்னார் கட்டுக்கரை குளத்தின் கீழான சிறு போக நெற் செய்கைக்கான நீர் விநியோகம் வைபவ ரீதியாக திறந்து வைக்கப்பட்டது. குறித்த நிகழ்வு இன்று புதன்கிழமை காலை 9.30 மணிக்கு மன்னார் மாவட்ட நீர்பாசன பணிப்பாளர்...

தொண்டமான் மறைவு : வேட்பாளர் வெற்றிடம் குறித்து தேர்தல் திணைக்களம் விளக்கம்!

தேர்தலொன்றை நடத்தும் நோக்கத்துக்காக நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், வாக்கெடுப்புக்கு முன்னதாக, குறித்த வேட்பாளர் மரணித்தால் பின்பற்ற வேண்டிய நடைமுறைகள் குறித்து தேர்தல்கள் சட்டத்தில் தெளிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது. மலையகத்தின் மூத்த தொழிற்சங்கவாதியும், இலங்கை தொழிலாளர் காங்கிரஸ் கட்சியின்...