மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரசாங்கத்திற்கு எதிராக போர்க்கொடி தூக்குகின்றார் சரத் பொன்சேக்கா

- Advertisement -

தற்போதைய அரசாங்கத்தின் அடக்குமுறை செயற்பாடுகளை எதிர்கொள்ள தாம் தயாராக இருப்பதாக பீல்ட் மார்சல் சரத் பொன்சேக்கா தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தலைமையகத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

ராஜபக்ஸாக்கள் அடக்குமுறையின் ஊடாக நாட்டை நிர்வகின்றார்கள்.எதிர்க் கட்சியைப் பலவீனப்படுத்துவதற்காக அடக்குமுறையை கையாளுகின்றமை குறித்து நாம் கவலையடைகின்றோம்.ஆனால் பாரிய பலத்துடன் அதனை எதிர்கொள்ள நாம் தயாராக இருக்கின்றோம்.ஆனால் அவர்களுடைய இந்த செயற்பாடுகளை நாம் முழுமையாக கண்டிக்கின்றோம்.அவர்கள் சம்பிக்க ரணவக்கவை கைது செய்தாரகள்.ஊழல் அல்லது திருட்டு செயற்பாடுகளுக்காக அவரை கைது செய்யவில்லை.அதனையடுத்து ராஜித சேனாரத்னவை கைது செய்தார்கள்.அவரையும் ஊழலுக்காகவோ அல்லது திருட்டு செயற்பாடுகளுக்கோகவோ கைது செய்யவில்லை.ஆனால் ஊழல் மோசடிகளில் ஈடுபடுகின்ற நபர்களை கைது செய்து, சட்டம் நிலைநிறுத்தப்படுவதையே மக்கள் எதிர்பார்கின்றார்கள்.இவற்றை செய்வதாக கூறியே அவர்கள் ஆட்சிக்கு வந்தார்கள். ஆனால் இன்று ஊழல் மோசடிக்காரர்களுடன் ஒப்பந்தங்களை மேற்கொண்டு அவர்களைப் பாதுகாக்கின்றார்கள்.சமூகத்திற்கு தேவையான விடயங்களை செய்கின்ற நபர்களின் தவறுகளைத் தேடி, இவ்வாறு பிரபல அரசியல்வாதிகளை கைது செய்கின்றார்கள்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பரந்தன் – பூநகரி பிரதான வீதி பூட்டப்பட்டது!

கிளிநொச்சி, பரந்தன் - பூநகரி வீதியூடான போக்குவரத்துக்கள் முற்றாகத் தடை செய்யப்பட்டுள்ளதாக கிளிநொச்சி வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபையின் நிறைவேற்றுப் பொறியியலாளர்  சி.எம். மொறாய்ஸ் தெரிவித்துள்ளார். இதன்படி பரந்தன் பூநகரி வீதியூடாக எதிர்வரும் மூன்றாம்...

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் ஒழுங்காகச் செயற்படவில்லை : அரவிந்தகுமார்!

தொழில் பிணக்குகள் தொடர்பில் தோட்ட நிர்வாகங்கள் முறையற்ற போக்கை கடைப்பிடித்து வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அருணாசலம் அரவிந்தகுமார் குறிப்பிட்டுள்ளார். பதுளையில் இன்று நடைபெற்ற நிகழ்வொன்றில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.   CAPITAL...

வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரி மடுல்சீமை மக்கள் ஆர்ப்பாட்டம்!

மடுல்சீம - மாதோவ பிரதேச மக்கள் இன்று ஆர்ப்பாட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்திருந்தனர். மடுல்சீம - பசறை பிரதான வீதியை புனரமைத்து தருமாறு கோரியே இந்த ஆர்ப்பாட்டம் முன்னெடுக்கப்பட்டது. மருத்துவ தேவைகளுக்காக பயணிப்போர், பாடசாலை மாணவர்கள் என...

கொக்குப்படையான் கிராம மக்களால் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு!

கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளதாக பிரதேச மக்கள் குறிப்பிட்டுள்ளனர். மன்னார் முசலி பிரதேசச் செயலாளர் பிரிவுக்குற்பட்ட  கொக்குப்படையான் மீனவக் கிராமம்  கடலரிப்பினால் மூழ்கும் நிலையில் உள்ளது எனவும், விரைந்து நடவடிக்கை...

கொரோன தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம்!

கொரோன வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். ஓமான் நாட்டில் இருந்து நாடு திரும்பியவர்களே இவ்வாறு கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்குள்ளானதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். அரசாங்கத் தகவல் திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையிலே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய,...

Developed by: SEOGlitz