மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அரசாங்கத்திற்கு எதிராக போர்க்கொடி தூக்குகின்றார் சரத் பொன்சேக்கா

- Advertisement -

தற்போதைய அரசாங்கத்தின் அடக்குமுறை செயற்பாடுகளை எதிர்கொள்ள தாம் தயாராக இருப்பதாக பீல்ட் மார்சல் சரத் பொன்சேக்கா தெரிவித்துள்ளார்.

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் தலைமையகத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பின் போதே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டார்.

- Advertisement -

ராஜபக்ஸாக்கள் அடக்குமுறையின் ஊடாக நாட்டை நிர்வகின்றார்கள்.எதிர்க் கட்சியைப் பலவீனப்படுத்துவதற்காக அடக்குமுறையை கையாளுகின்றமை குறித்து நாம் கவலையடைகின்றோம்.ஆனால் பாரிய பலத்துடன் அதனை எதிர்கொள்ள நாம் தயாராக இருக்கின்றோம்.ஆனால் அவர்களுடைய இந்த செயற்பாடுகளை நாம் முழுமையாக கண்டிக்கின்றோம்.அவர்கள் சம்பிக்க ரணவக்கவை கைது செய்தாரகள்.ஊழல் அல்லது திருட்டு செயற்பாடுகளுக்காக அவரை கைது செய்யவில்லை.அதனையடுத்து ராஜித சேனாரத்னவை கைது செய்தார்கள்.அவரையும் ஊழலுக்காகவோ அல்லது திருட்டு செயற்பாடுகளுக்கோகவோ கைது செய்யவில்லை.ஆனால் ஊழல் மோசடிகளில் ஈடுபடுகின்ற நபர்களை கைது செய்து, சட்டம் நிலைநிறுத்தப்படுவதையே மக்கள் எதிர்பார்கின்றார்கள்.இவற்றை செய்வதாக கூறியே அவர்கள் ஆட்சிக்கு வந்தார்கள். ஆனால் இன்று ஊழல் மோசடிக்காரர்களுடன் ஒப்பந்தங்களை மேற்கொண்டு அவர்களைப் பாதுகாக்கின்றார்கள்.சமூகத்திற்கு தேவையான விடயங்களை செய்கின்ற நபர்களின் தவறுகளைத் தேடி, இவ்வாறு பிரபல அரசியல்வாதிகளை கைது செய்கின்றார்கள்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

தடுப்பூசியை நாட்டுக்கு கொண்டு வருவதில் தாமதம் வேண்டாம் : ஐக்கிய மக்கள் சக்தி கோரிக்கை!

கொரோனா தடுப்பூசியை நாட்டுக்கு கொண்டுவரும் நடவடிக்கையை மேலும் தாமதப்படுத்த வேண்டாம் என அரசாங்கத்திடம் ஐக்கிய மக்கள் சக்தி கோரிக்கை விடுத்துள்ளது. எதிர்க்கட்சி தலைவர் அலுவலகத்தில் நேற்றையதினம் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்துகொண்டு கருத்துரைத்த ஐக்கிய...

அரசாங்கத்தின் எந்தவொரு நிதியும் வீணடிக்கப்படவில்லை : ஜானக வகும்புர!

இரத்தினபுரியில் அமைக்கப்பட்டுவரும் மஹிந்த ராஜபக்ஸ சர்வதேச இரத்தினக்கல் மத்திய நிலையத்துக்கு மத்திய அரசாங்கத்தின் எந்தவொரு நிதியும் செலவிடப்படவில்லை என இராஜாங்க அமைச்சர் ஜானக வகும்புர தெரிவித்துள்ளார். எம்பிலிபிட்டிய பிரதேசத்தில் நேற்றையதினம் இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில்...

நாட்டில் மின்சாரத்துக்கான கேள்வி அதிகரிக்கும் : மின்சக்தி அமைச்சு!

கடந்த ஆண்டுடன் ஒப்பிடுகையில் இந்த ஆண்டில் நாட்டில் மின்சாரத்துக்கான கேள்வி அதிகரிக்கும் என அரசாங்கம் எதிர்பார்ப்பதாக, மின்சக்தி அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது. கொரோனா வைரஸ் தாக்கம் காரணமாக, கடந்த ஆண்டில் பெரும்பாலான அலுவலகங்கள் மூடப்பட்டிருந்த நிலையில்,...

உயர்தரப் பரீட்சை முடிவுகள் தொடர்பாக கல்வி அமைச்சர் முக்கிய அறிவிப்பு!

அண்மையில் இடம்பெற்ற கல்விப் பொதுத்தராதர உயர்தரப் பரீட்சை முடிவுகள் எதிர்வரும் ஏப்ரல் மாதம் வெளியாகும் என கல்வி அமைச்சர் ஜீ.எல். பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். கண்டியில் நேற்றையதினம் ஊடகங்களுக்குக் கருத்துரைத்த போதே அவர் இவ்வாறு கூறியுள்ளார். அத்துடன்,...

மாவட்டங்களுக்கிடையிலான இரயில் சேவைகள் இன்று முதல் மீள ஆரம்பம்!

வெளிமாவட்டங்களுக்கிடையிலான ரயில் சேவைகள் இன்றுமுதல் மீள ஆரம்பிக்கப்படவுள்ளதாக, ரயில்வே திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. நாட்டில் கொரோனா தொற்று இரண்டாம்அலை ஏற்பட்டதன் காரணமாக அலுவலக ரயில் சேவைகள் தவிர்ந்த ஏனைய ரயில் சேவைகள் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டிருந்தன. எனினும், தற்போது...

Developed by: SEOGlitz