மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

COVID 19 – ரஷ்யாவில் 10 ஆயிரத்திற்கும் அதிகமானோர் இன்று அடையாளம்

- Advertisement -

ரஷ்யாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்ட 10 ஆயிரத்து 633 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இதனைத் தொடர்ந்து ரஷ்யாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றின் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 1 லட்சத்து 34 ஆயிரத்து 687 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

- Advertisement -

மேலும் ரஷ்யாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் இன்றைய நாளில் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை 58 ஆக பதிவாகியுள்ளது.

இதற்கமைய கொரோனா தொற்றின் காரணமாக ரஷ்யாவில் கொரோனா தொற்றினால் இதுவரை உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 280 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

இதேவேளை அந்த நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றில் இருந்து 16 ஆயிரத்து 639 பேர் இதுவரை குணமடைந்துள்ளமை குறிப்பிட்டத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பாகிஸ்தான் – சிம்பாவே அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி!

பாகிஸ்தான் மற்றும் சிம்பாவே ஆகிய அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது. இதன்படி, இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய பாகிஸ்தான் அணி, 50 ஓவர்கள் நிறைவில் 8 விக்கெட்டுக்களை...

துருக்கியின் ஏஜியன் கடற்பரப்பில் பாரிய நிலநடுக்கம்!

கிரேக்க தீவான சமோஸின் வடக்கேயும், துருக்கியின் ஏஜியன் கடற்பரப்பை அண்மித்த பகுதியில் சக்கிவாய்ந்த நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க புவியியல் ஆய்வு மையம் இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. ஏஜியன் கடற்பரப்பை அண்மித்த பகுதியில் 7.0...

தமிழர்களின் பிரச்சினைகள் நீர்த்துப்போகும்: த.தே.க கருத்து!

எதிர்வரும் மனித உரிமை பேரவையில் தீர்மானமொன்று எட்டப்படாவிட்டால் தமிழர்களின் பிரச்சினைகள் நீர்த்துப்போகுமென தமிழ்த் தேசியக் கட்சியின் செயலாளர் நாயகம் எம்.கே.சிவாஜிலிங்கம் தெரிவித்துள்ளார். யாழ்.ஊடக அமையத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகச்சந்திப்பில் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர்...

கம்பஹாவில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளவர்களுக்கு விசேட சலுகை!

கம்பஹா மாவட்டத்தில், வீடுகளிலேயே சுய தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள குடும்பங்களுக்கு 10 ஆயிரம் ரூபா பெறுமதியான உணவுப் பொதிகள் வழங்கப்படவுள்ளன. இதன்படி, இந்த நடவடிக்கை நாளை முதல் ஆரம்பிக்கப்படும் என கம்பஹா மாவட்ட செயலாளர் சுனில் ஜயலத்...

மஹவ – கெத்தக்கவ்வயில் அடையாளம் தெரியாத நபர்களினால் தங்க ஆபரணங்கள் கொள்ளை!

மஹவ - கெத்தக்கவ்வ பிரதேசத்தில் PCR பரிசோதனை மேற்கொள்வதாக குறிப்பிட்டு அடையாளம் தெரியாத நபர்களினால் தங்க ஆபரணங்கள் கொள்ளையிடப்பட்டுள்ளது. இந்த சம்பவம் நேற்று இடம்பெற்றுள்ளதாக பொலிஸ் ஊடகப்பேச்சாளர் பிரதி பொலிஸ்மாஅதிபர் அஜித் ரோஹன குறிப்பிட்டார். பொது...

Developed by: SEOGlitz