மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

COVID 19 – ரஷ்யாவில் 10 ஆயிரத்திற்கும் அதிகமானோர் இன்று அடையாளம்

- Advertisement -

ரஷ்யாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்ட 10 ஆயிரத்து 633 பேர் இன்றைய நாளில் அடையாளங் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இதனைத் தொடர்ந்து ரஷ்யாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றின் காரணமாக பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 1 லட்சத்து 34 ஆயிரத்து 687 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

- Advertisement -

மேலும் ரஷ்யாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்ட நிலையில் இன்றைய நாளில் உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை 58 ஆக பதிவாகியுள்ளது.

இதற்கமைய கொரோனா தொற்றின் காரணமாக ரஷ்யாவில் கொரோனா தொற்றினால் இதுவரை உயிரிழந்தோரின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 280 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது.

இதேவேளை அந்த நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றில் இருந்து 16 ஆயிரத்து 639 பேர் இதுவரை குணமடைந்துள்ளமை குறிப்பிட்டத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஞ்சனை அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு மாற்ற நடவடிக்கை!

நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்கவை, அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு  அனுப்பிவைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்க, நீர்கொழும்பு பல்லன்சேன தனிமைப்படுத்தல்...

இந்திய விவசாயிகளின் போராட்டத்திற்கு ஆதரவாக நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கவனயீர்ப்பு போராட்டம் முன்னெடுப்பு

இந்தியாவில் விவசாயிகளால் முன்னெடுக்கப்பட்டு வரும் போராட்டங்களுக்கு ஆதரவு தெரிவித்து நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் இன்று கவனயீர்ப்புப் போராட்டங்கள் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளன. இதன்படி, வடக்கு, கிழக்கு மற்றும் மலையகம் உள்ளிட்ட பகுதிகளில்  போராட்டங்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டதாக எமது செய்தியாளர்கள்...

பெருந்தோட்டத் தொழிலாளர்களின் ஆயிரம் ரூபா சம்பள விவகாரம் – அமைச்சரவை அனுமதி

பெருந்தோட்டத் தொழிலாளர்களின் நாளாந்த சம்பளத்தை ஆயிரம் ரூபாவாக அதிகரிப்பதற்குத் தேவையான நடவடிக்கைகளை  முன்னெடுப்பதற்கு அமைச்சரவை அனுமதி வழங்கியுள்ளது தொழில் உறவுகள் அமைச்சரினால் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட யோசனைக்னே அமைச்சரவை இவ்வாறு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது 2019 ஆம் ஆண்டு முதல்...

அறிவித்தல் பலகையில் தமிழ் மொழிக்கு முதலிடம் வழங்கப்பட வேண்டும் – அங்கஜன் பணிப்பு

யாழ்ப்பாணம் - முனீஸ்வரன் வீதியில் திறந்துவைக்கப்படவுள்ள நெடுந்தூர பேருந்து நிலையத்தில், அறுவுறுத்தல் பலகைகளில் தமிழ்மொழிக்கு முதலிடம் வழங்குமாறு நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதித் தவிசாளரும், யாழ் மாவட்ட அபிவிருத்திக் குழுவின் இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன்...

பூகொட முகக்கவசம் உற்பத்தி தொழிற்சாலையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு

பூகொட மண்டாவல  பகுதியில் அமைந்துள்ள முகக்கவசம் உற்பத்தி தொழிற்சாலையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை  34 ஆக அதிகரித்துள்ளது. குறித்த தொழிற்சாலையைச் சேர்ந்த 29 பேருக்கு நேற்றைய தினம் கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நிலையிலே  இந்த...

Developed by: SEOGlitz