மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இன்றும் நாளையும் தீவிரப்படுத்தப்படும் பொலிஸாரின் நடவடிக்கை

- Advertisement -

ஊரடங்கு சட்ட விதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட  குற்றச்சாட்டில் கைதானவர்களுள் அதிகளவானோர் மேல்  மாகாணம் மற்றும்  புத்தளம் மாவட்டத்தை என சேர்ந்தவர்கள் என  பிரதிப்பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார்.

இதனடிப்படையில்   நேற்று இரவு  வரையான 24 மணிநேரத்தில் மேல்  மாகாணம் மற்றும்  புத்தளம் ஆகிய மாவட்டங்களில்  மாத்திரம் 709 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளதுடன்  215 வாகனங்கள் பொலிஸாரின் கட்டுப்பாட்டுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டுள்ளதாகவும் பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில்  பிரதி பொலிஸ்மா அதிபர் அஜித் ரோஹன இதனைக் கூறியுள்ளார்.

இவ்வாறு கைது செய்யப்பட்டவர்களுள்  போதைப்பொருள் பாவனையாளர்கள் மற்றும் சூதாட்டத்தில் ஈடுபட்டோரும் இதில் அடங்குவதாக அவர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.,

இதேவேளை நாடாளாவிய ரீதியில்  ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள நிலையில்  இன்று முதல்  எதிர்வரும் இரண்டு நாட்களில்   விசேட  சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கைகள்  முன்னெடுக்கப்படவுள்ளதாக பிரதிப் பொலிஸ் மா அதிபர் அஜித் ரோஹன தெரிவித்துள்ளார்

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பெருந்தோட்டத் தொழிலாளர்களின் ஆயிரம் ரூபா சம்பள விவகாரம் – அமைச்சரவை அனுமதி

பெருந்தோட்டத் தொழிலாளர்களின் நாளாந்த சம்பளத்தை ஆயிரம் ரூபாவாக அதிகரிப்பதற்குத் தேவையான நடவடிக்கைகளை  முன்னெடுப்பதற்கு அமைச்சரவை அனுமதி வழங்கியுள்ளது தொழில் உறவுகள் அமைச்சரினால் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட யோசனைக்னே அமைச்சரவை இவ்வாறு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது 2019 ஆம் ஆண்டு முதல்...

அறிவித்தல் பலகையில் தமிழ் மொழிக்கு முதலிடம் வழங்கப்பட வேண்டும் – அங்கஜன் பணிப்பு

யாழ்ப்பாணம் - முனீஸ்வரன் வீதியில் திறந்துவைக்கப்படவுள்ள நெடுந்தூர பேருந்து நிலையத்தில், அறுவுறுத்தல் பலகைகளில் தமிழ்மொழிக்கு முதலிடம் வழங்குமாறு நாடாளுமன்ற குழுக்களின் பிரதித் தவிசாளரும், யாழ் மாவட்ட அபிவிருத்திக் குழுவின் இணைத்தலைவருமான அங்கஜன் இராமநாதன்...

பூகொட முகக்கவசம் உற்பத்தி தொழிற்சாலையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை மேலும் அதிகரிப்பு

பூகொட மண்டாவல  பகுதியில் அமைந்துள்ள முகக்கவசம் உற்பத்தி தொழிற்சாலையில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை  34 ஆக அதிகரித்துள்ளது. குறித்த தொழிற்சாலையைச் சேர்ந்த 29 பேருக்கு நேற்றைய தினம் கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நிலையிலே  இந்த...

அமெரிக்கத் தூதரக கட்டட பணியாளர்களுக்கு கொரோனா

அமெரிக்கத் தூதரக கட்டட நிர்மாணப் பணிகளில் ஈடுபடும் இரண்டு இந்தியப் பிரஜைகளுக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது, தற்போது குறித்த இரண்டு பேரும் சிகிச்சை மத்திய நிலையத்துக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவிக்கின்றனர். கொள்ளுபிட்டி முகந்திரம்...

இலங்கையின்  பல்வேறு துறைகளில் முதலீடு செய்வதற்கு தயார் – குடியரசுதின அறிக்கையில் இந்திய உயர்ஸ்தானிகர் தெரிவிப்பு

இலங்கையின்  பல்வேறு முக்கிய துறைகளில் முதலீடு செய்வதற்கு  இந்தியா தயாராகவுள்ளதாக இலங்கைக்கான அந்த நாட்டின் உயர்ஸ்தானிகர் கோபால் பாக்லே தெரிவித்துள்ளார், இந்தியாவின் 72 குடியரசுத் தினத்தை முன்னிட்டு வௌியிட்டுள்ள அறிக்கையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, அத்துடன்...

Developed by: SEOGlitz