மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இலங்கையில் தங்கியிருந்த மற்றுமொரு பாகிஸ்தான் குழு நாடு திரும்பியது

- Advertisement -

இலங்கையில் தங்கியிருந்த  மற்றுமொரு பாகிஸ்தான் பிரஜைகள் குழுவொன்று  இன்று பாகிஸ்தான் நோக்கி புறப்பட்டுள்ளது

இலங்கையிலுள்ள பாகிஸ்தான் தூதரகத்தின் இரண்டாவது செயலாளர் ஆயிஷா அபூபக்கர் பஹாத் முன்னிலையில், அவர்கள் இன்று கட்டுநாயக்க பண்டாரநாயக்க சர்வதேச விமான நிலையத்திலிருந்து பாகிஸ்தானுக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

இதன்படி, இலங்கையில் இருந்து புறப்பட்ட அவர்கள், பாகிஸ்தானின் கராச்சி சர்வதேச விமான நிலையத்தை வந்தடைந்ததாக பாகிஸ்தான் ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

இந்த நிலையில், அவர்கள் அனைவரும் தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களுக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட்டுள்ளனர்.

அத்துடன், இலங்கையில் தங்கியிருந்த காலப்பகுதியில், தமக்கு உதவிகளை வழங்குவதற்கு பாகிஸ்தான் உயர்ஸ்தானிகராலயம் மேற்கொண்ட முயற்சிகளுக்கு அவர்கள் நன்றி தெரிவித்துள்ளனர்.

இதேவேளை, இலங்கையில் தங்கியிருந்த 50 பேர் குழுவொன்று, கடந்த ஏப்ரல் மாதம் 28 ஆம் திகதி பாகிஸ்தானுக்கு அனுப்பிவைக்கப்பட்டமையும் குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz