மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பாகிஸ்த்தான் அணியினை  14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தும் செயற்பாடுகளில் ஈடுபடுத்துவதற்கு தயார்- வசிம் கான்

- Advertisement -

பாகிஸ்த்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களை விளையாடுவதற்காக  பாகிஸ்தான் அணியினை  14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தும் செயற்பாடுகளில் ஈடுபடுத்துவதற்கான நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன, .

இங்கிலாந்தில் கொரோனா வைரஸ் பரவல் குறைவடைந்து வருவதையடுத்து விளையாட்டு போட்டிகளை ஆரம்பிப்பதற்கு இங்கிலாந்து அரசாங்கம் அனுமதி வழங்கியுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று குறித்து உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் வழங்கிய பாதுகாப்பு வழிமுறைகளை  கட்டாயம் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்ற நிபந்தனையுடன் குறித்த அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இதனைத்தொடர்ந்து பாகிஸ்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து கிரிக்கட் அணிகளுக்கிடையிலான 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களை திட்டமிட்டபடி ஆரம்பிப்பதற்கு தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும் 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களுக்கு தயாராகும் பாகிஸ்தான் கிரிக்கட் அணி போட்டிகளுக்கு முன்பு 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தப்படும் என்று பாக்கிஸ்தான் கிரிக்கட் சபை தலைவர் வசிம் கான்  (wasim khan) தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz