மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பாகிஸ்த்தான் அணியினை  14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தும் செயற்பாடுகளில் ஈடுபடுத்துவதற்கு தயார்- வசிம் கான்

- Advertisement -

பாகிஸ்த்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களை விளையாடுவதற்காக  பாகிஸ்தான் அணியினை  14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தும் செயற்பாடுகளில் ஈடுபடுத்துவதற்கான நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன, .

இங்கிலாந்தில் கொரோனா வைரஸ் பரவல் குறைவடைந்து வருவதையடுத்து விளையாட்டு போட்டிகளை ஆரம்பிப்பதற்கு இங்கிலாந்து அரசாங்கம் அனுமதி வழங்கியுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று குறித்து உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் வழங்கிய பாதுகாப்பு வழிமுறைகளை  கட்டாயம் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்ற நிபந்தனையுடன் குறித்த அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இதனைத்தொடர்ந்து பாகிஸ்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து கிரிக்கட் அணிகளுக்கிடையிலான 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களை திட்டமிட்டபடி ஆரம்பிப்பதற்கு தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும் 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களுக்கு தயாராகும் பாகிஸ்தான் கிரிக்கட் அணி போட்டிகளுக்கு முன்பு 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தப்படும் என்று பாக்கிஸ்தான் கிரிக்கட் சபை தலைவர் வசிம் கான்  (wasim khan) தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

60 ஆயிரத்தைக் கடந்த கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 60 ஆயிரத்தைக் கடந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 311 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையிலே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக இராணுவத் தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா...

சீன அரசாங்கத்தினால் அடுத்த மாதம் இலங்கைக்கு வழங்கவுள்ள கொரோனா தடுப்பூசிகள்!

இலங்கைக்கு சீன அரசாங்கம் மூன்று இலட்சம் Sinopharm கொரோனா தடுப்பூசியினை வழங்கவுள்ளதாக கொழும்பில் உள்ள சீன தூதரகம் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய எதிர்வரும் பெப்ரவரி மாதம் நடுப்பகுதியில் அவை இலங்கைக்கு  நன்கொடையாக வழங்கப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கை...

SAMSUNG GALAXY S21 SERIES : அனைத்து வகையிலும் உன்னதமான ஸ்மார்ட் ஃபோன் அனுபவத்துக்கு உன்னதமான வடிவமைப்பு!

SAMSUNG GALAXY S21 SERIES: அனைத்து வகையிலும் உன்னதமான ஸ்மார்ட் ஃபோன் அனுபவத்துக்கு உன்னதமான வடிவமைப்பு. தற்போது முற்பதிவு செய்து கொள்ள முடியும் WEDNESDAY, 27TH JANUARY 2021, COLOMBO: இலங்கையில் முதலிடம் வகிக்கும் ஸ்மார்ட்...

மாலியில் இடம்பெற்ற பிரான்ஸ் படைகளுடனான தாக்குதலில் 100 பேர் பலி..!

மாலியில் இடம்பெற்ற பிரான்ஸ் படைகளுடனான தாக்குதலில் கிளர்ச்சியாளர்கள் 100 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். சாஹேல் பாலைவனம் அருகில் இந்த தாக்குதல் இடம்பெற்றதாக மாலி ராணுவம் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை 2012 ஆம் ஆண்டில் இருந்து வடக்கு...

தீர்வு இல்லாவிட்டால் சேவையில் இருந்து விலகுவோம்: தனியார் பஸ் உரிமையாளர்கள் சங்கம்!

அரசாங்கத்திடம் முன்வைத்துள்ள கோரிக்கைகள் நிறைவேற்றப்படாவிட்டால்  எதிர்வரும் 9 ஆம் திகதி முதல்  சேவையில் இருந்து விலகி செயற்படவுள்ளதாக   தனியார் பஸ் உரிமையாளர்கள் சங்கம் தெரிவித்துள்ளது. அகில இலங்கை தனியார் பஸ் உரிமையாளர்கள் சங்கத்தின் தலைவர்...

Developed by: SEOGlitz