மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

பாகிஸ்த்தான் அணியினை  14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தும் செயற்பாடுகளில் ஈடுபடுத்துவதற்கு தயார்- வசிம் கான்

- Advertisement -

பாகிஸ்த்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கிடையிலான 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களை விளையாடுவதற்காக  பாகிஸ்தான் அணியினை  14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தும் செயற்பாடுகளில் ஈடுபடுத்துவதற்கான நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளன, .

இங்கிலாந்தில் கொரோனா வைரஸ் பரவல் குறைவடைந்து வருவதையடுத்து விளையாட்டு போட்டிகளை ஆரம்பிப்பதற்கு இங்கிலாந்து அரசாங்கம் அனுமதி வழங்கியுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று குறித்து உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் வழங்கிய பாதுகாப்பு வழிமுறைகளை  கட்டாயம் கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்ற நிபந்தனையுடன் குறித்த அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது.

இதனைத்தொடர்ந்து பாகிஸ்தான் மற்றும் இங்கிலாந்து கிரிக்கட் அணிகளுக்கிடையிலான 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களை திட்டமிட்டபடி ஆரம்பிப்பதற்கு தீர்மானம் எடுக்கப்பட்டுள்ளது.

எனினும் 3 டெஸ்ட் மற்றும் 3 இருபதுக்கு 20 கிரிக்கட் தொடர்களுக்கு தயாராகும் பாகிஸ்தான் கிரிக்கட் அணி போட்டிகளுக்கு முன்பு 14 நாட்கள் தனிமைப்படுத்தப்படும் என்று பாக்கிஸ்தான் கிரிக்கட் சபை தலைவர் வசிம் கான்  (wasim khan) தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz