மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

143 நாடுகளைச் சேர்ந்த வெளிநாடு வாழ் இலங்கையர்கள் நாடு திரும்புவதற்கு கோரிக்கை

- Advertisement -

வெளியுறவு அமைச்சின் விசேட இணையப் பக்கத்தின் மூலம் 143 நாடுகளைச் சேர்ந்த 38 ஆயிரத்து 983 வெளிநாடு வாழ் இலங்கையர்கள், நாடு திரும்புவதற்கான கோரிக்கையை முன்வைத்துள்ளனர்.

வௌியுறவு அமைச்சு இன்று வெளியிட்டுள்ள விசேட அறிக்கையில் இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

அத்துடன், இவர்களில், 3 ஆயிரத்து 78 மாணவர்கள், 4 ஆயிரத்து 40 குறுகிய கால வீசா அனுமதி கொண்டவர்கள், 27 ஆயிரத்து 854 வெளிநாட்டு தொழிலாளர்கள், 3 ஆயிரத்து 527 தங்கியிருப்போர் மற்றும் 484 இரட்டைப் பிரஜா உரிமை கொண்டவர்கள் உள்ளடங்குவதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை, கடந்த ஏப்ரல் 21ஆம் திகதி முதல் தற்போது வரை 15 நாடுகளைச் சேர்ந்த, 3 ஆயிரத்து 600 வெளிநாடு வாழ் இலங்கையர்கள் நாட்டுக்கு திருப்பி அழைத்துவரப்பட்டுள்ளதாக வெளியுறவு அமைச்சு தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

66 நாட்களின் பின்னர் ஊரடங்கு தளர்வு – வெளியே செல்லும் உங்களுக்கு விசேட அறிவித்தல்

நாடு முழுவதும் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள ஊரடங்கு சட்டம் இன்று முதல் தற்காலிகமாக தளர்த்தப்பட்டுள்ள நிலையில், கொழும்பு மற்றும் கம்பஹா மாவட்டங்கள் தவிர்ந்த ஏனைய பகுதிகளில் மாவட்டங்களுக்கு இடையிலான போக்குவரத்திற்கு அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ளது இந்த நிலையில், அலுவலக...

கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் பரிவர்த்தனை நடவடிக்கைகளில் மாற்றம்!

கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் நாளாந்த பரிவர்த்தனை நடவடிக்கைகளின் கால எல்லையை நீடிப்பதற்குத் தீர்மானிக்கப்பட்டுள்ளது. இதனடிப்படையில் கொழும்பு பங்குச் சந்தையின் நாளாந்த பரிவர்த்தனை கால எல்லையை முற்பகல் 11 மணியிலிருந்து பிற்பகல் 2.30 மணி வரை...

41 பேருக்கு கொரோனா தொற்று!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 16 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 182 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இந்த நிலையில் இன்று...

மேலும் இருவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் இருவர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை ஆயிரத்து 166 ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதேவேளை, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால்...