மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தமிழகத்தில் இருந்து நாட்டிற்கு போதைப்பொருட்களை கடத்த முயற்சித்த 9 பேர் கைது

- Advertisement -

தமிழகத்தின் இராமநாதபுரம் பகுதியில் இருந்து 5 கோடி இந்திய ரூபாபெறுமதியான போதைப்பொருட்களை  நாட்டிற்குள் கடத்திவருவதற்கு  முயற்சித்த 9 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

தமிழகத்தின் இராமநாதபுரம் பகுதியில் இருந்து   ஹெரோயின் உள்ளிட்ட போதைப்பொருட்கள்   நாட்டிற்கு கடத்திவரப்படவுள்தாக  கிடைக்கப்பெற்ற இரகசியத் தகவலையடுத்து, பொலிஸார் சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கையினை மேற்கொண்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

இந்த நிலையில்  நேற்று குறித்த சந்தேக நபர்கள்  கைது செய்யப்பட்டதாக  இந்திய ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்த நடவடிக்கையின் போது  இராமநாதபுரம் – திருவடனை பகுதியில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில்  நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த முச்சக்கர வண்டியினை பொலிஸார் சோதனைக்குட்படுத்தியுள்ளனர்.

போதைப்பொருட்கள் மற்றும்  கையடக்க தொலைபேசிகள் மற்றும் இரண்டு லட்சத்துக்கும் அதிகமான பணம் ஆகியன  இதன்போது, பொலிஸாரால் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன.

குறித்த போதைப்பொருட்கள் சர்வதேச  சந்தையில் 5 முதல் 7 கோடி இந்திய ரூபா பெறுமதியானவை என கணக்கிடப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை பொலிஸார் முன்னெடுத்துள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையிலான உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் இந்தியக் குழாம் அறிவிப்பு

விராத் கோஹ்லியின் தலைமையில் உலக டெஸ்ட் சம்பியன்ஷிப் போட்டிகளுக்கான இந்தியக் குழாம் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது,   இதில் ரோஹித் ஷர்மா,சு ப்மன் கில்,மயான்க் அகர்வால், அஜின்கே ரஹானே, ஹனுமா விஹாரி, ரிஷாப் பாண்ட்  ஆகியோர் துடுப்பாட்ட வீரர்களாக...

அதிபர் ஆசிரியர்களுக்கு பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிவுறுத்தல்

ஆசிரியர்கள் மற்றும் அதிபர்கள் மாணவர்களின் பரீட்சை பெறுபேறுகளை உயர்மட்டத்திற்கு கொண்டு செல்ல அர்ப்பணிப்புடன் செயற்பட வேண்டும் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   இம் முறை உயர்தரப் பரீட்சையில் தொழில்நுட்ப பிரிவில் அதிக மதிப்பெண்களை...

நாட்டை இரண்டு வாரங்களுக்கு முடக்குவதே சிறந்த தீர்வு – ஐ.தே.க

நாட்டின் தற்போதைய சூழ்நிலையில் எதிர்வரும் 2 வாரங்களுக்கு தேசிய முடக்க செயற்பாட்டினை அமுல்படுத்த வேண்டும் என ஐக்கிய தேசியக் கட்சி தெரிவித்துள்ளது கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த கட்சியின் பொதுச் செயலாளர் பாலித ரங்கே...

எஸ்ட்ரா செனேகா தடுப்பூசி தொடர்பில் ஜனாதிபதி விசேட நடவடிக்கை

இலங்கைக்கு தேவையான அஸ்ட்ரா செனகா கொவிட் 19 தடுப்பூசியின் இரண்டாவது தொகுதியை பெற்றுக் கொள்ள, உலக சுகாதார ஸ்தாபனம் முயற்சிகளை முன்னெடுக்கும் என தாம் நம்புவதாக, ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தெரிவித்துள்ளார்.   ஜனாதிபதி கோட்டாபய...

தற்போதைய அரசாங்கம் பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளது-எஸ் எம் மரிக்கார் 

அரசாங்கம் ஆட்சிப் பொறுபேற்று இன்று பல விடயங்களில் தோல்வி கண்டுள்ளதாக ஐக்கிய மக்கள் சக்தி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ் எம் மரிக்கார்  அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார் அவர் மேலும்...

Developed by: SEOGlitz