மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தமிழகத்தில் இருந்து நாட்டிற்கு போதைப்பொருட்களை கடத்த முயற்சித்த 9 பேர் கைது

- Advertisement -

தமிழகத்தின் இராமநாதபுரம் பகுதியில் இருந்து 5 கோடி இந்திய ரூபாபெறுமதியான போதைப்பொருட்களை  நாட்டிற்குள் கடத்திவருவதற்கு  முயற்சித்த 9 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

தமிழகத்தின் இராமநாதபுரம் பகுதியில் இருந்து   ஹெரோயின் உள்ளிட்ட போதைப்பொருட்கள்   நாட்டிற்கு கடத்திவரப்படவுள்தாக  கிடைக்கப்பெற்ற இரகசியத் தகவலையடுத்து, பொலிஸார் சுற்றிவளைப்பு நடவடிக்கையினை மேற்கொண்டுள்ளனர்.

- Advertisement -

இந்த நிலையில்  நேற்று குறித்த சந்தேக நபர்கள்  கைது செய்யப்பட்டதாக  இந்திய ஊடகங்கள் தெரிவிக்கின்றன.

இந்த நடவடிக்கையின் போது  இராமநாதபுரம் – திருவடனை பகுதியில் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில்  நிறுத்தி வைக்கப்பட்டிருந்த முச்சக்கர வண்டியினை பொலிஸார் சோதனைக்குட்படுத்தியுள்ளனர்.

போதைப்பொருட்கள் மற்றும்  கையடக்க தொலைபேசிகள் மற்றும் இரண்டு லட்சத்துக்கும் அதிகமான பணம் ஆகியன  இதன்போது, பொலிஸாரால் கைப்பற்றப்பட்டுள்ளன.

குறித்த போதைப்பொருட்கள் சர்வதேச  சந்தையில் 5 முதல் 7 கோடி இந்திய ரூபா பெறுமதியானவை என கணக்கிடப்பட்டுள்ளது.

இதேவேளை சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை பொலிஸார் முன்னெடுத்துள்ளனர்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் விசாரணை அறிக்கையை சமர்ப்பிக்க நடவடிக்கை

உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பாக விசாரணைகளை முன்னெடுத்து வரும் ஜனாதிபதி விசாரணை ஆணைக்குழுவின் அறிக்கை எதிர்வரும் 31 ஆம் திகதி அல்லது அதற்கு முன்னதாக சமர்ப்பிக்கப்படவுள்ளது. உயிர்த்த ஞாயிறு தாக்குதல் தொடர்பான விசாரணைகள் மற்றும்...

60 ஆயிரத்தைக் கடந்த கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 60 ஆயிரத்தைக் கடந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 311 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ள நிலையிலே இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளதாக இராணுவத் தளபதி சவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இதற்கமைய, நாட்டில் கொரோனா...

சீன அரசாங்கத்தினால் அடுத்த மாதம் இலங்கைக்கு வழங்கவுள்ள கொரோனா தடுப்பூசிகள்!

இலங்கைக்கு சீன அரசாங்கம் மூன்று இலட்சம் Sinopharm கொரோனா தடுப்பூசியினை வழங்கவுள்ளதாக கொழும்பில் உள்ள சீன தூதரகம் தெரிவித்துள்ளது. இதற்கமைய எதிர்வரும் பெப்ரவரி மாதம் நடுப்பகுதியில் அவை இலங்கைக்கு  நன்கொடையாக வழங்கப்படும் என தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இலங்கை...

SAMSUNG GALAXY S21 SERIES : அனைத்து வகையிலும் உன்னதமான ஸ்மார்ட் ஃபோன் அனுபவத்துக்கு உன்னதமான வடிவமைப்பு!

SAMSUNG GALAXY S21 SERIES: அனைத்து வகையிலும் உன்னதமான ஸ்மார்ட் ஃபோன் அனுபவத்துக்கு உன்னதமான வடிவமைப்பு. தற்போது முற்பதிவு செய்து கொள்ள முடியும் WEDNESDAY, 27TH JANUARY 2021, COLOMBO: இலங்கையில் முதலிடம் வகிக்கும் ஸ்மார்ட்...

மாலியில் இடம்பெற்ற பிரான்ஸ் படைகளுடனான தாக்குதலில் 100 பேர் பலி..!

மாலியில் இடம்பெற்ற பிரான்ஸ் படைகளுடனான தாக்குதலில் கிளர்ச்சியாளர்கள் 100 பேர் உயிரிழந்துள்ளனர். சாஹேல் பாலைவனம் அருகில் இந்த தாக்குதல் இடம்பெற்றதாக மாலி ராணுவம் விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை 2012 ஆம் ஆண்டில் இருந்து வடக்கு...

Developed by: SEOGlitz