மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

எதிர்க்கட்சியினரின் செயற்பாடுகள் குறித்து பிரதமர் விடுத்துள்ள அறிக்கை…!

- Advertisement -

நாட்டில் தற்போது முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ள கொரோனா ஒழிப்பு நடவடிக்கைகளை முடக்கச்செய்து தேர்தலுக்கு முன்பாக அரசாங்கத்தின் நற்பெயருக்கு களங்கம் ஏற்படுத்துவதே எதிர்க்கட்சியினரின் நோக்கம் என பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ தெரிவித்துள்ளார்.

கொரோனா  வைரஸ் தொற்றை  கட்டுப்படுத்துவதற்கு   எடுக்கப்பட்ட நடவடிக்கைகள் தொடர்பில்  உலக  நாடுகளுடன் ஒப்பிடுகையில் இலங்கை  முன்னிலை வகிப்பதாகவும் பிரதமர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ விடுத்துள்ள அறிக்கையில்  இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இவ்வாறான ஒரு  சூழ்நிலையில் பொதுத் தேர்தல் நடாத்தப்படுமாயின் அது எதிர்க்கட்சியினருக்கு பாதகமாக அமையும்  எனவும் பிரதமர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

இந்த நிலையில்   பழைய நாடாளுமன்றத்தை மீண்டும்   கூட்டுவதற்கான முயற்சிகளை முன்னெடுத்துள்ள எதிர்கட்சியினர் , இதனூடாக   அரசியல் இலாபம்  ஈட்ட முற்படுவதாகவும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்.

நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டதன்  பின்னர்  நாட்டின் தேவைகளுக்கு நிதி  செலவிடுவதற்கு ஜனாதிபதிக்கு அதிகாரம் இல்லை என எதிர்கட்சினர் விசனம் தெரிவித்துள்ளதாகவும் பிரதமர் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

எவ்வாறாயினும் அரசியலமைப்பின் பிரகாரம்  நாடாளுமன்றம் கலைக்கப்பட்டதன் பின்னர்    நாடாளுமன்றம் நிதி ஒதுக்கீடு  செய்யதா எந்தவொரு   விடயத்திற்கும்  நிதி ஒதுக்கீடு செய்யும் அதிகாரம்   ஜனாதிக்கு வழங்கப்பட்டுள்ளதாக பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஷ விடுத்துள்ள அறிக்கையில்  சுட்டிக்காட்டியுள்ளார்

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜெனிவா அழுத்தங்களுக்கு தயாராகும் இலங்கை அரசாங்கம்…!

எதிர்வரும் ஜெனிவா மனிதவுரினைகள் கூட்டத்தொடரில் இலங்கைக்கு எதிராக பாரிய அழுத்தங்கள் மேற்கொள்ளப்படுவதறடகான முயற்ச்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ்.பி.திஸாநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர்கள் சந்திப்பில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே...

முக்கிய அமைச்சரின் PCR முடிவு வெளியானது…!

கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸிற்கு முன்னெடுக்கபட்ட கொரோனா PCR பரிசோதனை முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளன. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. மேலும், கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸ்...

பவித்ரா உள்ளிட்ட 353 பேருக்கு இன்று தொற்று உறுதி – முழு விபரம் உள்ளே..!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானமேலும் 353 பேர் அடையாளம் கா ணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோய் தடுப்பு பிரிவு குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 57 ஆயிரத்து 216ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதன்படி, தொற்றுக்குள்ளான...

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

Developed by: SEOGlitz