மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தன்மீதான குற்றச்சாட்டு தொடர்பில் கரு ஜயசூரிய விளக்கம்

- Advertisement -

தான் பொலிஸ் ஆணைக்குழுவுக்கு அழுத்தம் கொடுப்பதாக வெளியான போலி செய்தி தொடர்பில், சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கவுள்ளதாக முன்னாள் சபாநாயகர் கருஜயசூரிய தெரிவித்துள்ளார்.

ஊடங்களுக்கு இன்று விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பொன்றிலேயே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

நான் பொலிஸ் ஆணைக்குழுவுக்கு அழுத்தம் கொடுத்ததாக ஊடகங்களில் வெளியான செய்தி போலியானதோடு இட்டுக்கட்டப்பட்ட செய்தியாகும் என பொலிஸ் ஆணைக்குழுவே உரிய நிறுவனங்களுக்கு கூறியது. சுயாதீன ஆணைக்குழுவுக்கும் நான் தலைமைதாங்குகின்ற அரசியலமைப்பு சபை மீதும், மக்கள் மீது உள்ள நம்பிக்கையை சீர்குலைப்பதற்கு அவர்களுக்கு தேவையாக இருந்தது.இந்த நாட்டில் ஜனநாயகத்தை பாதுகாப்பதற்காக இந்த இரண்டு தரப்புக்களால் மிகவும் முக்கியமான பணிகள் முன்னெடுக்கப்படுகின்றன.இதனை நாசகார அரசியல் செயற்பாடாக நான் பார்க்கின்றேன்.இந்த நிலையில் எமது நாட்டின் நன்மைக்காக அதற்கு பதிலளிப்பது அத்தியவசியமாகும் என நான் நம்புகின்றேன்.இது தொடர்பில் சட்ட நடவடிக்கைகளையும் எடுக்கவுள்ளேன்.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக்கட்டுப்பாடு குறித்து இராணுவத் தளபதி சற்றுமுன்னர் விடுத்த அறிவிப்பு

இன்று நள்ளிரவு 12 மணி முதல் எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி நள்ளிரவு வரை மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்படும் என இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் ஷவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், இந்த கட்டுப்பாடுகள்...

மூன்று மாத குழந்தையையும் ஆட்கொண்டது கொரோனா

நாட்டில் கொரோனா தொற்று காரணமாக நேற்றைய தினம் மேலும் 26 உயிரிழப்புகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அவர்களில் வத்தேகம பகுதியைச் சேர்ந்த மூன்று மாத குழந்தையொன்றும் உள்ளடங்குவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. கண்டி தேசிய வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த...

பஸ் மற்றும் ரயில் சேவைகள் இடைநிறுத்தம் – முழுமையான தகவல் உள்ளே

பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், மாகாணங்களுக்கு இடையிலான ரயில் சேவைகள் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன ரயில்வே திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, மாகாணங்களுக்குள் மாத்திரமே ரயில் சேவைகள் முன்னெடுக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை,இலங்கை போக்குவரத்து...

நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் முடக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதன்படி, மாத்தறை மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட உயன்வத்த மற்றும் உயன்வத்த வடக்கு ஆகிய கிராம சேவகர் பிரிவுகள் இன்று காலை முதல் உடன்...

எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை பயணக்கட்டுப்பாடு – சற்று முன்னர் வெளியான செய்தி

அனைத்து மாகாணங்களுக்குமிடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதிக்க தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை இவ்வாறு பயணக்கட்டுப்பாடு விதிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய அனைத்து மாகாணங்களுக்குமடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதித்தல், மக்கள்...

Developed by: SEOGlitz