மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தன்மீதான குற்றச்சாட்டு தொடர்பில் கரு ஜயசூரிய விளக்கம்

- Advertisement -

தான் பொலிஸ் ஆணைக்குழுவுக்கு அழுத்தம் கொடுப்பதாக வெளியான போலி செய்தி தொடர்பில், சட்ட நடவடிக்கை எடுக்கவுள்ளதாக முன்னாள் சபாநாயகர் கருஜயசூரிய தெரிவித்துள்ளார்.

ஊடங்களுக்கு இன்று விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பொன்றிலேயே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார்.

- Advertisement -

நான் பொலிஸ் ஆணைக்குழுவுக்கு அழுத்தம் கொடுத்ததாக ஊடகங்களில் வெளியான செய்தி போலியானதோடு இட்டுக்கட்டப்பட்ட செய்தியாகும் என பொலிஸ் ஆணைக்குழுவே உரிய நிறுவனங்களுக்கு கூறியது. சுயாதீன ஆணைக்குழுவுக்கும் நான் தலைமைதாங்குகின்ற அரசியலமைப்பு சபை மீதும், மக்கள் மீது உள்ள நம்பிக்கையை சீர்குலைப்பதற்கு அவர்களுக்கு தேவையாக இருந்தது.இந்த நாட்டில் ஜனநாயகத்தை பாதுகாப்பதற்காக இந்த இரண்டு தரப்புக்களால் மிகவும் முக்கியமான பணிகள் முன்னெடுக்கப்படுகின்றன.இதனை நாசகார அரசியல் செயற்பாடாக நான் பார்க்கின்றேன்.இந்த நிலையில் எமது நாட்டின் நன்மைக்காக அதற்கு பதிலளிப்பது அத்தியவசியமாகும் என நான் நம்புகின்றேன்.இது தொடர்பில் சட்ட நடவடிக்கைகளையும் எடுக்கவுள்ளேன்.

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

SL v IND: இந்திய அணியை 4 விக்கெட்டுகளினால் வீழ்த்தியது இலங்கை…!

இந்திய அணிக்கு எதிரான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டியில் இலங்கை அணி 4 விக்கெட்டுகளினால் வெற்றி பெற்றுள்ளது. இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய இந்திய அணி 20 ஓவர்கள் நிறைவில் 5 விக்கெட் இழப்புக்கு...

ஜப்பானிலிருந்து ஒரு தொகை Astrazeneca தடுப்பூசிகள் நாட்டுக்கு வரவுள்ளது.

ஜப்பானின் நிதியுதவியில் இலங்கைக்கு வழங்கப்படவுள்ள Astrazeneca தடுப்பூசிகள் எதிர்வரும் நாட்களில் நாட்டுக்கு கிடைக்கும் என எதிர்பார்ப்பதாக சுகாதார அமைச்சு தெரிவிக்கின்றது. ஒலிம்பிக் போட்டிகள் காரணமாக இலங்கையை அண்மித்த பிராந்தியங்களுக்கு விமானங்கள் வருகை தருவதில்லை என...

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல் இரத்தினபுரியில் கண்டுபிடிப்பு

உலகின் மிகப் பெரிய மாணிக்கக் கல்லொன்று இலங்கையில் தற்செயலான முறையில் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இரத்தினபுரி பகுதியில் நபர் ஒருவர் தனது வீட்டுக்காக கிணறு தோண்டிய போது இந்த மாணிக்கக் கல் கண்டுபிடிக்கப்பட்டுள்ளது. வெளிர் நீல நிறத்திலான...

இலங்கை – இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைப்பு

இலங்கை மற்றும் இந்திய அணிகளுக்கு இடையிலான இரண்டாவது இருபதுக்கு 20 போட்டி ஒத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளது. இன்று இரவு 8 மணிக்கு குறித்த போட்டி ஆரம்பமாகவிருந்த நிலையிலேயே இந்த விடயம் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இந்திய அணி வீரர் ஒருவர்...

சிறுவர் பணியாளர்களை கண்டறியும் நடவடிக்கை முன்னெடுப்பு!

வீட்டு பணியாளர்களாக பணிபுரியும் 16 வயதுக்குட்பட்ட சிறுவர்களை  கண்டறியும் வகையில் பொலிஸாரினால் விசேட நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் கடந்த சில நாட்களில் பதிவு செய்யப்பட்ட சம்பவங்களை  அடிப்படையாகக் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை...

Developed by: SEOGlitz