மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்திய மற்றும் அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கிடையில் திட்டமிடப்பட்டுள்ள  5 டெஸ்ட் தொடர் இந்த ஆண்டு இடம்பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் இல்லை- கங்குலி

- Advertisement -

இந்திய மற்றும் அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கிடையில் திட்டமிடப்பட்டுள்ள  5 டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டிகளைக் கொண்ட டெஸ்ட்  தொடர்  இந்த ஆண்டு இடம்பெறுவதற்கான வாய்ப்புகள் இல்லை என்று இந்திய கிரிக்கட் கட்டுப்பாட்டு சபையின் தலைவர் Sourav Ganguly தெரிவித்துள்ளார்.

இந்திய மற்றும் அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கிடையில் 5 டெஸ்ட் போட்டிகளைக் கொண்ட  தொடரொன்றினை நடத்த  திட்டமிட்டுள்ளதாக அவுஸ்திரேலியா கிரிக்கட்  சபையின் தலைமை நிறைவேற்று  அதிகாரி kevin roberts தெரிவித்திருந்தார்.

- Advertisement -

கொரோனா தொற்று அதிகரித்து வரும் நிலையில் இந்திய மற்றும் அவுஸ்திரேலிய அணிகளுக்கிடையில் திட்டமிடப்பட்டுள்ள குறித்த  5 டெஸ்ட் கிரிக்கட் போட்டிகளைக் கொண்ட தொடரை  இந்த வருடம் நடத்துவதற்கு சாத்தியமில்லை என்று கங்குலி தெரிவித்துள்ளார்.

இந்த ஆண்டிற்கான இந்தியா மற்றும் அவுஸ்திரேலியா கிரிக்கட் அணிகளுக்கு இடையிலான 4 டெஸ்ட் மற்றும் 3 ஒரு நாள் ஆட்டங்கள்   இடம்பெறுவது சந்தேகத்திற்கிடமாக அமைந்துள்ளது,

இந்த நிலையில் குறித்த தொடர்கள் இடம்பெறாத பட்சத்தில் அவுஸ்திரேலியா கிரிக்கட் சபைக்கு  சுமார் 196 மில்லியன் டொலர் நஷ்டம் ஏற்பட வாய்ப்புள்ளதாக அவுஸ்திரேலியா  விளையாட்டு துறை அமைச்சர் Richard Colbeck தெரிவித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ரஞ்சன் சிறைதண்டனை விவகாரம்: இலங்கை அரசியலமைப்பை மீறும் செயற்பாடு!

நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ரஞ்சன் ராமநாயக்கவுக்கு வழங்கப்பட்டுள்ள கடூழீய சிறைத்தண்டனை சிவில் மற்றும் அரசியல் உரிமைகளுக்கான சர்வதேச பிரகடனத்தை மீறுவதாக அமைந்துள்ளதாக ஆசிய மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழு தெரிவிக்கின்றது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கிற்கு வழங்கப்படும் நீண்டகால...

நாளை மறுதினம் முதல் தமது நாட்டிற்கான அனைத்து பயண எல்லைகளையும் மூட பிரித்தானியா தீர்மானம்!

எதிர்வரும் 18 ஆம் திகதி முதல்  தமது நாட்டுக்கான அனைத்து பயண எல்லைகளையும் மூடவுள்ளதாக இங்கிலாந்து பிரதமர் போரிஸ் ஜொன்சன் தெரிவித்துள்ளார். இங்கிலாந்தில் பரவிவரும் புதிய வகை கொரோனா வைரஸ் காரணமாக இந்த நடவடிக்கை...

அடுத்த நான்கு ஆண்டுகளில் ஏற்படவுள்ள பாரிய மாற்றம்: பிரதமர் விளக்கம்!

அடுத்த நான்கு ஆண்டுகளில் மாணிக்கக் கல் மற்றும் தங்க ஆபரணத் துறையின் ஊடாக, ஐந்து பில்லியன் அமெரிக்க டொலர் நிதியை அந்நிய செலாவணியாக பெற எதிர்பார்ப்பதாக பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்ஸ தெரிவிக்கின்றார். மஹிந்த ராஜபக்ஸ...

எமது நாட்டில் மாத்திரமே தேசிய சொத்துக்கள் விற்பனை செய்யப்படுகிறது: மக்கள் விடுதலை முன்னணி குற்றச்சாட்டு!

உலகின் ஏனைய நாடுகளில் தேசிய சொத்துக்கள் பாதுகாக்கப்படுகின்ற நிலையில் எமது நாட்டில் மாத்திரமே தேசிய சொத்துக்கள் விற்பனை செய்யப்படுவதாக மக்கள் விடுதலை முன்னணி தெரிவித்துள்ளது. கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைத்த முன்னாள் ஊவா மாகாணசபை...

துறைமுக விவகாரம்: வர்த்தக அமைச்சர் விடுத்துள்ள விசேட அறிவிப்பு!

நாட்டின் அபிவிருத்தி தொடர்பில் புரிந்துணர்வு இல்லாதவர்கள் துறைமுக விவகாரம் குறித்து விமர்சனங்களை முன்வைப்பதாக அமைச்சர் பந்துல குணவர்தன தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். CAPITAL NEWS · 709920

Developed by: SEOGlitz