மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவில் 4 ஆவது தடவையாக நாடளாவிய முடக்க செயற்பாடுகள் அமுல்

- Advertisement -
இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று தொடர்ந்தும் அதிகரித்து வருவதையடுத்து நாடாளாவிய முடக்க செயற்பாடுகளை 4 ஆவது தடவையாக நீடிக்க இந்திய அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது.
இதனடிப்படையில் இந்திய அரசாங்கம்  நாடாளாவிய முடக்க செயற்பாடுகளை எதிர்வரும் மே மாதம் 31 ஆம் திகதி வரை நீட்டிக்க தீர்மானித்துள்ளதாக இந்திய இடர்முகாமைத்துவ அதிகாரசபை இன்று அறிவித்துள்ளது.

முன்னதாக, கொரொனா தொற்று காரணமாக அதிகம் பாதிக்கப்பட்டுள்ள மகாராஷ்ட்ரா மற்றும் தமிழகத்தில் அமுலில் உள்ள ஊரடங்கை எதிர்வரும் மே 31 ஆம் திகதி வரை நீடிப்பதற்கு குறித்த மாநிலங்கள் தீர்மானித்துள்ளதாக அந்த நாட்டு ஊடகங்கள் தெரிவித்திருந்தன.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்தியா நாடாளாவிய முடக்க செயற்பாடுகளை மீண்டும் அமுல்படுத்தியுள்ளதாக இந்திய அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது

- Advertisement -

இதேவேளை இந்தியாவில் கொரோனா தொற்று காரணமாக கடந்த மணித்தியாலங்களில் 40 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக இந்திய சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

மேலும்  இந்தியாவில் கொரோனா தொற்று காரணமாக  கடந்த மணித்தியாலங்களில் ஆயிரத்து 591 பேர் புதிதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்தியாவில் கொரோனா தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 92 ஆயிரத்து 239 ஆக உயர்வடைந்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஐ.நா. மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவினால் முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை மறுத்த இலங்கை!

கொரோனா தொற்றினால் உயிரிழக்கும் நபர்களின் விவகாரத்தில், இலங்கை அரசாங்கம் இனவாத ரீதியாக செயற்படுவதாக, ஐக்கிய நாடுகளின் மனித உரிமைகள் ஆணைக்குழுவினால் முன்வைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டை இலங்கை அரசாங்கம் மறுத்துள்ளது. அமைச்சரவை முடிவுகளை அறிவிக்கும் இன்றைய  ஊடகவியலாளர்...

குடியரசு தினத்தில் 50 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட உழவு இயந்திரங்களுடன் விவசாயிகள் பேரணி – பொலிஸார் கண்ணீர் புகைப் பிரயோகம்

இந்தியாவின் - டெல்லி மாநிலத்தில் 50 ஆயிரத்திற்கும் மேற்பட்ட உழவு இயந்திரங்களைக் கொண்டு விவசாயிகளால் பாரிய எதிர்ப்புப் பேரணியொன்று முன்னெடுக்கப்பட்டுள்ளது. இந்தியாவில் அறிமுகப்படுத்தப்பட்டுள்ள வேளாண்மை சட்டத்தை எதிர்த்தும், அதானி உள்ளிட்ட நிறுவனங்களின் செயற்பாடுகளுக்கு எதிர்ப்புத்...

ஐ.தே.க தேசிய அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்து விலக நவீன் தயார்..!

ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தேசிய அமைப்பாளர் பதவியிலிருந்து விலகுவதற்கு, முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் நவீன் திஸாநாயக்க விருப்பம் தெரிவித்துள்ளார். ஐக்கிய தேசிய கட்சியின் தலைவர் ரணில் விக்ரமசிங்கவுக்கு அனுப்பிவைத்துள்ள கடிதத்திலேயே, அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். இதன்படி,...

நாட்டில் நேற்று மாத்திரம் 843 பேருக்கு தொற்று உறுதி – கொழும்பு மாவட்டத்தில் மாத்திரம் 50 வீதத்திற்கும் அதிகளவானோர் பதிவு

நாட்டில் நேற்றைய தினம் அடையாளம் காணப்பட்ட கொரோனா தொற்றாளர்களில் 50 வீதத்திற்கும் அதிகளவானவர்கள் கொழும்பு மாவட்டத்தில் பதிவாகியுள்ளனர். இதன்படி, நேற்றைய தினம் 843 கொரோனா தொற்றாளர்கள் அடையாளம் காணப்பட்ட நிலையில், அதில் 480 பேர்...

ரஞ்சனை அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு மாற்ற நடவடிக்கை!

நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்கவை, அங்குனுகொலபெலஸ்ஸ சிறைச்சாலைக்கு  அனுப்பிவைக்க நடவடிக்கை எடுக்கப்பட்டுள்ளதாக சிறைச்சாலைகள் திணைக்களம் தெரிவித்துள்ளது. நீதிமன்ற அவமதிப்பு வழக்கில் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ள ரஞ்சன் ராமநாயக்க, நீர்கொழும்பு பல்லன்சேன தனிமைப்படுத்தல்...

Developed by: SEOGlitz