மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

இந்தியாவில் 4 ஆவது தடவையாக நாடளாவிய முடக்க செயற்பாடுகள் அமுல்

- Advertisement -
இந்தியாவில் கொரோனா வைரஸ் தொற்று தொடர்ந்தும் அதிகரித்து வருவதையடுத்து நாடாளாவிய முடக்க செயற்பாடுகளை 4 ஆவது தடவையாக நீடிக்க இந்திய அரசாங்கம் தீர்மானித்துள்ளது.
இதனடிப்படையில் இந்திய அரசாங்கம்  நாடாளாவிய முடக்க செயற்பாடுகளை எதிர்வரும் மே மாதம் 31 ஆம் திகதி வரை நீட்டிக்க தீர்மானித்துள்ளதாக இந்திய இடர்முகாமைத்துவ அதிகாரசபை இன்று அறிவித்துள்ளது.

முன்னதாக, கொரொனா தொற்று காரணமாக அதிகம் பாதிக்கப்பட்டுள்ள மகாராஷ்ட்ரா மற்றும் தமிழகத்தில் அமுலில் உள்ள ஊரடங்கை எதிர்வரும் மே 31 ஆம் திகதி வரை நீடிப்பதற்கு குறித்த மாநிலங்கள் தீர்மானித்துள்ளதாக அந்த நாட்டு ஊடகங்கள் தெரிவித்திருந்தன.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்தியா நாடாளாவிய முடக்க செயற்பாடுகளை மீண்டும் அமுல்படுத்தியுள்ளதாக இந்திய அரசாங்கம் தெரிவித்துள்ளது

- Advertisement -

இதேவேளை இந்தியாவில் கொரோனா தொற்று காரணமாக கடந்த மணித்தியாலங்களில் 40 பேர் உயிரிழந்துள்ளதாக இந்திய சுகாதார அமைச்சு தெரிவித்துள்ளது.

மேலும்  இந்தியாவில் கொரோனா தொற்று காரணமாக  கடந்த மணித்தியாலங்களில் ஆயிரத்து 591 பேர் புதிதாக அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர்.

இதனைத்தொடர்ந்து இந்தியாவில் கொரோனா தொற்று காரணமாக பாதிக்கப்பட்டோரின் எண்ணிக்கை 92 ஆயிரத்து 239 ஆக உயர்வடைந்துள்ளமை சுட்டிக்காட்டத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

மாவையின் தலைமைத்துவ பலவீனமே தேர்தலில் பின்னடைவை ஏற்படுத்தியது : சிவகரன்!

மாவை சேனாதிராஜாவினுடைய தலைமைத்துவ பலவீனமே இன்று தேர்தலில் பாரிய தாக்க நிலையை ஏற்படுத்தியுள்ளதாக தமிழ் தேசிய வாழ்வுரிமை இயக்கத்தின் தலைவர் வி.எஸ்.சிவகரன் தெரிவித்துள்ளார். மன்னாரில் இன்று  இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு கருத்து...

நாடாளுமன்ற அமர்வை எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஆரம்பிக்கத் தீர்மானம்!

இலங்கை ஜனநாயக சோசலிச குடியரசின் 9 ஆவது நாடாளுமன்றத்தின் கன்னி அமர்வை எதிர்வரும் 20 ஆம் திகதி ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ தலைமையில் ஆரம்பிப்பதற்கு திட்டமிடப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, அமர்வு ஆரம்பமாகும் நேரம் குறிப்பிடப்பட்ட வர்த்தமானி...

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினரின் மகனுக்கு பிணை

முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மேர்வின் சில்வாவின் மகன் மாலக்க சில்வாவிற்கு பிணை வழங்கப்பட்டுள்ளது நபர் ஒருவரை பணம் கேட்டு அச்சுறுத்தியமை மற்றும் நபர் ஒருவருக்கு கொலை அச்சுறுத்தல் விடுத்தமை உள்ளிட்ட குற்றச்சாட்டுக்களில் மாலக்க சில்வா...

புதிய அமைச்சரவைக் கூட்டத்தில் விசேட கவனஞ் செலுத்த வேண்டியவை!

புதிய அமைச்சரவைக் கூட்டத்தின் போது, இரண்டு விடயங்கள் குறித்து விசேட கவனஞ் செலுத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, அரசியலமைப்பு சீர்திருத்தம் மற்றும் புதிய வரவு செலவுத் திட்டத்தை நாடாளுமன்றத்தில் முன்வைப்பது தொடர்பான விடயங்களுக்கே முன்னுரிமை வழங்கப்படவுள்ளதாக...

நாட்டில் கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றிலிருந்து குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை 2 ஆயிரத்து 638 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 16 பேர் குணமடைந்ததை அடுத்து இந்த அதிகரிப்பு ஏற்பட்டுள்ளது. மேலும் நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானவர்களின் எண்ணிக்கை 2...