மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

அடையாள அட்டை நடைமுறை குறித்து வெளியான தகவல்! UPDATE

- Advertisement -

ஊரடங்கு சட்டமானது நடைமுறைப்படுத்தப்பட்டுள்ள  பகுதிகளுக்கு மாத்திரமே அடையாள அட்டை இறுதி இலக்க நடைமுறை அமுலில் இருக்குமென அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஜனாதிபதி ஊடக பிரிவு விடுத்துள்ள அறிக்கை ஒன்றிலேயே இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

ஊரடங்கு தளர்த்தப்படும் பகுதிகளுக்கு இந்த நடைமுறை செயற்படுத்தப்படமாட்டாதென  ஜனாதிபதி ஊடக பிரிவு விடுத்துள்ள அறிக்கையில் சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது.

பொதுமக்கள் அதிகமாக ஒன்று கூடுவதை தடுக்கும் வகையில், அடையாள அட்டை இறுதி இலக்க நடைமுறை அறிமுகப்படுத்த பட்டிருந்தது.

இதேவேளை கொரோனா தொற்று அபாய வலயமாக அறிவிக்கப்பட்டுள்ள பகுதிகளுக்கு பிரவேசிக்கவோ அல்லது வெளிசெல்லவோ அனுமதி வழங்கப்படமாட்டாதெனவும் அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

அடையாள அட்டை நடைமுறை குறித்து வெளியான தகவல்! UPDATE 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

இந்தியன் பிரீமியர் லீக் : Kolkata Knight Riders – Kings XI Punjab இன்று பலப்பரீட்சை!

13 ஆவது இந்தியன் பிரீமியர் லீக் தொடரின் 46 போட்டி இன்று இடம்பெறவுள்ளது. இந்தப் போட்டி ஐக்கிய அரபு ராஜ்ஜியத்தின் Sharjah சர்வதேச விளையாட்டரங்கில் இலங்கை நேரப்படி இரவு 7.30 இற்கு ஆரம்பமாக உள்ளது. இதில்...

ஸ்பெயினில் தேசிய அவசரகால நிலை பிரகடனம்!

கொரோனா வைரஸ் தொற்றிப் பரவலின் இரண்டாவது அலையின் வீரியத்தை  கட்டுப்படுத்தும் வகையில் ஸ்பெயினில் தேசிய அவசரகால நிலை அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. அத்துடன், நேற்றில் இருந்து  இரவு 11 மணி முதல் இன்று காலை 6 மணி...

ஊரடங்கு சட்டவிதிமுறைகளை மீறியவர்கள் கைது!

தனிமைப்படுத்தல் ஊரடங்கு சட்டவிதிமுறைகளை மீறி செயற்பட்ட குற்றச்சாட்டில் கடந்த 24 மணிநேரத்தில் 152 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். பொலிஸ் ஊடகப்பேச்சாளர் பிரதிப்பொலிஸ்மா அதிபர் அஜித் ரோஹன இன்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் இதனை தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன் குறித்த...

அவுஸ்திரேலியாவில் முடக்கச் செயற்பாடுகளில் தளர்வு!

அவுஸ்திரேலியாவில் கொரோனா தடுப்பு கட்டுப்பாட்டு நடவடிக்கைகள் இலகுபடுத்தப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதன்படி மெல்பர்ன் மற்றும் விக்டோரியா ஆகிய மாநிலங்களில் இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. கடந்த மூன்று மாதங்களுக்கு மேற்பட்ட காலப்பகுதியில் கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை குறைந்தளவு...

உற்பத்திப் பொருட்களை புறக்கணிப்பதை நிறுத்துமாறு பிரான்ஸ் கோரிக்கை!

பிரான்ஸ், தனது நாட்டின் உற்பத்திப் பொருட்களை புறக்கணிக்கும் கோரிக்கையை நிறுத்துமாறு மத்திய கிழக்கு நாடுகளை வலியுறுத்தியுள்ளது. இந்த நிலையில், குவைத், ஜோர்தான், சிரியா மற்றும் காசா ஆகிய நாடுகளில் உள்ள சில கடைகளில் பிரான்ஸ்...

Developed by: SEOGlitz