மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

தேர்தல் அலுவலகத்தை தனிமைப்படுத்துவதே ஹூலின் திட்டம் – மகளை ஏன் அழைத்துசென்றார் ஹூல்?

- Advertisement -

தேர்தல் அலுவலகத்தை முழுமையாக தனிமைப்படுத்தவே ரத்னஜீவன் ஹூல் தமது புதல்வியை தேர்தல் அலுவலகத்துக்கு அழைத்து சென்றுள்ளதாக விவசாய அமைச்சர் எஸ்.சந்திரசேன தெரிவித்துள்ளார்.

பொதுஜன பெரமுன அலுவலகத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பிலே அவர் இதனைக் கூறினார்.

- Advertisement -

நாட்டில் தனிமைப்படுத்தல் சட்டத்துக்குமைய ஊரடங்கு பிறப்பிக்கப்பட்டமைக்கு எதிராக சுமந்திரன் நீதிமன்றம் சென்றாலும் அது சட்டரீதியனது என நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்தது,ஆகவே இந்த சட்டரீதியான தனிமைப்படுத்தல் சட்டத்தின் கீழ் ரத்னஜீவன் ஹூலின் புதல்வி வௌிநாட்டிலிருந்து வந்தவுடன் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டார்,தேர்தல் ஆணைக்குழுவில் பொறுப்பு வாய்ந்த ஒருவர் மற்றும் பெரும் தேர்தல் சட்டங்கள் குறித்து பேசும் ஒருவர் சுய தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்த வேண்டிய தமது புதல்வியை தேர்தல் அலுவலகத்துக்கு அழைத்து சென்றுள்ளார், .,இது அவர் தெரியாமல் செய்திருக்க முடியாது,அவர்களுக்கு தற்போது தேர்தலை பிற்போடும் தேவையுள்ளது,நான் தேர்தல் ஆணைக்குழுவின் தலைவர் மற்றும் மறைய உறுப்பினரை குற்றம் சுமத்தவில்லை.அவர்களு்குக  இந்த ஜனநாயக் தேர்தல் முறைமையை பாதுகாக்கும் தேவை  உள்ளது,ஆனால் ரத்னஜீவன் ஹூலின் அண்மைய செயற்பாடுகள் மற்றும் அவரின் கருத்துக்களினால் எமக்கு சந்தேகம் எழுந்துள்ளது,தொடர்ந்தும் சுயதனிமைப்படுத்தலுக்குட்படுத்த வேண்டிய தமது மகளை அலுவலகத்துக்கு அழைத்து சென்று தேர்தல் அலுவலகத்தையே சுய தனிமைப்படுத்தலுக்குட்படுத்த முயற்சிக்கின்றாரா என்ற சந்தேகம் எமக்கு எழுந்துள்ளது ,அந்த சந்தேகம் நியாயமானது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

பயணக்கட்டுப்பாடு குறித்து இராணுவத் தளபதி சற்றுமுன்னர் விடுத்த அறிவிப்பு

இன்று நள்ளிரவு 12 மணி முதல் எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி நள்ளிரவு வரை மாகாணங்களுக்கு இடையிலான பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்படும் என இராணுவத் தளபதி ஜெனரல் ஷவேந்திர சில்வா தெரிவித்துள்ளார். இருப்பினும், இந்த கட்டுப்பாடுகள்...

மூன்று மாத குழந்தையையும் ஆட்கொண்டது கொரோனா

நாட்டில் கொரோனா தொற்று காரணமாக நேற்றைய தினம் மேலும் 26 உயிரிழப்புகள் பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. அவர்களில் வத்தேகம பகுதியைச் சேர்ந்த மூன்று மாத குழந்தையொன்றும் உள்ளடங்குவதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. கண்டி தேசிய வைத்தியசாலையில் சிகிச்சை பெற்று வந்த...

பஸ் மற்றும் ரயில் சேவைகள் இடைநிறுத்தம் – முழுமையான தகவல் உள்ளே

பயணக் கட்டுப்பாடுகள் விதிக்கப்பட்டுள்ள நிலையில், மாகாணங்களுக்கு இடையிலான ரயில் சேவைகள் தற்காலிகமாக இடைநிறுத்தப்பட்டுள்ளன ரயில்வே திணைக்களம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் இந்த விடயம் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இதன்படி, மாகாணங்களுக்குள் மாத்திரமே ரயில் சேவைகள் முன்னெடுக்கப்படும் என அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை,இலங்கை போக்குவரத்து...

நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் உடன் அமுலாகும் வகையில் முடக்கம்

கொரோனா தொற்று பரவல் காரணமாக நாட்டின் மேலும் சில பகுதிகள் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளன. இதன்படி, மாத்தறை மாவட்டத்திற்கு உட்பட்ட உயன்வத்த மற்றும் உயன்வத்த வடக்கு ஆகிய கிராம சேவகர் பிரிவுகள் இன்று காலை முதல் உடன்...

எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை பயணக்கட்டுப்பாடு – சற்று முன்னர் வெளியான செய்தி

அனைத்து மாகாணங்களுக்குமிடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதிக்க தீர்மானம் மேற்கொள்ளப்பட்டுள்ளதாக ஜனாதிபதி ஊடகப்பிரிவு வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. எதிர்வரும் 30 ஆம் திகதி வரை இவ்வாறு பயணக்கட்டுப்பாடு விதிக்கப்படவுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய அனைத்து மாகாணங்களுக்குமடையில் பயணக்கட்டுப்பாடுகளை விதித்தல், மக்கள்...

Developed by: SEOGlitz