மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிமாவட்ட பிரஜைகளை அவர்களின் வசிப்பிடங்களுக்கு அனுப்பிவைப்பதற்கு நடவடிக்கை

- Advertisement -

மேல்மாகாணத்தில் தங்கியுள்ள வெளிமாவட்ட பிரஜைகளை அவர்களின் வசிப்பிடங்களுக்கு  அனுப்பிவைப்பதற்கான நடவடிக்கை இன்று முதல் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளது.

ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டதன் காரணமாக  கொழும்பில் தங்கியிருந்த வெளிமாவட்ட  பிரஜைகள் தங்களின் வசிப்பிடங்களுக்கு செல்லமுடியாத நிலை ஏற்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

இந்த  நிலையில் இதன்  முதற்கட்டமாக கர்ப்பிணித்தாய்மார்,  நீண்டால நோயாளர்கள் உள்ளிட்டவர்கள் இவ்வாறு அனுப்பிவைக்கப்படவுள்ளனர்.

வைத்திய பரிசோதனைக்குட்படுத்தப்பட்டதன் பின்னர்   குறித்த அனைவரும்  பொலிஸ் பாதுகாப்புடன்   இலங்கை போக்குவரத்துக்கு  சபைக்கு சொந்தமான  பேரூந்துகளில்  அழைத்துச் செல்லப்படவுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

மேல்மாகாணத்திற்கு பொறுப்பான  சிரேஷ்ட பிரதி பொலிஸ் மா அதிபர்  தேஷபந்து  தென்னக்கோனின் மேற்பார்வையில்  இந்த நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்படவுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா தொற்றாளர்களின் எண்ணிக்கை சடுதியாக அதிகரிப்பு! சற்றுமுன் வெளியான தகவல்!

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான மேலும் 120 பேர் சற்று முன்னர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். தனிமைப்படுத்தப்பட்டிருந்த மினுவாங்கொடை கொரோனா தொற்றாளர்கள் 37 பேர் மற்றும்  அவர்களுடன் நெருங்கிப் பழகிய 83 பேர் ஆகியோருக்கே இவ்வாறு தொற்று...

சாரா என்ற புலஸ்தினி வழக்கு தொடர்பில் நீதிமன்ற உத்தரவு!

தற்கொலை தாக்குதலுடன் தொடர்புடையதாகக் கூறப்படும் சாரா என்ற புலஸ்தினி எனும் நபர் தொடர்பாக தகவல் வழங்கிய நபரிற்கு விடுக்கப்பட்ட அச்சுறுத்தல் குறித்த வழக்கு, தேவை ஏற்படின் மீண்டும் அழைக்கப்படும் என கல்முனை நீதிமன்ற...

உலக வர்த்தக மையத்தில் ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று!

கொழும்பில் அமைந்துள்ள உலக வர்த்தக மையத்தில் அமைந்துள்ள நிறுவனமொன்றின் ஊழியர் ஒருவருக்கு கொரோனா தொற்று ஏற்பட்டுள்ளமை உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது. இன்றைய தினம் அவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக உலக வர்த்தக மையம் வெளியிட்டுள்ள...

அனைத்து குடும்பங்களுக்கும் 5000 ஆயிரம் ரூபா வழங்கப்பட வேண்டும்- சாள்ஸ் நிர்மலநாதன்

அரசாங்கத்தினால் வழங்கப்படும் 5 ஆயிரம் ரூபா கொடுப்பனவு நாட்டில் தனிமைப்படுத்தலுக்கு உட்படுத்தப்பட்டுள்ள அனைத்து குடும்பங்களுக்கும் வழங்கப்பட வேண்டுமென நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் சாள்ஸ் நிர்மலநாதன் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். நாடாளுமன்றத்தில் இன்று உரையாற்றும் போதே  அவர் இவ்வாறு...

அரசாங்கம் மீது குற்றம் சுமத்திய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்!

ரிஷாட் பதியுதீனின் பெயரைப் பயன்படுத்தி அரசாங்கம் நாட்டில் பல்வேறு விடயங்களை மறைத்து வருவதாக அகில இலங்கை மக்கள் காங்கிரஸின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் முஷாரப் தெரிவித்துள்ளார் நாடாளுமன்றில் இன்று உரையாற்றிய போதே அவர் இதனைக் கூறியுள்ளார், CAPITAL...

Developed by: SEOGlitz