மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

வெளிமாவட்ட பிரஜைகளை அவர்களின் வசிப்பிடங்களுக்கு அனுப்பிவைப்பதற்கு நடவடிக்கை

- Advertisement -

மேல்மாகாணத்தில் தங்கியுள்ள வெளிமாவட்ட பிரஜைகளை அவர்களின் வசிப்பிடங்களுக்கு  அனுப்பிவைப்பதற்கான நடவடிக்கை இன்று முதல் முன்னெடுக்கப்படவுள்ளது.

ஊரடங்கு சட்டம் அமுல்படுத்தப்பட்டதன் காரணமாக  கொழும்பில் தங்கியிருந்த வெளிமாவட்ட  பிரஜைகள் தங்களின் வசிப்பிடங்களுக்கு செல்லமுடியாத நிலை ஏற்பட்டிருந்தமை குறிப்பிடத்தக்கது.

- Advertisement -

இந்த  நிலையில் இதன்  முதற்கட்டமாக கர்ப்பிணித்தாய்மார்,  நீண்டால நோயாளர்கள் உள்ளிட்டவர்கள் இவ்வாறு அனுப்பிவைக்கப்படவுள்ளனர்.

வைத்திய பரிசோதனைக்குட்படுத்தப்பட்டதன் பின்னர்   குறித்த அனைவரும்  பொலிஸ் பாதுகாப்புடன்   இலங்கை போக்குவரத்துக்கு  சபைக்கு சொந்தமான  பேரூந்துகளில்  அழைத்துச் செல்லப்படவுள்ளதாக பொலிஸார் தெரிவித்துள்ளனர்.

மேல்மாகாணத்திற்கு பொறுப்பான  சிரேஷ்ட பிரதி பொலிஸ் மா அதிபர்  தேஷபந்து  தென்னக்கோனின் மேற்பார்வையில்  இந்த நடவடிக்கை முன்னெடுக்கப்படவுள்ளது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி விமான நிலையங்கள் திறக்கப்படுமா?

எதிர்வரும் 21ஆம் திகதி நாட்டின் விமான நிலையங்கள் திறக்கப்பட உள்ள நிலையில், சுற்றுலாப் பயணிகளுக்கான சுகாதார நடைமுறைகளை சுற்றுலாத்துறை அமைச்சு வெளியிட்டுள்ளது. இதன்படி, அனைத்து நாடுகளினதும் சுற்றுலா பயணிகள் நாட்டுக்கு வருகை தர முடியும்...

அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி ஆர்ப்பாட்டம்..!

நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரியை பதவி நீக்குமாறு கோரி இன்றைய தினம் கண்டியில் ஆர்ப்பாட்டமொன்று மேற்கொள்ளப்படவுள்ளது. சட்டத்தரணிகளை சிரேஷ்ட பொலிஸ் அதிகாரிகளாக நியமிக்க நீதி அமைச்சர் அலி சப்ரி அமைச்சரவை பத்திரம் முன்வைத்துள்ளமையை கண்டித்து...

தாதியர்களுக்கான பட்டம் தொடர்பில் கல்வி அமைச்சர் விடுத்த விசேட அறிவித்தல்!

பல்கலைக்கழக மானியங்கள் ஆணைக்குழு சட்டத்தில் இந்த வருடம் திருத்தம் ஏற்படுத்தப்படவுள்ளதாக கல்வி அமைச்சர் ஜீ.எல். பீரிஸ் தெரிவித்துள்ளார். கல்வி அமைச்சில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர் சந்திப்பில் கலந்து கொண்டு உரையாற்றிய போதே அவர் இவ்வாறு...

சீரற்ற வானிலை காரணமாக 50 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிப்பு!

நாட்டின் பல்வேறு பகுதிகளில் நிலவிவரும் சீரற்ற வானிலை காரணமாக,  50 ஆயிரத்துக்கும் மேற்பட்டவர்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக அனர்த்த முகாமைத்துவ மத்திய நிலையம் குறிப்பிட்டுள்ளது. இதன்படி, கிழக்கு மாகாணத்திலேயே அதிக பாதிப்புகள் ஏற்பட்டுள்ளதாக சுட்டிக்காட்டப்பட்டுள்ளது. இதற்கமைய, கிழக்கு மாகாணத்தில்...

நாட்டின் இன்றைய வானிலை…!

நாட்டின் பல பாகங்களில் இன்றும் மழையுடனான வானிலை நிலவும் என வளிமண்டளவியல் திணைக்களம் அறிவித்துள்ளது. இதன்படி வடக்கு, வடமத்திய, கிழக்கு மற்றும் ஊவா மாகாணங்களிலும், மாத்தளை மற்றும் அம்பாந்தோட்டை ஆகிய மாவட்டங்களிலும் மழையுடனான வானிலை...

Developed by: SEOGlitz