மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா தொடர்பான செய்திகளை உடனுக்குடன் அறிந்துகொள்ள CAPITAL உடன் இணைந்து கொள்ளுங்கள்

- Advertisement -

உடனுக்குடன் பதிவாகும் கொரோனா தொடர்பான செய்திகள்
அனைத்தையும் உண்மைத் தரவுகளுடனும் விரிவான தகவல்களுடனும் அறிந்துகொள்ள…

WWW.CAPITALNEWS.LK எனும் எமது இணையத்தனூடாகவும், CAPITAL NEWS FACEBOOK பக்கத்தினூடாகவும்

- Advertisement -

விரைவானதும், விரிவானதுமான செய்திகளை உண்மைத்தன்மையுடன் அறிந்து கொள்ள
கெப்பிட்டல் செய்திகள்.

 

உடனுக்குடன் பதிவாகும் கொரோனா தொடர்பான செய்திகளை அறிந்துகொள்ள www.capitalnews.lk

உடனுக்குடன் பதிவாகும் கொரோனா தொடர்பான செய்திகள்அனைத்தையும் உண்மைத் தரவுகளுடனும் விரிவான தகவல்களுடனும் அறிந்துகொள்ள… WWW.CAPITALNEWS.LK எனும் எமது இணையத்தனூடாகவும், CAPITAL NEWS FACEBOOK பக்கத்தினூடாகவும் விரைவானதும், விரிவானதுமான செய்திகளை உண்மைத்தன்மையுடன் அறிந்து கொள்ளகெப்பிட்டல் செய்திகள்.#Corona #COVID19 #CoronavirusPandemic #coronavirus #quarantine #COVID19outbreak #CoronaVirusUpdate #CoronaLK #LK #LKA #CapitalNewsLK #CapitalFM

Posted by Capital News on Monday, May 4, 2020

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோர்கள் எண்ணிக்கை 10 ஆயிரத்தை கடந்தது…

நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோர் மேலும் 314 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். இராணுவ தளபதி ஷவேந்திர சில்வா இதனைத் தெரிவித்துள்ளார். அத்துடன் நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 10 ஆயிரத்து 105 ஆக அதிகரித்துள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

பாகிஸ்தான் – சிம்பாவே அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி!

பாகிஸ்தான் மற்றும் சிம்பாவே ஆகிய அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது ஒருநாள் கிரிக்கெட் போட்டி தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது. இதன்படி, இந்த போட்டியில் முதலில் துடுப்பெடுத்தாடிய பாகிஸ்தான் அணி, 50 ஓவர்கள் நிறைவில் 8 விக்கெட்டுக்களை...

துருக்கியின் ஏஜியன் கடற்பரப்பில் பாரிய நிலநடுக்கம்!

கிரேக்க தீவான சமோஸின் வடக்கேயும், துருக்கியின் ஏஜியன் கடற்பரப்பை அண்மித்த பகுதியில் சக்கிவாய்ந்த நிலநடுக்கம் ஏற்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க புவியியல் ஆய்வு மையம் இதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளதாக சர்வதேச ஊடகங்கள் தெரிவித்துள்ளன. ஏஜியன் கடற்பரப்பை அண்மித்த பகுதியில் 7.0...

தமிழர்களின் பிரச்சினைகள் நீர்த்துப்போகும்: த.தே.க கருத்து!

எதிர்வரும் மனித உரிமை பேரவையில் தீர்மானமொன்று எட்டப்படாவிட்டால் தமிழர்களின் பிரச்சினைகள் நீர்த்துப்போகுமென தமிழ்த் தேசியக் கட்சியின் செயலாளர் நாயகம் எம்.கே.சிவாஜிலிங்கம் தெரிவித்துள்ளார். யாழ்.ஊடக அமையத்தில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகச்சந்திப்பில் கருத்து தெரிவிக்கும் போதே அவர்...

கம்பஹாவில் தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ளவர்களுக்கு விசேட சலுகை!

கம்பஹா மாவட்டத்தில், வீடுகளிலேயே சுய தனிமைப்படுத்தப்பட்டுள்ள குடும்பங்களுக்கு 10 ஆயிரம் ரூபா பெறுமதியான உணவுப் பொதிகள் வழங்கப்படவுள்ளன. இதன்படி, இந்த நடவடிக்கை நாளை முதல் ஆரம்பிக்கப்படும் என கம்பஹா மாவட்ட செயலாளர் சுனில் ஜயலத்...

Developed by: SEOGlitz