மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

ICC டெஸ்ட் மற்றும் T20 தரவரிசையில் அவுஸ்திரேலியா முதலிடம்

- Advertisement -

ICC  டெஸ்ட் தரவரிசையில் 2016 ஆம் ஆண்டு ஒக்டோபர் முதல் முதலிடத்தில் வகித்து வந்த இந்திய கிரிக்கட் அணி 4 ஆண்டுகளுக்கு பின்பு அதனை இழந்துள்ளது.

இதனடிப்படையில்  ICC  டெஸ்ட் தரவரிசையில் அவுஸ்திரேலியா கிரிக்கட் அணி முதலிடத்தை பெற்றுக்கொண்டுள்ளது.

- Advertisement -

கடந்த ஆண்டு மே மாதம் முதல் இடம்பெற்ற அனைத்து போட்டிகளிலும் சிறப்பாக விளையாடி 116 புள்ளிகளுடன் அவுஸ்திரேலியாஆண்கள் கிரிக்கட் அணி இந்தியாவின் முதலிடத்தை தட்டிப்பறித்துள்ளது.

இதனைத்தொடர்ந்து இரண்டாம் இடத்தில் 115 புள்ளிகளுடன் நியூஸிலாந்தும் 114 புள்ளிகளுடன் இந்தியா மூன்றாம் இடத்திலும் உள்ளன.

மேலும் 91 புள்ளிகளுடன் இலங்கை ஐந்தாம் இடத்திலும் 86 புள்ளிகளுடன் பாக்கிஸ்தான் 7ஆம் இடத்திலும் ICC  டெஸ்ட் தரவரிசையில் இடம்பெற்றுள்ளன.

இதேவேளை இருபதுக்கு இருபது தரவரிசையிலும் முதல்முறையாக ஆஸ்திரேலிய அணி  278 புள்ளிகளுடன் முதலிடத்தை கைப்பற்றியுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜெனிவா அழுத்தங்களுக்கு தயாராகும் இலங்கை அரசாங்கம்…!

எதிர்வரும் ஜெனிவா மனிதவுரினைகள் கூட்டத்தொடரில் இலங்கைக்கு எதிராக பாரிய அழுத்தங்கள் மேற்கொள்ளப்படுவதறடகான முயற்ச்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ்.பி.திஸாநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர்கள் சந்திப்பில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே...

முக்கிய அமைச்சரின் PCR முடிவு வெளியானது…!

கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸிற்கு முன்னெடுக்கபட்ட கொரோனா PCR பரிசோதனை முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளன. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. மேலும், கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸ்...

பவித்ரா உள்ளிட்ட 353 பேருக்கு இன்று தொற்று உறுதி – முழு விபரம் உள்ளே..!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானமேலும் 353 பேர் அடையாளம் கா ணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோய் தடுப்பு பிரிவு குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 57 ஆயிரத்து 216ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதன்படி, தொற்றுக்குள்ளான...

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

Developed by: SEOGlitz