மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நீர்கொழும்பில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 2000 பேர் சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைப்பு

- Advertisement -

நீர்கொழும்பு பிராந்திய பொலிஸ் அதிகாரியின் பிரிவிற்குட்பட்ட பிரதேசங்களில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 2000 பேர் விசேட பேருந்துகளின் மூலம் சொந்த இடங்களுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளனர்

கடந்த இரண்டு மாத காலமாக மேல் மாகாணத்தில் ஊரடங்கு சட்டம் தொடர்ந்து அமுலாக்கப்பட்டு வருவதன் காரணமாக தமது ஊர்களுக்கு செல்ல முடியாமல் இருந்த இரண்டாயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் இன்று வெள்ளிக்கிழமை (15) காலை கட்டுநாயக்க சுதந்திர வர்த்தக வலய விளையாட்டு மைதானத்திலிருந்து விசேட பேருந்துகளின் மூலமாக சொந்த ஊர்களுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

- Advertisement -

ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமரின் ஆலோசனை மற்றும் வழிகாட்டலின் கீழ் மேல் மாகாண பிரதி பொலிஸ் மா அதிபர் தேசபந்து தென்னக்கோனின் மேற்பார்வையின் கீழ் சொந்த இடங்களுக்கு செல்ல முடியாமல் இருந்தவர்கள் இவ்வாறு திருப்பி அனுப்பப்பட்டனர்.

நீர்கொழும்பு பிராந்திய பொலிஸ் அதிகாரியின் பிரிவிற்குட்பட்ட பொலிஸ் பிரிவுகளில் தற்காலிகமாக தங்கியிருந்தவர்களே இன்று ஊர்களுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக பிரதி பொலிஸ் மா அதிபர் தேசபந்து தென்னக்கோன் தெரிவித்தார்.

கட்டுநாயக்க சுதந்திர வர்த்தக வலயத்தில் பணியாற்றும் ஊழியர்கள் சிலரும் இவ்வாறு அனுப்பப்பட்டவர்களில் அடங்குவர்.

தமது ஊர்களுக்கு திரும்பிச் செல்ல வந்தவர்கள் சுகாதார வழி முறைகளுக்கு இணங்க வரிசையில் நின்றதோடு முகக் கவசம் அணிந்திருந்தனர். அத்துடன் அவர்கள் அனைவரும் கிருமி தொற்று அகற்றும் வழிமுறைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு பஸ்களில் அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

இந்த நிகழ்வில் மேல் மாகாண பிரதி பொலிஸ்மா அதிபர் தேசபந்து தென்னக்கோன், நீர்கொழும்பு பிராந்திய பொலிஸ் அத்தியட்சகர் சமன் சிகேரா, உதவி பொலிஸ் அத்தியட்சகர்கள், பொலிஸ் நிலையங்களின் பொறுப்பதிகாரிகள் மற்றம் பொலிஸார் பங்குபற்றினர்.

நீர்கொழும்பில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 2000 பேர் சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைப்பு 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் – இன்னும் எதற்கு ?

லஹிரு திரிமான்ன & குசல் மெண்டிஸ் - இன்னும் எதற்கு ? இலங்கை ரசிகராயின் பொறுமையாகப் படியுங்கள்...! லிஹிரு திரிமான்ன இன்னும் எதற்கு என்று கேட்கும் ரசிகர்கள் இப்போதெல்லாம் இலங்கை கிரிக்கெட்டில் ஏராளம் வந்திருக்கிறார்கள், நான்...

விவசாயத்தை தடையின்றி மேற்கொள்ள நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும் -ஜனாதிபதி பணிப்புரை

பாரம்பரிய விவசாய முறைகளை எந்தவித தடையும் இன்றி முன்னெடுத்து செல்வதற்கான அனுமதிகளை பெற்றுக்கொடுக்குமாறு ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்ஸ அதிகாரிகளுக்கு பணிப்புரை விடுத்துள்ளார். கிராமத்துடனான கலந்துரையாடல் செயற்றிட்டத்தின் ஆறாவது கூட்டத்தில் கலந்துகொண்டபோதே அவர் இதனைக் குறிப்பிட்டுள்ளார். மேலும்,...

விடுதலைப் புலிகள் அமைப்பின் மீதான தடை நீடிப்பு!

அமெரிக்காவின் வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் மீதான தடைப்பட்டியலில் தொடர்ந்தும் விடுதலை புலிகள் அமைப்பு உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளது. அமெரிக்க வெளியுறவுத்துறை தனது வெளிநாட்டு பயங்கரவாத அமைப்புகள் குறித்த பட்டியலின் புதுப்பித்த அறிக்கையை வெளியிட்டுள்ளது. குறித்த அறிக்கையில் விடுதலை புலிகள்...

பிரத்தியேக வகுப்புகளை மீள ஆரம்பிப்பது தொடர்பில் சுகாதார அமைச்சு விசேட அறிவிப்பு!

மேல் மாகாணம் தவிர்ந்த நாட்டின் ஏனைய பகுதிகளில் பிரத்தியேக வகுப்புகளை 25 ஆம் திகதி முதல் மீள ஆரம்பிக்க சுகாதார அமைச்சு அனுமதி வழங்கியுள்ளது. இதற்கான சுகாதார நடைமுறைகள் அடங்கிய வழிகாட்டல் நேற்றைய தினம்...

தற்போது நடைபெற்று வருகின்ற இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டி!

இலங்கை மற்றும் இங்கிலாந்து அணிகளுக்கு இடையிலான முதலாவது டெஸ்ட் கிரிக்கெட் போட்டியின் மூன்றாம் நாள் ஆட்டம் தற்போது நடைபெற்று வருகின்றது. இந்த போட்டியில், தனது முதலாவது இன்னிங்ஸிற்காக துடுப்பெடுத்தாடிய இங்கிலாந்து அணி மிகச்சிறப்பாக துடுப்பெடுத்தாடி...

Developed by: SEOGlitz