மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நீர்கொழும்பில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 2000 பேர் சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைப்பு

- Advertisement -

நீர்கொழும்பு பிராந்திய பொலிஸ் அதிகாரியின் பிரிவிற்குட்பட்ட பிரதேசங்களில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 2000 பேர் விசேட பேருந்துகளின் மூலம் சொந்த இடங்களுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டுள்ளனர்

கடந்த இரண்டு மாத காலமாக மேல் மாகாணத்தில் ஊரடங்கு சட்டம் தொடர்ந்து அமுலாக்கப்பட்டு வருவதன் காரணமாக தமது ஊர்களுக்கு செல்ல முடியாமல் இருந்த இரண்டாயிரத்துக்கும் மேற்பட்டோர் இன்று வெள்ளிக்கிழமை (15) காலை கட்டுநாயக்க சுதந்திர வர்த்தக வலய விளையாட்டு மைதானத்திலிருந்து விசேட பேருந்துகளின் மூலமாக சொந்த ஊர்களுக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

- Advertisement -

ஜனாதிபதி மற்றும் பிரதமரின் ஆலோசனை மற்றும் வழிகாட்டலின் கீழ் மேல் மாகாண பிரதி பொலிஸ் மா அதிபர் தேசபந்து தென்னக்கோனின் மேற்பார்வையின் கீழ் சொந்த இடங்களுக்கு செல்ல முடியாமல் இருந்தவர்கள் இவ்வாறு திருப்பி அனுப்பப்பட்டனர்.

நீர்கொழும்பு பிராந்திய பொலிஸ் அதிகாரியின் பிரிவிற்குட்பட்ட பொலிஸ் பிரிவுகளில் தற்காலிகமாக தங்கியிருந்தவர்களே இன்று ஊர்களுக்கு அனுப்பப்பட்டதாக பிரதி பொலிஸ் மா அதிபர் தேசபந்து தென்னக்கோன் தெரிவித்தார்.

கட்டுநாயக்க சுதந்திர வர்த்தக வலயத்தில் பணியாற்றும் ஊழியர்கள் சிலரும் இவ்வாறு அனுப்பப்பட்டவர்களில் அடங்குவர்.

தமது ஊர்களுக்கு திரும்பிச் செல்ல வந்தவர்கள் சுகாதார வழி முறைகளுக்கு இணங்க வரிசையில் நின்றதோடு முகக் கவசம் அணிந்திருந்தனர். அத்துடன் அவர்கள் அனைவரும் கிருமி தொற்று அகற்றும் வழிமுறைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு பஸ்களில் அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர்.

இந்த நிகழ்வில் மேல் மாகாண பிரதி பொலிஸ்மா அதிபர் தேசபந்து தென்னக்கோன், நீர்கொழும்பு பிராந்திய பொலிஸ் அத்தியட்சகர் சமன் சிகேரா, உதவி பொலிஸ் அத்தியட்சகர்கள், பொலிஸ் நிலையங்களின் பொறுப்பதிகாரிகள் மற்றம் பொலிஸார் பங்குபற்றினர்.

நீர்கொழும்பில் நிர்க்கதிக்குள்ளாகியிருந்த 2000 பேர் சொந்த ஊருக்கு அனுப்பி வைப்பு 1

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம்

நாட்டில் கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்கு உள்ளான மேலும் 3 பேர் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளனர். சுகாதார அமைச்சின் தேசிய தொற்றுநோய் தடுப்புப் பிரிவு இதனைத் தெரிவித்துள்ளது. இதன்படி, நாட்டில் கொரோனா தொற்றினால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் மொத்த எண்ணிக்கை ஆயிரத்து...

சச்சின் டெண்டுல்கர் மகனுக்காக என்ன செய்தார் தெரியுமா!

உலகத்தில் கொரோனா தாக்கம் அதிகரித்து வரும் நிலையில் சச்சின் டெண்டுல்கர் தனது மகனுக்கு முடிவெட்டும் காணொளி ஒன்று சமூகவலைத்தளத்தில் வெளியாகியுள்ளது இதனை பார்த்த ரசிகர்கள் தங்களுடைய கருத்துக்களை பதிவிட்டு வருகின்றனர் Summer time.. And who doesn’t...

ராஜ நாகத்தை குழந்தை போல குளிர்பாட்டும் இளைஞன்: காணொளி உள்ளே!

இந்தியாவில் அதிக விசத்தன்மைக்கொண்ட ராஜ நாகம் ஒன்றை குழந்தையை போல குளிர்ப்பாட்டி விடும் இளைஞர் ஒருவரின் காணொளி இணையத்தில் வெளியாகியுள்ளது இந்த காணொளியை பார்த்த வனத்துறை அதிகாரிகள் பாராட்டி வருகின்றனர் One great survival technique...

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளான நிலையில் குணமடைந்தோரின் எண்ணிக்கை அதிகரிப்பு

நாட்டில் கொரோனா தொற்றில் இருந்து குணமடைந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 769 ஆக உயர்வடைந்துள்ளது. இதனடிப்படையில் இன்று கொரோனா தொற்றிலிருந்து 15 பேர் குணமடைந்துள்ள நிலையில் 15 பேரும் கடற்படையை சேர்ந்தவர்கள் என்று தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது இதற்கமைவாக கொரோனா தொற்றிலிருந்து...

திருநீறு அணிவதன் நோக்கம் !

இந்துக்களின் மகிமை சொல்லும் விடயங்களில் விபூதியும் ஒன்றாகும். இதனை பகவத்கீதையில் யோகம் என்று புகழ்கிறது. நோய் தீர்க்கும் மருந்துகளில் ஒன்றாகவும் திருநிறு காணப்படுகிறது இதனையே மந்திரமாவது நீறு என்று தொடங்கும் தேவாரம் எடுத்துக்காட்டுகிறது. விபுதியை வடக்கு அல்லது...