மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நோன்பு காலங்களில் ஊரடங்கு சட்டத்தை மீறி நடக்கும் கல்முனை பகுதி!

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் பரவலை அடுத்து நாடு பூராகவும் அமுல்படுத்தப்பட்டுள்ள ஊரடங்கு சட்டத்தை மீறும் நடவடிக்கைகள் கிழக்கு மாகாணத்தில் பரவலாக இடம்பெற்று வருகின்றது.

குறிப்பாக கரையோர பிரதேசங்களான மருதமுனை கல்முனை கடற்கரை பகுதியை அண்டிய பகுதியில்  நோன்பு காலங்களில் இவ்வாறான   முக்கிய வீதிகளில் இந்நிலைமைகளை அவதானிக்க முடிகின்றது.

- Advertisement -

இதில் கல்முனை பொலிஸ் பிரிவிற்குட்பட்ட கல்முனைக்குடி மருதமுனை சாய்ந்தமருது பகுதியில் இளைஞர்கள் ஊரடங்கு சட்டம் அமுலில் உள்ள நிலையில் வீதிகளுக்கு தலைக்கவசம் இன்றி மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்தல் குழுவாக முகக்கவசம் இன்றி உரையாடுதல் போன்ற செயற்பாட்டில் ஈடுபட்டு வருகின்றனர்.

இது தவிர மீன்பிடிக்கு அரசாங்கத்தினால் அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ள நிலையில் இவ்வாறான நிலைமை தொடர்ந்த வண்ணம் உள்ளது.

மேலும் ஊடக அடையாள அட்டைகளை போலியாக தயாரித்து சில இளைஞர்கள் வீதிகளில் வலம் வரும் சம்பவமும் அதிகரித்துள்ளது என்று பிராந்திய செய்தி நிருபர் தெரிவித்தார்

உங்கள் நலத்தை கருத்தில் கொண்டு, அரசாங்கம் கட்டுப்பாடுகளை விதித்துள்ளது. அரசாங்கம் மற்றும் சுகாதார அதிகாரிகளின் ஆலோசனையைப் பின்பற்றுமாறு மீண்டும் கேட்டுக்கொள்கிறோம்.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

ஜெனிவா அழுத்தங்களுக்கு தயாராகும் இலங்கை அரசாங்கம்…!

எதிர்வரும் ஜெனிவா மனிதவுரினைகள் கூட்டத்தொடரில் இலங்கைக்கு எதிராக பாரிய அழுத்தங்கள் மேற்கொள்ளப்படுவதறடகான முயற்ச்சிகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருவதாக நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் எஸ்.பி.திஸாநாயக்க குறிப்பிட்டுள்ளார். கொழும்பில் இன்று இடம்பெற்ற ஊடகவியலாளர்கள் சந்திப்பில் கலந்துக்கொண்டு கருத்து தெரிவிக்கும் போதே...

முக்கிய அமைச்சரின் PCR முடிவு வெளியானது…!

கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸிற்கு முன்னெடுக்கபட்ட கொரோனா PCR பரிசோதனை முடிவுகள் வெளியாகியுள்ளன. அதில் அவருக்கு கொரோனா தொற்று இல்லை என உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக கல்வி அமைச்சு குறிப்பிட்டுள்ளது. மேலும், கல்வி அமைச்சர் ஜி.எல். பரீஸ்...

பவித்ரா உள்ளிட்ட 353 பேருக்கு இன்று தொற்று உறுதி – முழு விபரம் உள்ளே..!

கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானமேலும் 353 பேர் அடையாளம் கா ணப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சின் தொற்றுநோய் தடுப்பு பிரிவு குறிப்பிட்டுள்ளது. இந்த நிலையில், நாட்டில் கொரோனா தொற்றுக்குள்ளானோரின் மொத்த எண்ணிக்கை 57 ஆயிரத்து 216ஆக அதிகரித்துள்ளது. இதன்படி, தொற்றுக்குள்ளான...

பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு PCR பரிசோதனையில் கொரோனா உறுதி…!

சுகாதார அமைச்சர் பவித்ரா வன்னியாராச்சிக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளதாக சுகாதார அமைச்சு உறுதிப்படுத்தியுள்ளது. சுகாதார அமைச்சருக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டிருந்த அன்டிஜன் பரிசோதனையில் முன்னதாக கொரோனா தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது. இந்த நிலையில், அவருக்கு நேற்றைய தினம் பி...

இந்தியாவிடம் இருந்து 6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசி- ஜனாதிபதி அறிவிப்பு

இந்தியாவிடம்இருந்து  முதற்கட்டமாக  6 லட்சம் கொரோனா தடுப்பூசிகளை பெறுவதற்குதீர்மானித்துள்ளதாக ஜனாதிபதி கோட்டாபய ராஜபக்‌ஷ அறிவித்துள்ளார். இதன்படிஎதிர்வரும்  27 ஆம் திகதி குறித்ததடுப்பூசிகளை இலங்கைக்கு இறக்குமதி செய்யப்படவுள்ளதாகவும்  தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. களுத்துறை  வலல்லாவிட்ட பகுதியில் இன்று இடம்பெற்ற கிராமத்துடனானஉரையாடல்...

Developed by: SEOGlitz