மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் பாடசாலைகள் திறக்கப்படுவதில் புதிய நடவடிக்கை…?

- Advertisement -

நாட்டில் பாடசாலைகளை இரண்டு கட்டங்களாக திறக்க யோசனை முன்வைக்க்கப்பட்டுள்ளதாக தகவல் வெளியாகியுள்ளது.

இது தொடர்பாக பல்வேறு கலந்துரையாடல்கள் முன்னெடுக்கப்பட்டு வருவதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

- Advertisement -

கொரோனா வைரஸ் தொற்றுக்காரணமாக பாடசாலைகள் அனைத்தும் தொடர்ந்தும் மூடப்பட்டுள்ளது.

இந்த நிலையில் தரம் 10 முதல் 13 வரையிலான வகுப்புகளை முதற்கட்டமாக திறக்க யோசனை முன்வைக்கப்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்படுகின்றது.

தேசிய மட்டத்தில் நடைபெறும் பரிட்சைகளை கவனத்தில் கொண்டு இந்த நடவடிக்கை எடுக்கப்படவுள்ளது.

இதேவேளை, பாடசாலைகள் அனைத்தும் மீண்டும் திறக்கபடும் நிலையில், கிருமி நீக்கம் செய்யும் நடவடிக்கைகள் முன்னெடுக்கப்படுமெனவும் குறிப்பிடப்படுகின்றது.

மேலும் பாடசாலைகள் திறக்கப்படும் திகதி குறித்தும் உறுதியான முடிவுகள் அறிக்கப்படவுள்ளமையும் குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

கொட்டகலை பிரதேசத்தில் மூவருக்கு கொரோனா தொற்று உறுதி!

கொட்டகலை பிரதேச சபைக்குட்பட்ட பகுதியில் மூவருக்கு கொரோனா வைரஸ் தொற்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டுள்ளது. குறித்த மூவரும் பேலியகொடை மீன்சந்தை பணியாளர்கள் எனவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது. இதேவேளை தொற்றுக்குள்ளான மூவரும் சிகிச்சைகளுக்காக  வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளதுடன் அவர்களுடன் தொடர்புடையவர்கள் தனிமைப்படுத்தல் நிலையங்களுக்கு...

அமெரிக்க இராஜாங்க செயலாளர் நாளை இலங்கைக்கு விஜயம்!

அமெரிக்க இராஜாங்க செயலாளர் மைக் பொம்பியோ இரண்டுநாள் உத்தியோகப்பூர்வ விஜயம் மேற்கொண்டு நாளை நாட்டிற்கு வருகை தரவுள்ளார். அமெரிக்க ராஜாங்க செயலாளரின் இலங்கை விஜயத்தின் போது ஜனாதிபதி, பிரதமர் மற்றும் வெளிவிவகார அமைச்சின் செயலாளர்...

வவுனியாவில் டிப்பர் – பேரூந்து விபத்து : ஒருவர் படுகாயம்!

வவுனியாவில் டிப்பருடன் பேரூந்து மோதுண்டு விபத்துக்குள்ளானதில் ஒருவர் காயமடைந்து வவுனியா வைத்தியசாலையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். வவுனியா வீதி அபிவிருத்தி அதிகார சபைக்கு முன்பாக குறித்த விபத்து இடம்பெற்றுள்ளது. வவுனியாவிலிருந்து ஏ9 வீதியூடாக ஒமந்தை நோக்கி டிப்பர் வாகனத்தினை...

வடக்கு மாகாண ஆளுநர் தலைமையில் விசேட கொரோனா ஒழிப்பு செயலணி கூட்டம்!

வடக்கு மாகாண ஆளுநர் தலைமையில் விசேட கொரோனா ஒழிப்பு செயலணி கூட்டம் தற்போது இடம்பெற்று வருகின்றது. வடக்கு மாகாண ஆளுநர் பி.எஸ்.எம்.சாள்ஸ் தலைமையில் யாழ்ப்பாணத்தில்  உள்ள ஆளுநர் செயலகத்தில் குறித்த கொரோனா ஒழிப்பு செயலணி...

பேலியகொடை மீன் சந்தையை விரைவில் திறப்பதற்கு நடவடிக்கை!

பேலியகொடை மீன் சந்தையை திறப்பதற்கான அனுமதி கிடைக்கப்பெறும் பட்சத்தில் அதனை திறப்பதற்கு நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் மீன்பிடி இராஜாங்க அமைச்சர் காஞ்சன விஜேசேகர  தெரிவித்துள்ளார். கொழும்பில் நேற்று ஊடகங்களுக்கு கருத்துரைக்கையில் அவர் இதனை கூறியுள்ளார். இவ்விடயம்...

Developed by: SEOGlitz