மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

நாட்டில் தற்போது கொரோனா தொடர்பான ஆராய்வு

- Advertisement -

நாட்டின் தற்போதைய நிலைமை தொடர்பில் ஆராய்வதற்காக பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்‌ஷ தலைமையில் விசேட கலந்துரையாடலொன்று இன்று இடம்பெற்றது.

இந்தக் கலந்துரையாடல் இன்று காலை 10.30 முதல், அலரி மாளிகையில் இடம்பெற்றது.

- Advertisement -

நாட்டில் தற்போது கொரோனா தொடர்பான ஆராய்வு 1

கொரோனா தாக்கத்தின் தற்போதைய மற்றும் எதிர்கால நிலைமைகள் குறித்து சுகாதார சேவைப் பணிப்பாளர் நாயகம் விசேட வைத்திய நிபுணர் அனில் ஜாசிங்க மற்றும் புலனாய்வுப் பிரிவினரால் இதன்போது தெளிவுபடுத்தப்பட்டுள்ளது.

நாட்டில் தற்போது கொரோனா தொடர்பான ஆராய்வு 2

குறித்த கலந்துரையாடலில் பங்கேற்குமாறு  முன்னாள் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அனைவருக்கும் பிரதமர் மஹிந்த ராஜபக்‌ஷவினால் அழைப்பு விடுக்கப்பட்டிருந்தது.

எனினும் ஐக்கியக் தேசிய கட்சி, ஐக்கிய மக்கள் சக்தி மற்றும் மக்கள் விடுதலை முன்னணி போன்ற கட்சிகள் குறித்த கலந்துரையாடலை புறக்கணித்திருந்தன.

இந்த நிலையில், தமிழ்த் தேசிய கூட்டமைப்பு இந்தக் கலந்துரையாடலில் கலந்து கொண்டிருந்தது.

அத்துடன்,  2010 ஆம் ஆண்டு நாடாளுமன்றத்தை பிரதிநிதித்துவப்படுத்திய பலரும் இதன்போது கலந்துகொண்டிருந்தனர்.

அத்துடன், பிரதமர் செயலாளர் காமினி செனரத், நிதியமைச்சின் செயலாளர் உள்ளிட்ட அரச அதிகாரிகள், சுகாதாரப் பிரிவின் பிரதானிகள் மற்றும் கொவிட் 19 ஜனாதிபதி செயலணியின் உறுப்பினர்களும் இந்தக் கலந்துரையாடலில் கலந்து கொண்டுள்ளமை குறிப்பிடத்தக்கது.

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

யாழ் மாநகர முதல்வரின் தன்னிச்சையான முடிவிற்கு எதிராக ஆர்ப்பாட்டம்!

யாழ்ப்பாணம் மத்திய பஸ் நிலைய வாழ்வாதார அங்காடி வியாபாரிகள் மற்றும் மாநகர அப்பிள் வியாபாரிகள் இன்றையதினம் யாழ்.மாநகர சபைக்கு முன்பாக கவனயீர்ப்பு போராட்டம் ஒன்றினை முன்னெடுத்துள்ளனர். மாநகர முதல்வரின் தன்னிச்சையான முடிவால் தாமும் தமது...

ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஆளும்கட்சி விரிசையில் ஆசனங்கள்!

அரசியலமைப்புத் திருத்தத்திற்கு ஆதரவாக வாக்களித்த ஐக்கிய மக்கள் சக்தியின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்களுக்கு ஆளும்கட்சி விரிசையில் ஆசனங்களை ஒதுக்குமாறு எதிர்க்கட்சியின் பிரதான அமைப்பாளர் கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். 20 ஆவது அரசியலமைப்புத் திருத்தத்திற்கு ஆதரவாக வாக்களித்த ஐக்கிய...

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு சிகிச்சை வழங்குவதற்காக மேலும் இரண்டு வைத்தியசாலைகள்!

கொரோனா தொற்றாளர்களுக்கு சிகிச்சை வழங்குவதற்காக கம்பஹா  மாவட்டத்தின் மேலும் இரண்டு வைத்தியசாலைகள் நிறுவப்படவுள்ளதாக கம்பஹா மாவட்ட சுகாதார சேவைகள்  பணிப்பாளர்  தெரிவித்துள்ளார். கம்பஹா மாவட்ட பொது வைத்தியசாலை நிர்வாகத்தின் கீழ்  கண்காணிக்கும் வகையில் குறித்த...

அரசியலமைப்பு  திருத்தத்தில்  சபாநாயகர் கையெழுத்திட்டார்!

அரசியலமைப்பின் 20 ஆவது திருத்தத்தில்  சபாநாயகர் மஹிந்த யாப்பா அபேவர்தன கையெழுத்திட்டுள்ளார். நாடாளுமன்ற பிரதி செயலாளர் நாயகம் நீல் இத்தவெல  இதனை தெரிவித்துள்ளார். அரசியலமைப்பின்20ஆவது திருத்தம் இன்றையதினம் நாடாளுமன்றத்துக்கு கையளிக்கப்பட்டிருந்த நிலையில்  சபாநாயகர்  அதனை உறுதிப்படுத்தியுள்ளார். இதேவேளை...

சட்டவிரோதமாக எடுத்துச் செல்லப்பட்ட மதுபான போத்தல்கள் மீட்பு!

அனுமதிப்பத்திரமின்றி சட்டவிரோதமாக கொண்டு செல்லப்பட்ட மதுபான போத்தல்களை   சவளக்கடை பொலிசார்  மீட்டுள்ளனர். மோட்டர் சைக்கிளில் சட்டவிரோதமாக மதுபானம் விற்பனை செய்யப்படுவதாக  பொலிஸாருக்கு கிடைத்த இரகசியத் தகவலையடுத்து மேற்கொள்ளப்பட்ட வீதிச் சோதனையில் குறித்த மதுபானம் கைப்பற்றப்பட்டதாக...

Developed by: SEOGlitz