மெய்ப்பொருள் காண்பது அறிவு

கொரோனா வைரஸ்: இலங்கை மற்றும் நியூசிலாந்து

- Advertisement -

கொரோனாவை கட்டுப்படுத்துவதில் இந்த இரண்டு நாடுகளும் எவ்வாறு செயல்பட்டன:

நாடு (மக்கள் தொகை) உறுதிப்படுத்தப்பட்ட நோயாளிகள் குணமடைந்த நோயாளிகள்
இலங்கை (21.67 மில்லியன்) 925 445
நியூசிலாந்து (4.89 மில்லியன்) 1,497 1,411

 

- Advertisement -

 

 

 

 

நியூசிலாந்தில் 21 பேர் இறந்துள்ளனர். இலங்கையில் 9 பேர் இறந்துள்ளனர்.

நாம் அனைவரும் ஒன்றிணைந்து செயல்பட்டால், இந்த கொரோனாவை கட்டுப்படுத்தி வெல்ல முடியும்! இதையும் நாம் கடந்து செல்வோம், வெல்வோம்!

 

 

தொடர்புபட்ட செய்திகள்

Related News

நாட்டில் இனிமேல் பயங்கரவாதத்திற்கு இடமில்லை : மதுர விதானகே!

தற்போதைய அரசாங்கம், நாட்டை பாரிய அழிவு நிலைமையிலிருந்து காப்பாற்றியுள்ளதாக கொழும்பு மாவட்ட நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மதுர விதானகே தெரிவிக்கின்றார். ஶ்ரீ லங்கா பொதுஜன பெரமுன தலைமையகத்தில் நேற்று இடம்பெற்ற ஊடக சந்திப்பொன்றின் போதே, அவர்...

அரசியலமைப்பு விவகாரம் : உயர்நீதிமன்றத்தில் மனுக்கள் மீதான பரிசீலனைகள் ஆரம்பம்!

20 ஆவது திருத்த சட்டமூலத்தை ஆட்சேபித்து உயர்நீதிமன்றத்தில் தாக்கல் செய்யப்பட்டுள்ள மனுக்களை பரிசீலனைக்கு எடுத்துக் கொள்ளும் நடவடிக்கை சற்று முன்னர் ஆரம்பமாகியுள்ளது. பிரதம நீதியரசர் ஜயந்த ஜய சூரிய தலைமையிலான ஐவர் அடங்கிய நீதியரசர்கள்...

அரசியலமைப்பு திருத்தத்திற்கு ஆட்சேபனை தெரிவிக்கும் கால எல்லை நிறைவு!

அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டவரைபுக்கு ஆட்சேபனை தெரிவிப்பதற்கான கால எல்லை இன்றுடன் நிறைவடைகின்றது. அரசாங்கத்தினால் முன்மொழியப்பட்டுள்ள 20 ஆவது அரசியலமைப்பு திருத்த சட்டவரைபினை, நீதி அமைச்சர் அலி  சப்ரி கடந்த 22 ஆம் திகதி நாடாளுமன்றத்தில்...

ஆசிரியர்களின் பெயர் விபரங்கள் பொலிஸாரினால் சேகரிப்பு!

வடக்கு - கிழக்கின் சில பகுதிகளில் நேற்றையதினம் ஹர்த்தால் இடம்பெற்ற நிலையில் வவுனியாவில் பாடசாலைக்கு சமூகமளிக்காத ஆசிரியர்களின் பெயர் விபரங்கள் பொலிஸாரினால் பெறப்பட்டுள்ளன. இதற்கமைய, பொலிசார் பாடசாலை அதிபர்களை தொடர்பு கொண்டு, பாடசாலைக்கு சமூகமளித்த...

Developed by: SEOGlitz